Other Treo máy kiếm Dogecoin 0,1$ min pay thanh toán ngay

Status
Not open for further replies.
tình hình là đã tắt Trend micro để chiến tuy nhiên toớ luợt CPU lên tiếng : PC is below. Cpu core 2 due 1g8 choi k dc hả thớt?
bạn tắt anti xong khởi động lại máy, cài phần mềm rồi mới chạy, nói chung là nó vẫn đang liên quan đến thằng anti, cứ chạy lại chương trình đào vài lần xem

um đúng rồi bạn,vi chua đào coin lúc nào cả,nếu reg 10ac thi minh pải fafe ip hay la dung chung 1ip?
Mình chưa thử mình chỉ sài 1 tài khoản thôi, bạn thử chuyển 2 ac về 1 địa chỉ xem đc không? nếu đc mình tiếp tục với các ac kia

Em rút 15$. Khi rút bằng paypal nó bắt verify anti-bot và bắt nhập thông tin visa hoặc master như hình dưới

bạn tắt anti xong khởi động lại máy, cài phần mềm rồi mới chạy, nói chung là nó vẫn đang liên quan đến thằng anti, cứ chạy lại chương trình đào vài lần xem
chuẩn l, đang đào mà cpu luc nào cũng max chac som die.

mai lấy tiền cầm nhẫn mua 1 ít chờ thời:D
bác ơi cho em hỏi, hình như mấyanàn kia BTC giá thấp sàn c-cex giá cao hơn phải hem :) vậy chơi sàn này lợi hơn hem bác :) tính chờ dưới 300 em mua nữa hihi :) mà qua nay nó xuống tầm 310 hihi hem biết qua ngày mai có xuống nữa hem em lấy số tiền ít ỏi của mình cộng với 2000Str, còn 1000Str đng chờ nó bơm tiền hihi bán ra mua BTC :) nghe đồn Str đang rớt giá nên em chưa bán :)

chắc mua contracs mới khá thế, rút doge rồi chuyển sang btc-->pm không hao hụt đâu mà sợ
mua contract thì đã ko bị, mình đã lưu ý rồi, earning hơn 10euro là nó bắt mua contract hoặc veri bằng cờ cờ mới cho rút :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week