Tutorial treo máy kiếm 10-15$/pc ngày install pay qua faucethub

btc là 5 phút được 1sts
-> 1 ngày được 288sts, 1 tháng được 8640sts ~ 0,7$
treo nhiều trình duyệt thì x lên
ko hiểu thớt tính kiểu gì ngày 3$
thế bạn nghĩ treo bao nhiêu tab ? như phép tính của bạn 288sat/ngày x100 tab+20%(ref)=34560 sat .tỉ giá 8200$ ko đc 3$ ? mà đấy là máy yếu đấy bạn .còn máy khỏe ít nhất cũng đc 300 tab :D chưa kể bạn tính như vậy vẫn chưa tối ưu đâu .btc là loại cliam thấp nhất bảng .tỉ giá claim các loại khác tùy thời giá mà chênh lệch đến 250% giá trị claim btc

Last edited:
cho mình hỏi tạo ví của mấy loại như LTC, DOGE, DASH, 1 số coin khác trong đó thì tạo ở đâu ạ

máy mình 8g, hôm qua mở 25 tab thi2 thấy cpu tăng khoảng 80%
bác tối ưu hóa máy lên cấp quyền cho ram chạy tối đa có lẽ là đc :D vps em 8g ram mà chạy 300tab vẫn bình thường (tab ở đây là cửa sổ trên trình duyệt ý bác)

RCB là gì vậy thím
tức là hồi lại tiền % em nhận được cho bác ý mà
cho mình hỏi tạo ví của mấy loại như LTC, DOGE, DASH, 1 số coin khác trong đó thì tạo ở đâu ạ
coinbase xong lấy add vào faucethub bạn nhé
Tạo ở faucethub thì nó mới pay về chứ
ko được bác .bác lấy ví từ phần dep của faucethub add lên wallet address nó ko trả tiền cho đâu ạ

tức là hồi lại tiền % em nhận được cho bác ý mà

coinbase xong lấy add vào faucethub bạn nhé

ko được bác .bác lấy ví từ phần dep của faucethub add lên wallet address nó ko trả tiền cho đâu ạ
Vẫn trả bt mà bác. Mà cái này 60p là nó reset 1 lần là phải nhập lại captcha mà sau bác treo đc 24/24h vậy

Ngày bác được tổng bao nhiêu sat z ?
em treo trên vps lúc trước ngày cũng được khoảng 50k sat
Vẫn trả bt mà bác. Mà cái này 60p là nó reset 1 lần là phải nhập lại captcha mà sau bác treo đc 24/24h vậy
nó mới update cái khoản treo 60p thôi bác .trước em treo cả ngày có sao đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom