Treo máy kiếm tiền và 1 số hình thức khác (Có Proof) - Dễ dàng, đơn giản, tích tiểu thành đại!

Update trang PTC Saraptc (Min thấp pay nhanh)

• Hình thức xem quảng cáo nhận tiền. (Mục Earn Money)
  • Thanh toán qua: Paypal (Min $0.02)....
  • Đăng ký: Tại đây
  • Proof:

Một máy treo cùng lúc tất cả mấy cái này đc ko nhỉ? Kiểu như mỗi tab một site ấy

1.Atm2you
  • Trang treo máy kiếm tiền, cứ treo web thôi không cần làm gì cả. Trong lúc đó các bạn vẫn duyệt web hay chơi game bình thường, không ảnh hưởng tí nào nhé. Site có 1 hình thức kiếm tiền khác là mua và bán RV, 1 loại tiền lưu hành trên site này, và cứ mỗi ngày thì giá RV lại tăng. Các bạn có thể mua rồi bán lại để kiếm lời.
  • Hình thức thanh toán: Min $1 qua Payza, bitcoin, PM....
  • Hướng dẫn:
+Vào phần Ads/Surfling -> Install Plugin -> Ấn vào biểu tương "RV" xanh lá cây góc phải -> Đăng nhập -> rồi nó sẽ tự chạy. Sẽ được như hình là cứ để yên nó lên xiền thui :-D.

• Proof:

2.Donkeymails (Có Auto)

• Hình thức xem quảng cáo, đăng ký site và làm offer kiếm tiền. Với phần mềm Auto bên dưới các bạn sẽ không cần Click và đọc mails bằng tay mà nó sẽ tư động chạy hết nhé.
  • Thanh toán qua: Paypal (Min $1). Payza ($1,06). PM ($1)...
  • Hướng dẫn:
-Gồm:
+Paid2Signup: Đăng ký tài khoản và xác nhận để kiếm tiền.
+Your Inbox: check mail để kiếm tiền. Lưu ý khi vào đọc mails, nhớ chọn cái Paid Ad để kiếm tiền, Cái Non Paid không được gì đâu.
+Paid2Click: xem quảng cáo kiếm tiền.
-Auto: Tải Auto tại đây -> Mở phần mềm lên -> Đăng nhập nick -> Menu -> Start (Nếu trong quá trình chạy bắt chọn Capcha thì bạn chọn rồi nó sẽ chạy tiếp).

• Proof:

3.Saraptc (Min thấp pay nhanh)

• Hình thức xem quảng cáo nhận tiền. (Mục Earn Money)
  • Thanh toán qua: Paypal (Min $0.02)....
  • Proof:
Còn Update tiếp...
sorry bac.canh bao cac cau site nay chay tool coi chung bane ac.

cai trang ATM2YOU minh treo khoang 30ph ma cha thay tang diem ji ca. zay la sao ta
Nó ra linh tinh từng thời điểm chứ không chạy theo thời gian bác ơi.
chắc chưa đủ tiền điện + tiền hao mòn của máy
Bác cứ nghĩ đơn giản là bác dùng máy thì tiện thể để kiếm thêm chút ít, ko mất gì cả vì cái hao mòn máy đấy cũng mất khi bác đang lướt web. Chứ đừng nghĩ kiểu cắm máy ở đấy để kiếm nhiều tiền. Vì thực sự treo máy ko được bao nhiêu cả bác ạ. Nhân tiện dùng máy thì cứ để đó chứ không phải ko làm gì cũng bật máy treo đó cho nó hao mòn (theo cách bác nói).
site donkeymails nay. bac nao cham chi thi moi ngay kiem tam 3$
Cảm ơn bác cảnh báo. Trc em cũng làm off site này nhưng giờ lười quá nên chạy tool qua ngày hic. Chạy khi nào ban thì bỏ vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,804
Latest member
sonmongchan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week