Got Paid Treo phần mềm trên máy kiếm mỗi ngày 1$ mà không cần phải làm gì

ăn cho nát hết nào, cả nhà MMOVN nhào lên rút sạch tiền của tụi nó đeeee

cái này là nó tập hợp nhiều máy tính lại thành siêu máy tính để thực hiện công việc nào đó cho tụi nó (cày Bitcoin, tấn công mạng, hoặc 1 việc nào đó... ) chắc là vậy :m131: vậy nên chắc còn sống lâu :m131:

Gửi mình 1 email nhé, hợp tác nào, mình là nhân viên văn phòng nên ngồi máy suốt: [email protected] - thanks :D

Mình vào nhấn thanh toán nó lại chuyển đến 1 trang web xong có thông báo này...
400Insufficient balance to complete the operation.

Có 0.4$ rồi mà rút thử 0.2$ cũng báo như thế ? ? ? Pro nào rút tiền rồi vào hộ phát...

chắc lại hết tiền tập 2

mấy ông dấu TUT ko muốn chia sẻ thôi :)) , cái này chiến thời vụ thôi sớm muộn gì VN cũng ra đi hàng loạt

Cậu này đi đâu cũng thấy cười nhạo người ta, sao cậu không vô rừng ở với khỉ đi, vô đây làm gì, tòan thấy đi chém gió là giỏi, perfect!

Quay lại vấn đề chính, đã nhận được acc của thớt và đang treo mà sao tiền lên nhanh vậy @@

Cậu này đi đâu cũng thấy cười nhạo người ta, sao cậu không vô rừng ở với khỉ đi, vô đây làm gì, tòan thấy đi chém gió là giỏi, perfect!

Quay lại vấn đề chính, đã nhận được acc của thớt và đang treo mà sao tiền lên nhanh vậy @@

Tiền không lên cũng nói, tiền lên nhanh cũng kiện. Không biết đường nào mà lần....

Nghe là thớt có chế độ RB 100%
First level referral bonus 20%
Second level referral bonus 10%

Thớt xác nhận lại giùm ae ạ :)

.................................................................................

.................................................................................

cho mình hỏi cái, mình treo dc 0.002 $ xong tắt soft đi bật lại balance về 0 là sao,treo tiếp qua ngày hôm sau vẫn ko thấy cập nhật balance trên web nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week