Trial Mod wingstar scam....

Status
Not open for further replies.
Một bài học đắt giá cho mọi người ... từ nay giao dịch thì cứ bảo hiểm với trung gian mà giao dịch .

Thôi buồn quá ko có tâm trạng nói nữa...Đợi chủ nick và BQT giải quyết

cái này ko lạ bạn ak? mình dùng 1 email chung cho tất cả......mà email ego và email lr là email khác đó thui
các acc bank online dùng mail khác nhau là chuyện thường, nhưng chỉ bình thường đối với các loại bank có trong more info.
Trường hợp này là 1 cái bank online không có trong more info cơ mà.
phải chủ động tạo proof để phòng chứ. trúng info thì sẻ được bồi thường ít ít rồi. nhưng khác info thì chỉ cần 1 lý do hack nick là xong.

Một bài học đắt giá cho mọi người ... từ nay giao dịch thì cứ bảo hiểm với trung gian mà giao dịch .

Bik bnhiu bài học rồi :)) Có ai học vào bài nào chưa :))
Scam thì vẫn cái lí do : E bị hack :))
Bị scam thì cũng cái lí do ko cần trung gian, haizzzz :binhsua30:
Bài nào cũng như bài nấy

không chia buồn cùng mình à :binhsua46:
Hì , Cố gắng rút kn nhé. như thế mới làm cho mình cảnh giác và cẩn thận hơn với môi trường thế này hơn. Xin Chia buồn ...

mấy ngày hum nay sao mà lắm cam quýt thế, đen thật , e cũng dính cam

wingstar ==> No Scam , mình biết a ấy , tại vì gần nhà mình

Các bạn từ từ chờ BQT giải quyết nhé , để mình điện thoại hỏi xem sao

Chắc bị hack nick 4rum và Yahoo rồi :((

đúng là tháng cô hồn.....................ZEEK die scam hơn 300$.....jss toi 128$....giờ lại ăn cam

thông báo: hôm nay là 21/7 âm lịch là tháng cô hồn nhá các bác...mềnh cũng bị ăn cam của con séc lớp trong tháng này :m020:

wingstar ==> No Scam , mình biết a ấy , tại vì gần nhà mình

Các bạn từ từ chờ BQT giải quyết nhé , để mình điện thoại hỏi xem sao

Chắc bị hack nick 4rum và Yahoo rồi :((

mod sướng nhỉ ;))

cứ thỉnh thoảng hết tiền lại làm quả bị hack nick là có tiền tiêu :binhsua35:

A nào BQT vào nói 1 tiếng để mọi người bình tĩnh nao. chẳng thấy BQT đâu nhỉ

Mình đã và đang alo cho wingstar rồi nhe
Nick 4rum của wingstar bị hack đó :)
Giờ wing đang chạy ra tiệm net .
Các bạn đợi wing giải quyết nhé
Mọi trường hợp khác cứ report số $ scam lên đây hết

Về trường hợp các mod bị hack nick mình nghĩ các bạn cũng phải có trách nhiệm về việc này, không thể bị hack một lượt cả nick forum và nick yahoo được. Members báo bị hack nick thì sẽ bị ban, còn mod bị hack nick thì không bị gì cả. Trường hợp đợt trước mod Sad bị hack nick cũng như vậy, dạo này tình trạng mod bị hack nick diễn ra thường xuyên, mong là BQT sẽ giải quyết thỏa đáng cho member vì cuối cùng người chịu thiệt hại vẫn là members.

thôi từ từ đi các bác, chuyện đâu còn có đó, nếu bị hack yahoo thì sẽ tiền bòi thường cho các bạn. Những ai bị scam thì cứ chuẩn bị tinh thần đi để sau này không phải choáng ^^

P/s: hình như tuyển MOD 4um đâu có bắt đóng tiền đâu, cớ sao lại kêu BQT trả tiền kà.

Nếu vụ này mà scam thật, tớ nghĩ 4rum mình phải bắt đống tiền tham gia 4rum rồi. Thà ít mà chất lượng, còn hơn nhiều mà cứ như mây bay thì chết thôi.

Ngày nào cũng vào 4rum gặp scam, thấy BQT cũng cực thật đấy.

:binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46:

giao dịch mà tại sao lại không confirm phone cái nhẩy. Bao jo mình thường xuyên gd với ngừ đó và thấy mail pz lr hay bank trùng với những gì ở moreinfo thì chuyển còn không thì xem lại cho kỹ chớ

giao dịch mà tại sao lại không confirm phone cái nhẩy. Bao jo mình thường xuyên gd với ngừ đó và thấy mail pz lr hay bank trùng với những gì ở moreinfo thì chuyển còn không thì xem lại cho kỹ chớ
cậu thử check more info cậu xem có gì ko? mình hack được nick cậu mình đổi toàn bộ dễ như ăn kẹo :-s

Mới fone cho a wingstar , a ý đang online tại tiệm Net

Đang cố giải quyết vấn đề , các bạn cứ từ từ

nghi vấn đẩy lên cao từ khi tmod wingstar lập 1 danh sách và bắt các topic tuyển ref đóng tiền cho mình và mirinda (giữ hộ) để đc tickky, có lẽ số tiền scam sẽ lớn hơn vì có vài dịch vụ đóng bảo hiểm + lại cũng vài tr ^^
ngồi đợi kết quả thôi, anh em chém gió vui vẻ , cẩn thận kẻo ăn ban vì : XÚC PHẠM MOD =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week