Suggest Trial tool traffic (wolftraffic click)

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chào mọi người, đầu tiên mình nhờ mod close dùm mình top này nhé, mất công bị ban do lập nhiều top, vì là mình update bản mới nên support bên top mới cho dễ, thanks mod :D
https://mmo4me.com/threads/update-wolftraffic-ssh-version.214171/

Hiện tại có 1 số chức năng nhỏ chưa hoàn thiện và trong ngày hôm nay mình làm nốt luôn. Tại vì anh em thúc dữ quá nên thôi tạo 1 trial lên cho mọi người test và cho ý kiến (nc tool cũng đã được 80-90% rồi)
Hiện nay mình nghĩ tool chiến tốt với những anh em nào chiến popup, hoặc bot traffic
Còn phân còn lại thì cần click flash (ads) mình chưa add lên đây, ngoài demo thì đã test được nhưng chưa đưa vào tool, mình sẽ cố gắng hoàn thành sớm trong hôm nay.
demo video hướng dẫn lấy tọa độ:

Tool yêu cầu net fram 4.5 nhé mọi người
đây là link download và bản này trial cho đến ngày 26
https://www.dropbox.com/s/wto1r7umox1wian/wolftraffic (trial).rar?dl=0
Mong mọi người đóng góp thiệt tình, hy vọng đợt này thành công mình làm cái event tool này + tool check fresh :D

Last edited:
hay quá :D test thử

vào test thử nào, chờ mấy hôm rồi :D

Ủng hộ thớt, test ngon sẽ mua
vì đây là trial nếu lỗi gì hoặc không hợp lý chỗ nào, mọi người coment lên đây cho mình nhé

TÉT TÉT:D

bác giải thích giúp cái delay thread với 2 cái time exit công dụng nó là gì đc ko

bác giải thích giúp cái delay thread với 2 cái time exit công dụng nó là gì đc ko
Time exit là chức năng hẹn giờ tắt tool, còn delay thread ví du bạn chạy 1 lần 2 thread, thì sau bao nhiêu lâu thì 2 thread tiếp theo được gọi, cái này mình tạm thời thôi, đang nghĩ thuật toán để nó tự chuyển thread khi thực hiện xong thread trước đó

Ngon. Mà hỏi ngu, cái ssh phải mua àh thớt hay có trong tool luôn
hỏi hay lắm, ssh có trong tool đó :cool:
..............................................
nhưng dùng hết phải mua :p:p:p:p

Time exit là chức năng hẹn giờ tắt tool, còn delay thread ví du bạn chạy 1 lần 2 thread, thì sau bao nhiêu lâu thì 2 thread tiếp theo được gọi, cái này mình tạm thời thôi, đang nghĩ thuật toán để nó tự chuyển thread khi thực hiện xong thread trước đó
vậy chỉnh time on site = delay thread là nó chạy liên tục rồi phải ko :p

vậy chỉnh time on site = delay thread là nó chạy liên tục rồi phải ko :p
thread là ví dụ bạn bỏ vào bao nhiêu link thì nó chạy thead theo số link tùy bạn nhập vào, còn khi nào time on site hết nó tự chuyển sang ip khác

Mà max 2 theards à bác :eek:
max là 20 nhé, nhưng bạn add vào 2 link thì max chỉ có 2 thôi, nghĩa là 1 lần chạy max là 20 link nha

Mà 1 link đc 1 theards @@ 2 link đc 2 theards :D Vậy muốn 5 thớt phải add 5 link à
đúng rồi, thread là theo link

add link chuẩn rồi mà khi start lại hiện invalid number thread là sao thế thớt ơi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week