Trình bày sự việc tài khoản Kikyo hack STR

Status
Not open for further replies.
- ID mất: namrua97

Nhiều người nhận quá thể nào cũng có ông thừa nước đục thả câu :D

mình đc trả lại rồi nhé, mấy bác # trên đc rồi đấy, đánh kẻ chạy đi chứ ko ai đánh ngừoi chạy lại. đừng đem trò ra dọa nhé :)

m` vào #1 đọc mãi ko thấy yahoo của bác đâu để gửi id + pass teamview :(
thớt up cái yahoo cho mọi ng đi cứ #1 mà có thấy nick yh đâu
đây nè thím : Ai lấy lại STR, Pm: str_refund. M check trực tiếp qua Teamview. Tránh kẻ gian lợi dụng. THanks.
Mất mũi để đâu không biết

Thớt cho mình xin lại 3k5 nhé! mình send cho sonnd9x tối qua! vừa claim xong!

Attachments

24.6 KB · Views: 42
Mà e nói thật nha ít thấy ai tốt như vầy, chỉ có thể là nhiều người đã tìm được info của thớt nên thớt mới trả lại thôi, chứ nếu không chắc thớt vẫn còn giữ, vs chắc thớt còn nhiều nich hack khác, dự là số tiền hack sẽ còn lón hơn 680k str (lớn hơn rất nhiều). đảm bảo

Đờ mờ, mới đọc #1 thì thấy thớt này tốt bụng quá nên like. 686k str có giá cũng vài chục triệu mà tốt bụng ghê.
Sau xem lại cái topic Đã biết hacker STR kikyo là ai thì đã biết thớt này là ai. Vậy info bên kia là đúng rồi, thớt sợ bị xử nên mới có topic này đây.
Thôi thì, đánh kẻ chạy đi chứ đừng đánh kẻ chạy lại. Anh em nhẹ tay!

Đờ mờ, mới đọc #1 thì thấy thớt này tốt bụng quá nên like. 686k str có giá cũng vài chục triệu mà tốt bụng ghê.
Sau xem lại cái topic Đã biết hacker STR kikyo là ai thì đã biết thớt này là ai. Vậy info bên kia là đúng rồi, thớt sợ bị xử nên mới có topic này đây.
Thôi thì, đánh kẻ chạy đi chứ đừng đánh kẻ chạy lại. Anh em nhẹ tay!
Tớ đảm bảo vs cậu thằng này còn hack được rất rất nhiều vs các nick khác, dự là số tiền nó hack dc lên đến tầm vài trăm củ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week