• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Treo máy kiếm tiền và 1 số hình thức khác (Có Proof) - Dễ dàng, đơn giản, tích tiểu thành đại!

Dễ lắm, nhưng đợi nhận điểm thì phải 1-2 hôm trở lên. Nhưng bạn cứ làm rồi từ từ sẽ lên điểm.
Vào Paid2Signup -> Ấn vào 1 trong mấy cái link dưới -> đăng ký nick -> Vào đọc mail mà cái trang bạn vừa đăng ký nick nó gửi cho bạn xác nhận là bạn vừa đăng ký xong -> Coppy cả mail rồi quay lại coppy cái vừa rồi vào ô "Paste your confirmation email message for the above site here" ở mục Paid2Signup mà bạn vừa đăng ký đấy -> Xong completed và làm những cái khác tương tự :-D.

Dễ lắm, nhưng đợi nhận điểm thì phải 1-2 hôm trở lên. Nhưng bạn cứ làm rồi từ từ sẽ lên điểm.
Vào Paid2Signup -> Ấn vào 1 trong mấy cái link dưới -> đăng ký nick -> Vào đọc mail mà cái trang bạn vừa đăng ký nick nó gửi cho bạn xác nhận là bạn vừa đăng ký xong -> Coppy cả mail rồi quay lại coppy cái vừa rồi vào ô "Paste your confirmation email message for the above site here" ở mục Paid2Signup mà bạn vừa đăng ký đấy -> Xong completed và làm những cái khác tương tự :-D.
Copy cả cái mail nó gửi =》ok và cái vừa rồi là cái gì vậy bạn

Copy cả cái mail nó gửi =》ok và cái vừa rồi là cái gì vậy bạn
Cái chỗ bác "Ấn vào 1 trong mấy cái link dưới", bạn có thấy dưới mỗi link đăng ký đều có 1 ô vuông ghi "Paste your confirmation email message for the above site here" ko :-D.

Cái chỗ bác "Ấn vào 1 trong mấy cái link dưới", bạn có thấy dưới mỗi link đăng ký đều có 1 ô vuông ghi "Paste your confirmation email message for the above site here" ko :-D.
Bác kêu copy mail và quay lại copy cái vừa rồi mà mình ko hiểu cá vừa rồi la7j là gì.hjhj

2.7.Paidverts

• Hình thức xem quảng cáo nhận tiền.
  • Thanh toán qua: PM (Min $1), Paypal...
  • Đăng ký: Tại đây
  • Proof:

2.8.Crypto-clix

• Hình thức xem quảng cáo nhận tiền.
  • Thanh toán qua: PM (Min $0.25), Paypal...
  • Proof:

2.10.simpleduty (Có Auto)

• Hình thức xem quảng cáo nhận tiền. Để chạy Tools Auto thì xem hướng dẫn ở đầu mục 2 nhé.
  • Thanh toán qua: PP (Min $0.01)...
  • Proof:

Nick atm2you của em hqua vừa đặt lệnh rút tiền, sáng nay dậy thấy bị block ko lý do luôn. Nick em chơi sạch 100% nha. Các bác chơi site này chuẩn bị tinh thần đi. Em đợi hết ngày hnay xem tình hình thế nào rồi thông báo tiếp.

Nick atm2you của em hqua vừa đặt lệnh rút tiền, sáng nay dậy thấy bị block ko lý do luôn. Nick em chơi sạch 100% nha. Các bác chơi site này chuẩn bị tinh thần đi. Em đợi hết ngày hnay xem tình hình thế nào rồi thông báo tiếp.
lí do là bác treo 24/24 đó ko ăn dc mấy site này đâu

Đã gửi mail hỏi và nó bảo nghi ngờ có hoạt động gian lận, cho nó 72 tiếng để kiểm tra các bác ạ. Chắc em có nhiều ref nên nó nghi em cheat. Đợi nó kiểm tra xem sao.

Cho mình hỏi các bạn có còn nhận được thanh toán atm2you không? Làm sao gỡ RV ra khỏi firefox?

ok, thanks bạn, bạn có chơi site atm2you không? site này scam chưa vậy?

lâu rồi không chơi nên cũng chả biết ! scam thì có cơ mà tinh vi lắm , cái nãy cũng khá giống HYIP + Forex đầu tư coin rồi đến lúc admin cũng bùng phát cuối . Cơ mà cậu chơi free = addon thì cũng chả mất gì , chắc là vẫn pay đấy .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,121
171,197
Latest member
nam592002

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom