Matrix trồng trọt, chăn nuôi. Lãi 165 ->297% sau 60 -> 180 ngày

Status
Not open for further replies.
Uầy, nhưng mà cũng không biết được sản lượng lãi 1 ngày à bác :confused:
tổng hợp lãi ở #1 :)
Cậu canh me khi nào nó hạ giá ong 50% thì mua lãi sẽ tăng gấp đôi lãi trước :D

lãi thì cố định rồi, vốn ít thì lãi đc ít. Vốn nhiều thì lãi nhiều. 100r chơi cũng ok mà :D thêm 50r nữa mua đc con bò thì tốt :D
trời ơi, 3 ngày rồi mà mã xác nhận nó có gửi về đâu, ặc ặc

k hằng ngày đâu mod, mỗi ngày nó ị ra 0.05l mật ong, nghĩa là 20 ngày sau mới đủ 1l để bán @@, nó lấy lãi theo chu kì 20 ngày :)
uhm tùy vào tiền đầu tư mà rút đc lãi theo ngày hay ko :D các sản phẩm đều đc bán theo số chẵn (1,2,3..) chứ ko bán lẻ (0,..) :D

Mình thắc mắc: Nhiều máy tính chung 1 modum co chơi dc không bro captchater. Đã reg 1 acc: maxspeed... cho thớt.
nếu chung IP thì chắc là ko đc rồi >.<

Thống kê dự án
Thành viên: 9900 người. Regs trong 24 giờ: 213 . người trả tiền: 24.525,15 rúp

Mình thắc mắc: Nhiều máy tính chung 1 modum co chơi dc không bro captchater. Đã reg 1 acc: maxspeed... cho thớt.

mình đang auto 2 acc trên 1 máy thì thấy vẫn bình thường chưa bị gì, mình tính chạy auto giúp mọi người luôn nhưng sợ nhiều acc cùng IP nó banned nên chưa dám giúp, thằng admin hơi khó :(

mình đang auto 2 acc trên 1 máy thì thấy vẫn bình thường chưa bị gì, mình tính chạy auto giúp mọi người luôn nhưng sợ nhiều acc cùng IP nó banned nên chưa dám giúp, thằng admin hơi khó :(
làm sao chạy auto được vậy cậu?

site này auto gì hả cậu @_@

site này auto gì hả cậu @_@
hix, chơi nó mà mỗi con mình cho ăn 1 giờ khác nhau, mỗi ngày phải nhớ thời gian vô cho từng con ăn, 1 con gà, 4 con heo, 2 con bò với 1 acc 1 con gà là mún đuối rồi @@ nên mình viết auto cho con nào tới 1% là tự động ăn, bỏ nó cũng 1 tháng rồi vô thấy đàn thú vẫn khỏe mạnh :D (mình dân IT nên viết chừng 1h là xong ^^)

Hôm nay đã khuyến mại ong nhé :D giảm 500 về 350 :D

nuôi bò sướng hơn bà con

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam