• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Trưng cầu dân ý] Vv : Close SB

Status
Not open for further replies.

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,888
MR
1.185
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hiện SB đang là vấn đề nóng vì có quá nhiều việc bất cập. Hiện tại SB vừa tốn tài nguyên vừa phản tác dụng.
Vì thế Đờ Men lập Poll này mong mọi người vào biểu quyết có nên Close SB không? Khi có kết quả sẽ Report lại lại Admin!
Nếu bạn nào ko đủ level để poll thì cứ để lại commet về ý kiến khách quan của mình!
Kết quả của topic này số ít dựa trên Poll còn lại phần nhiều là dự trên quan điểm và những comment của các bạn
Chân thành cảm ơn!
ps: Thật là bất tiện khi lúc này làm poll mà ko xem kỉ về việc ràng buộc lelvel- thành thật xin lỗi vì sự bất tiện này.

Trích dẫn lời của Admin để ra cái topic này

Last edited by a moderator:
Close cho khỏe

vote close, SB dạo này quá nhảm

Upvote 0
Upvote 0
Nói chung không quan tâm, có SB thì lâu lâu la liếm, ko có thì lượn. Còn các thể loại kia thì next. Like cho inf ml =))

Upvote 0
có nói r close cbox đi rồi đóng cửa 4rum luôn đi là vừa :hihi: themen cũng đừng nghĩ cbox là nơi đánh bóng tên tuổi cho 1 ai đó để tạo dựng uy tín rồi đi scam ko có cbox thì nạn scam vẫn thế cả mà thôi :hihi: 4rum cũng như 1 xã hội thu nhỏ khôn sống dại chết lừa nhau đạp nhau mà sống đôi khi gặp người tốt lúc bị kẻ đểu đâm sau lưng đâu đâu cũng thế cả.
P/s: $ là của riêng mình giữ nó ra sao tất cả ở mình có bị scam thì đứng có trách ai cả cái đầu tiên hãy trách mình trước vì đơn giản bạn ko trả $ cho ai để giữ $ hay mua cái khôn cho mình tự tích lũy kinh nghiệm mà sống :m020:

Upvote 0
Cái comment này tớ dành cho tất cả những comment kêu Chatbox toàn nói nhảm, chém gió và làm "tốn tài nguyên", "loãng forum".

Các cậu kêu chúng tớ chém gió, làm loãng forum của các cậu cũng như làm tốn tài nguyên quý giá của các cậu. Tớ xin hỏi các cậu thế này, các cậu cứ thử đọc vài Topic bất kỳ trong forum, các cậu tự đánh giá xem chất lượng của topic đó (tớ chưa thèm nói đến chất lượng của các comment). Ối chà, hoành tráng lắm, page thì nhiều lắm, chất lượng đến đâu, từ page 1 đến last page xem có bám sát vấn đề MMO và vấn đề của topic ko, hay còn loãng hơn cả Chat box chúng tớ =))
Các cậu có dám mở History comment của các cậu, đọc lại tất cả những comment của các cậu, có dám mở mồm nói là các cậu ko bg comment làm loãng topic và comment những cái chỉ mang tính chất spam là chủ yếu, chả liên quan gì ko :))
1 lời chúng tớ chat trên Chatbox liệu có tốn tài nguyên bằng 1 reply trong forum ko...
Đúng, ai cũng có quyền nêu ra ý kiến của mình, nhưng liệu có bao nhiêu người khi mở mồm nêu ra ý kiến của mình mà sẵn sàng có những lí lẽ để bảo vệ những điều bạn ý kiến.
Quyền sinh quyền sát, nằm trong tay những người có quyền (BQT), nhưng ít ra, cho dù quyết định thế nào, tớ vẫn muốn biết lý do các cậu quyết định như vậy, những mod hay những mem nào muốn closed chatbox thì hãy reply thật tử tế và "ko nhảm" như dân chatbox chúng tớ cho tớ xem cái. Chứ đừng có vào xổ đc có vài chữ cho đủ quyền reply rồi lại phủi mông đi ra :binhsua06:

Upvote 0
:binhsua04:Vote Close Close đi thương thay cho các M quản k đc:binhsua01:BT

- - - Updated - - -

có nói r close cbox đi rồi đóng cửa 4rum luôn đi là vừa :hihi: themen cũng đừng nghĩ cbox là nơi đánh bóng tên tuổi cho 1 ai đó để tạo dựng uy tín rồi đi scam ko có cbox thì nạn scam vẫn thế cả mà thôi :hihi: 4rum cũng như 1 xã hội thu nhỏ khôn sống dại chết lừa nhau đạp nhau mà sống đôi khi gặp người tốt lúc bị kẻ đểu đâm sau lưng đâu đâu cũng thế cả.
P/s: $ là của riêng mình giữ nó ra sao tất cả ở mình có bị scam thì đứng có trách ai cả cái đầu tiên hãy trách mình trước vì đơn giản bạn ko trả $ cho ai để giữ $ hay mua cái khôn cho mình tự tích lũy kinh nghiệm mà sống :m020:

ko phải đâu hôm bửa bị ta troll nên thế đó :binhsua06:troll đúng luật k làm gì đc nên thế

Upvote 0
nói chung thì cái nào loãng rồi thì nên close lại cho đỡ tốn tài nguyên :m190: , mà tôi thấy 4rum dạo này cũng hơi bị loãng rồi nên cũng close đi cho đỡ tốn tài nguyên

Last edited by a moderator:
Upvote 0
CLOSE CHATBOX THÌ MMO NHƯ MỘT CÁI CHỢ NHƯNG CHỈ LÀ TRƯNG BÀY SẢN PHẨM --> ĐI VÔ ,:m043::m043: RỒI LẠI ĐI RA..:m044::m044::m044:.KHÔNG THẤY BÓNG DÁNG NGƯỜI
-->1 FORUM VÀO MÀ CHẢ CÓ TIẾNG NÓI . THÌ CÁC NEW BI MỚI VÔ. NHƯ 1 CÁC NHÀ HOANG ..
THỬ CLOSE 1 THÁNG XEM SAO --> TEST THỐNG KÊ LƯỢNG TRUY CẬP XEM LÀ BIẾT :binhsua04:

Upvote 0
CLOSE CHATBOX THÌ MMO NHƯ MỘT CÁI CHỢ NHƯNG CHỈ LÀ TRƯNG BÀY SẢN PHẨM --> ĐI VÔ ,:m043::m043: RỒI LẠI ĐI RA..:m044::m044::m044:.KHÔNG THẤY BÓNG DÁNG NGƯỜI
-->1 FORUM VÀO MÀ CHẢ CÓ TIẾNG NÓI . THÌ CÁC NEW BI MỚI VÔ. NHƯ 1 CÁC NHÀ HOANG ..
THỬ CLOSE 1 THÁNG XEM SAO --> TEST THỐNG KÊ LƯỢNG TRUY CẬP XEM LÀ BIẾT :binhsua04:

Đa phần Vote SB là ko có chém đc ở sb nên thế thôi, SB chém nhìu khi xoáy troll thật, nhưng đó là vui của ng ta mình chịu k đc thì tắt sb, có thế cũng :binhsua10:vãi mem MMO

Upvote 0
về forum thì thật ra mình đã muốn bỏ forum lâu rồi mà không bỏ đc vì nhiều người còn muốn sử dụng nó , có lẽ cũng nên lập rules mới chăng , reg acc thì tốn 10lr chẳng hạn :m131:

Upvote 0
nói chung thì cái nào loãng rồi thì nên close lại cho đỡ tốn tài nguyên :m190: , mà tôi thấy 4rum dạo này cũng hơi bị loãng rồi nên cũng close đi cho đỡ tốn tài nguyên

:m121: mình vote cái cậu này này

Upvote 0
về forum thì thật ra mình đã muốn bỏ forum lâu rồi mà không bỏ đc vì nhiều người còn muốn sử dụng nó , có lẽ cũng nên lập rules mới chăng , reg acc thì tốn 10lr chẳng hạn :m131:

góp ý bao lần rầu ko đc thông qua cái cần thì chả thúc cái không cần thì cứ lôi ra để tăng post :m066:

Upvote 0
Đơn giản coi sb đối với 4rum tương tự như f17 của voz là đc thui mà :binhsua16:
Bạn nào ko thích có thể mắt nhắm mắt mở, như nghe nhạc vậy, tới bài hay thì nghe, ko hay thì đổi kênh

Upvote 0
Đơn giản coi sb đối với 4rum tương tự như f17 của voz là đc thui mà :binhsua16:
Bạn nào ko thích có thể mắt nhắm mắt mở, như nghe nhạc vậy, tới bài hay thì nghe, ko hay thì đổi kênh
Nhưng 4room lại có 1 số người coi đó là rác, là cặn bã cần dẹp bỏ =)), Các anh ý hóng hớt SB nên mất tập trung ko làm việc được =))

Upvote 0
tình hình là 2-1 nghiêng về bên chém gió trên sb, luyện công trên sb có khác :binhsua06:

còn lại thì tùy admin :)

Upvote 0
:binhsua10:có SB vừa nói chuyện tiện lợi. có hỏi gì thì đc trả lời nhanh . chứ cứ vào forum hóng xong out =)) 3 đời nay cái forum nào chả có SB . :binhsua17: thế thì forum sau này ít mem hơn nhiều đây

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back