Suggest Trial tool traffic (wolftraffic click)

Mình chạy thử cho Cleanfiles thì không chạy được.chạy có 1 thread mà không lên click cứ bị lỗi đứt đoạn.
Mong thread hoàn thiện sớm.
Hóng bản update và xin cái link dơwn : [email protected]

tình hình là đã gần hoàn thiện chưa bác thớt ơi

Chất lượng kết nối hơi kém thớt ơi. Chạy trên VPS mà 20 lượt mở web mà chỉ có 3 lượt thành công. Thử mấy trên 3 web và 1 blog. @@ VPS down 85Mbps up 25 Mbps

Last edited:
cái này chạy ổn định 1 tác vụ với 20 thread trên 1 vps cấu hình 2 cpus x 2,5Ghz , 13GB Ram nhé => ngốn tb 35%, thi thoảng nhảy lên 70 80% là bình thường.
mình chạy 2 tác vụ hoặc nhiều hơn 20 thread là 1 lúc kiểu gì cũng bị dis.

@gmailservice

anh em cứ để m fix, mình nắm rõ lỗi ở đâu ra rồi, tks ae đã ủng hộ nhiệt tình top của m :D

Đã dùng và có ý kiến:
- Tool cơ bản là tốt rồi bác, chỉ cần chờ report của analytic xem refer, visitor có đúng không. Mình thử youtube thì freeze 301,đợi xem có pass được không đã.
- Tool hay bị stop working, nếu đang chạy mà nhấn stop hoặc pause thì có khi exit luôn, phải vào lại.
Cuối cùng là bác fix xem thế nào rồi cho ae dùng thêm 1 ngày hoặc ai có ý định buy tool có thể cho free 1 ngày xem thế nào.
Cảm ơn bác nhiều

hóng bản thương mại kèm khuyến mại để chiến mấy nét dại dại để được ăn dài dài

Thớt cứ phát triển đi. Mình đặt 1 slot trước @@!

Chào mọi người, đầu tiên mình nhờ mod close dùm mình top này nhé, mất công bị ban do lập nhiều top, vì là mình update bản mới nên support bên top mới cho dễ, thanks mod :D
https://mmo4me.com/threads/update-wolftraffic-ssh-version.214171/

Hiện tại có 1 số chức năng nhỏ chưa hoàn thiện và trong ngày hôm nay mình làm nốt luôn. Tại vì anh em thúc dữ quá nên thôi tạo 1 trial lên cho mọi người test và cho ý kiến (nc tool cũng đã được 80-90% rồi)
Hiện nay mình nghĩ tool chiến tốt với những anh em nào chiến popup, hoặc bot traffic
Còn phân còn lại thì cần click flash (ads) mình chưa add lên đây, ngoài demo thì đã test được nhưng chưa đưa vào tool, mình sẽ cố gắng hoàn thành sớm trong hôm nay.
demo video hướng dẫn lấy tọa độ:

Tool yêu cầu net fram 4.5 nhé mọi người
đây là link download và bản này trial cho đến ngày 26
https://www.dropbox.com/s/wto1r7umox1wian/wolftraffic (trial).rar?dl=0
Mong mọi người đóng góp thiệt tình, hy vọng đợt này thành công mình làm cái event tool này + tool check fresh :D
thớt ơi post link fshare hay mediafire đi, drobox tải lâu chịu không nổi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week