Got Paid Treo phần mềm trên máy kiếm mỗi ngày 1$ mà không cần phải làm gì

vps bị chặn port là sao cậu nhỉ??

Mình sẽ gửi cho admin cái gì để mở port, gửi dãy số token ah? mình xài vps US

Thanks cậu

gởi email cho admin yêu cầu mở full port trên vps để sử dụng các ứng dụng cá nhân
dear sir/madam,
I have several problem when use vps for private work, so I would like to open full port so that I can use my application access to Internet.
Can you help me?
Thanks for your support.

Regards,

Last edited by a moderator:
.................................................................................

mà cho mình hỏi là nếu đang chạy mà tắt máy đi thì có sao không nhỉ? số tiền đó có đươc lưu lại không thớt

vì hôm qua mình cày trên công ty được 0.02 sau đó tắt máy về nhà xách laptop cày tiếp đến sáng được 0.25 giờ rồi tắt máy đi làm, sáng vào công ty cày đến giờ này được 0.3. Vậy đúng ra mình phải được là: 0.02+0.25+0.3=0.57$ chứ nhỉ, sao mình vào không thấy balance có gì cả chỉ thấy 0.3xxx đang chạy thôi :(

mà cho mình hỏi là nếu đang chạy mà tắt máy đi thì có sao không nhỉ? số tiền đó có đươc lưu lại không thớt

vì hôm qua mình cày trên công ty được 0.02 sau đó tắt máy về nhà xách laptop cày tiếp đến sáng được 0.25 giờ rồi tắt máy đi làm, sáng vào công ty cày đến giờ này được 0.3. Vậy đúng ra mình phải được là: 0.02+0.25+0.3=0.57$ chứ nhỉ, sao mình vào không thấy balance có gì cả chỉ thấy 0.3xxx đang chạy thôi :(

vẫn lưu bình thường tắt đi mở lại điểm vẫn y nguyên, ngoại trừ việc xóa token thì banh xác

- - - Updated - - -

win 8 64bit ko chạy dc rồi haizz

winxp và win8 hên xui, thường sẽ chạy ko được.
cách giải quyết:
1. cài lại win 7
2. cài win7 máy ảo vmware hoặc virtualbox, sandbox gì đó rồi treo, đã test rất ok

0,02 + (0,25-0,02) + (0,3-0,25) = 0,3 hihi
p/s: chém gió @@@@@@@@

trước khi tắt máy coi mức tiền là bao nhiu, tắt máy, bật lên lại coi nó có thay đổi hông!@@@@@

Thớt hôm nay có rút được tiền không

có pay về được nữa đâu mà làm, ai pay về được cho chái proof coi (từ 10h ngày 25/4/2013 nhé)

.................................................................................

Sao của mình tiền trên client vẫn tăng, nhưng trưa nay nó ko update lên web, chưa kể đêm qua mình lên được 0.2$ thì tắt máy ngủ, sáng nay dậy bật lại mất toi, về 0000, balance web vẫn 0000 ko tăng tí nào.

Và hơn nữa, tiền trên client tăng đều, nhưng trong phần earning stat thì cả hôm qua lẫn hnay đều là 0000 là sao :(

má nó hem có tiền trả oy !:binhsua117:kiếm tiền đâu có dễ :binhsua96:

cho mình hỏi mình treo nhiều acc mà trên một ip có sao ko nhỉ????

cho mình hỏi mình treo nhiều acc mà trên một ip có sao ko nhỉ????

cái này ko biết nhưng khả năng bị ban cao

- - - Updated - - -

Sao của mình tiền trên client vẫn tăng, nhưng trưa nay nó ko update lên web, chưa kể đêm qua mình lên được 0.2$ thì tắt máy ngủ, sáng nay dậy bật lại mất toi, về 0000, balance web vẫn 0000 ko tăng tí nào.

Và hơn nữa, tiền trên client tăng đều, nhưng trong phần earning stat thì cả hôm qua lẫn hnay đều là 0000 là sao :(

ta cũng vậy :binhsua105:

đang cắm thử trưa tới giờ. mong là ko bị như cậu @@

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,843
Latest member
dataanbrazil
Back
Top Bottom