Suggest Trial tool traffic (wolftraffic click)

Đi gym có gì về support sau nha anh em

ukm mình chạy máy nhà sài thêm sandboxie thì ăn đứt mấy cái vps + lại đấy , mình đang chạy bản này + sandboxie thì chấp vps bác chạy bản cũ treo ngày đêm
Bản cũ bác này e ko chơi =)) Nên ko biết :D Còn đâu ko chơi máy nhà :3

tool giờ ai sài bvs nữa bác , đợi tool của vinacapcha ra cũng sẽ không sài bvs nữa , bác chạy vps cài thêm cái sanboxie chạy nhiều tool hiệu năng cao hơn nhiều
nhưng bvs nó cần thiết để sửa lại bản trial này hoàn thiện hơn

tùy thuộc vào mạng là chính chứ bvs bản tool cũ cũng vậy , em sài thấy như bản này có khi chạy nhiều theard mạng lại châm hơn bản mới , bản mới em chạy 20 theard
vẫn load web ầm ầm , còn bvs em chạy 3 theard 1 lúc thấy load nổi 1 -2 trang

tùy thuộc vào mạng là chính chứ bvs bản tool cũ cũng vậy , em sài thấy như bản này có khi chạy nhiều theard mạng lại châm hơn bản mới , bản mới em chạy 20 theard
vẫn load web ầm ầm , còn bvs em chạy 3 theard 1 lúc thấy load nổi 1 -2 trang
E chạy bvs tool khác mượt như .... Còn qua tool này thấy chán chán ;-s

Loop surt : theo mình hiểu là sau khi xài hết ssh, nó có thể quay lại xài tiếp tục, giống vòng tròn, xài hoài ko dứt

Từ trưa giờ tập tành với cái sản phẩm của bác giờ em review cho bác đây em chẳn biết thế nào nhưng để 1 thread mà nó view toàn bộ link em add vào . :D lỡ add nhiều link quá đứng hình. (máy i3 đời đầu cùi bắp ;))

Chổ thời gian onsite hiện tại bác để 100s thời gian này bác có thể để cho anh em tự chọn không? Như vậy sẽ tiện hơn cho anh em ạ.

Thứ 3 cái vấn đề lựa theo tọa độ click rất đau đầu (do em search google rồi click kết quả vào site rồi click tiếp) nên em nghĩ nếu ngoài 2 cái click tọa độ bác tích hợp thêm click randome link nữa thì tuyệt vời ạ (có thể click tọa độ 1 rồi bắt đầu randome hoặc click 1, click 2 rồi randome HOẶC google search [từ khóa] rồi click link 1, click link 2, randome .... cũng được ạ)

ĐÓ LÀ Ý RIÊNG EM NẾU ĐƯỢC THÌ BÁC TÍCH HỢP VÀO GIÚP Ạ,E HÓNG TIẾP BẢN CHÍNH THỨC Ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week