Trial Mod wingstar scam....

Status
Not open for further replies.
:binhsua32: Các pác từ từ xem các nạn nhân còn cháo mà ăn ko? Làm quá chỉ tội các nạn nhân

vậy ko lẽ cứ lấy cả $$$ của người ta rồi cứ kêu ko bồi thường, cứ việc ban nick đi à.
Thì như vậy là Scam rồi không band thì sao bạn.hj thêm BQT bồi thường nữa nếu là các bác trong BQT.

Thì như vậy là Scam rồi không band thì sao bạn.hj thêm BQT bồi thường nữa nếu là các bác trong BQT.

chúng ta cứ theo hàng dọc đi : mem bị scam mất tiền do MOD thì MOD chịu trách nhiệm bồi thường, nếu ko bồi thường thì ban nick và BQT phải chịu trách nhiệm bồi thường do BQT đã đề bạt 1 người như thế...

hihi?nói chung được ít thì đổi ngay cho nhanh chứ để lâu thì làm cái visa,tốn thì còn hơn chứ mất thì ức chế lắm
công người lao động mà
hix

Topic bị scam ko có lấy cái thanks
Topic kẻ scam thì thanks sao lắm thế :-"
Chia vui à :-"
chết cười với bác :binhsua146:

Nick forum có giá trị hay không phụ thuộc vào forum hoạt động thời điểm này tốt hay ko
Các bác nghĩ xem, với tình hình mmo hiện tại thì nick tmod forum đổi lấy gần chục chai thì có nên đổi ko.
Cái box captcha chẳng có việc gì làm mà cho lên 1 đống tmod ,mod chẳng hiểu để cho vui hay sao.
Chắc định lập nguyên cái khai phong phủ cho MOD mirinda oai phong chăng :))

Giờ giao dịch lớn hay nhỏ thì cứ nhờ trung gian đi, ngoài các EX thì đừng giao dịch với ai khác mà send tiền trước dù là MOD hay ai đi chăng nữa.
Có 1 số người đóng tiền bảo hiểm vài tr mà đi mua nhiều , giao dịch nhiều mình cũng ko bao giờ giao dịch (đề phòng trường hợp giao dịch vài người cùng 1 lúc số tiền scam lớn hơn số tiền đóng bảo hiểm)

Dịch vụ trung gian mở ra các bạn ko dùng thì thiệt thòi ráng chịu chứ bắt admin chịu trách nhiệm là thế nào???

thằng này cũng nguy cơ scam.đang nghi nó là UTLG .có gd với chú này cẩn thận.

chúng ta cứ theo hàng dọc đi : mem bị scam mất tiền do MOD thì MOD chịu trách nhiệm bồi thường, nếu ko bồi thường thì ban nick và BQT phải chịu trách nhiệm bồi thường do BQT đã đề bạt 1 người như thế...
Bác nói đúng ý em :binhsua41:

thamlang = Thukem = UTLG

ăn chưa no hả cha,tha cho chúng em:binhsua30:

Các bạn thấy nghi vấn ko
+Sau khi mình nói là wingstar chưa lên tiếng vì "đợi gió đẩy thuyền" khi mọi người chuyển sang hướng tin tưởng mới vào comment thì wingstar mới vào commetn (có thể là trùng hợp dù tỉ lệ ko lớn :)) )
+Chẳng hiểu bị hack mà sao wingstar lại có thể lấy lại hết nhanh đến vậy, tường thì support YH hay gmail thì cũng phải mất thời gian tạm khóa tài khoản rồi đợi 1 ngày mail đổi thông tin gửi về??
+Đã lấy lại đc tk + cậu ra quán nét thì việc quái gì phải kêu là sợ bị lợi dụng tiếp mà bảo đổi TK khác xài???
+ Sao ở quán nét mà cũng là IP nước ngoài (bạn mmo4newbie phát hiện)

Giờ thì ko bàn tán nữa, nhưng nếu wingstar đang cố xóa giấu vết thì tốt nhất nên chuẩn bị tiền đền bù 100% đi ^^ vì mọi lý do đều chống lại cậu ^^

Closed topic đợi wingstar trả lời thôi nhỉ

thằng này chuyên đi phá đám. cái loại mày thì chết đi con.....UTLG núp lùm rồi scam nữa à

thằng súc sinh uytinlagi lập lắm nick vào sủa nhỉ :| hết ThuKem rồi thamlang,thằng bố nghiện ngập+****** bệnh nằm liệt sắp chết của mày chưa chết nữa à để mày thiếu tiền cứ vào forum lừa đảo.thể loại nghiệt súc mod nào thấy ban nick ngay đi chứ sao cứ để súc sinh vào giở trò mất dạy hoài vậy

thằng này cũng nguy cơ scam.đang nghi nó là UTLG .có gd với chú này cẩn thận.
chú ko có cơ hội giao dịch với anh đâu mà ham =))

- - - Updated - - -

Các bạn thấy ko, sau khi vạch mặt ruby thì 1 số bạn bè chatbox của nó nhảy vào bênh rồi làm chệch hướng sang bằng việc nói mình là UTLG rồi chửi bới =))

Mình chờ các bạn bên topic bên kia hỏi, các bạn có thể hỏi. Còn cái nik này trước sau gì cũng sẽ bị ban, nên thêm vài cái thanks cũng ko làm gì. Các bạn việc gì phải cay cú điều đó. Bên đó có 2 bạn hỏi, mình đã trả lời rồi đấy. Còn ở đây, từ ngày mình tham gia 4rum chả quen bik ai hết. Cùng lắm là nhờ tham gia 4rum, có chút ít đóng góp, nên đc BQT tin tưởng vậy thôi. Các bạn có quyền đá đểu, có quyền ném đá, chọc ngoáy.... Điều đó chả ảnh hưởng gì đến mình, vì mình ko làm thì chả gì phải sợ. Các bạn có đá thêm nữa thì cũng đâu có làm thằng lấy tiền, nó trả lại. Thôi thì xem như có nơi cho các bạn giải tỏa bức xúc ngoài đời đi.

P/s: nếu các bạn quen mình và hay gd với mình, thì trước giờ mình chỉ bán PZ và rất ít khi đi mua, cùng lắm là mua LR. Vì mình tham gia đầu tư thì chỉ dư ra PZ thôi, chứ ko thể thiếu đc.

- - - Updated - - -

Nếu nhiều bạn thấy ngứa mắt. Mod nào đi qua, có thể vào ban tạm nik này cho các bạn hài lòng. Mình sẽ dùng nik mới lập là wingstar2202 vào tiếp tục giải quyết.

- - - Updated - - -

Tóm lại là ai mún ý kiến thì qua cái topic này ý kiến vì ko an wan tâm và giải thích gì đâu =))
Ko giải thích = scam =))
Tóm lại cho mau, rồi xong chờ đến bù, để thanks thớt 1 cái cho đỡ tủi thân nhé

Beg ah, mình và bạn cùng đi ra từ box captcha. Cứ cho là bạn ghét scam, nhưng bạn đã cùng box, cũng biết mình thế nào rồi. Nếu ko chia sẽ 1 câu, bạn có thể ko cần đá đểu mà. Mình ko chấp ng khác. Vì người ta ko hiểu mình, nhưng mình nghĩ bạn cũng ko xa lạ gì mình, và mình cũng đâu có làm phật ý gì bạn, sao bạn lại mượn gió bẻ măng nói xoáy thế. Bạn có thể đặt vào địa vị của mình bây giờ ko ???

chú ko có cơ hội giao dịch với anh đâu mà ham =))

- - - Updated - - -

Các bạn thấy ko, sau khi vạch mặt ruby thì 1 số bạn bè chatbox của nó nhảy vào bênh rồi làm chệch hướng sang bằng việc nói mình là UTLG rồi chửi bới =))
súc sinh rác rưởi ghẻ lở ăn cức,tao mà biết mồ mả nhà mày ở đâu dắt đàn c.h.ó đến ỉa ngập mồ ông bà tổ tiên súc vật dòng họ mày,ỉa ngập mặt thằng cha ****** đẻ ra mày đ.éo biết dạy mày,súc sinh,chết mẹ cả nhà mày đi,dòng họ súc vật

súc sinh rác rưởi ghẻ lở ăn cức,tao mà biết mồ mả nhà mày ở đâu dắt đàn c.h.ó đến ỉa ngập mồ ông bà tổ tiên súc vật dòng họ mày,ỉa ngập mặt thằng cha ****** đẻ ra mày đ.éo biết dạy mày,súc sinh,chết mẹ cả nhà mày đi,dòng họ súc vật
nghe này, muốn chửi thì ok thôi, nhưng xin nhớ là giờ là thế kỉ 2012 làm gì cũng phải có bằng chứng, nick với t ko có quan trọng đâu vì t ko có giao dịch gì với forum nên chúng mày thích nghĩ thế nào thì nghĩ, còn ăn nói thì cẩn thận

lập 1 cái poll,trên 10 phiếu bầu thằng súc vật thamlang chính là uytinlagi,đủ 10 phiếu ban nick đi

lập 1 cái poll,trên 10 phiếu bầu thằng súc vật thamlang chính là uytinlagi,đủ 10 phiếu ban nick đi
hay vậy à =)) ra tòa cứ 10 phiếu là tử hình à =)) Kiểu này hợp cho kiểu " d0g đàn " lắm đấy :)) Có trình độ thì đưa proof ra chứng minh còn ko thì đợi ăn ban nhé ^^

nói chuyện hơi vô lí rồi đấy . tôi đã góp ý với ban quản trị là box scam ai ko liên quan thì ko được comment nhưng các bạn muốn dân chủ ai cũng có thể nói . thế thì hãy để tất cả nói . đừng đưa ra lí do ngăn cấm ai cả. chuyện chia bè kết phái trong 4r có thật hay ko lòng mỗi người đều hiểu gì mà phải chửi bới trong toppic chả liên quan này

thằng súc sinh uytinlagi lập lắm nick vào sủa nhỉ :| hết ThuKem rồi thamlang,thằng bố nghiện ngập+****** bệnh nằm liệt sắp chết của mày chưa chết nữa à để mày thiếu tiền cứ vào forum lừa đảo.thể loại nghiệt súc mod nào thấy ban nick ngay đi chứ sao cứ để súc sinh vào giở trò mất dạy hoài vậy

người có thẩm quyền nên vào giải quyết câu này trước rồi xét cái gì thì xét

Last edited by a moderator:
nói gì thì nói mình ít tin mod trong 4r này, đặc biệt là mod nữ :m021:
ruby, sad, cô này nữa :-"
Chắc con gái nên nhiều người nịn hót, đc nước làm tới, nói năng ngông cuồng :m021:

chưa nói chiện lần nào mà :m021:
Nói xong rồi sợ lỡ yêu luôn đới ..
:m131:

Mình hi vọng trong topic của mình (mà cứ cho là mình mang tiếng bị cáo đi) thì các bạn cũng nên tôn trọng nhau 1 tí. Có thể ra topic khác để chửi nhau. Còn topic này chỉ để:

- Bàn luận về vụ việc
- Những ném đã vào mình (chấp nhận)
- BQT ý kiến
- Mình giải thích

Hết. Okie

nghe này, muốn chửi thì ok thôi, nhưng xin nhớ là giờ là thế kỉ 2012 làm gì cũng phải có bằng chứng, nick với t ko có quan trọng đâu vì t ko có giao dịch gì với forum nên chúng mày thích nghĩ thế nào thì nghĩ, còn ăn nói thì cẩn thận
mày đừng nghĩ vn ip động,không có bằng chứng thì tiếp tục ăn *** bằng nghề scam.trời người hiện hữu,trên 2 vai mày có long thần hộ pháp theo dõi mọi tội ác mày gây ra đấy,đừng vì vài đồng bạc khi mày còn sống mà để đến lúc sắp chết quả báo hành hạ mày

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,801
170,877
Latest member
thhoang
Back
Top Bottom