Tutorial treo máy kiếm 10-15$/pc ngày install pay qua faucethub

Thế là ko chiến được ah :(
Đang định chiến thử @@
Hên xui, biết đâu bạn chiến được, nó trả ngay vào tài khoản faucet, còn thằng faucet nó muốn khóa là khóa , nên hên xui

chạy được 1 chút là nó quay về trang chính @@
mình đã nói ở đầu topic rồi muốn tối ưu nhất thì treo 1 loại coin/trang/tab (tổng cộng 2 trang/tab chính,1 trình duyệt mở 1 tab chính và 1 tab ẩn danh) các bạn muốn full tab trên trình duyệt thì phải chấp nhận quay lại kiểm tra !

mình đã nói ở đầu topic rồi muốn tối ưu nhất thì treo 1 loại coin/trang/tab (tổng cộng 2 trang/tab chính,1 trình duyệt mở 1 tab chính và 1 tab ẩn danh) các bạn muốn full tab trên trình duyệt thì phải chấp nhận quay lại kiểm tra !
thì làm y chang vậy mà, tab chính 2 trang, ẩn danh 2 trang, chạy 4 trình duyệt chrome, opera, ff, yandex, đâu có trùng đâu, vẫn bị ý chứ, bác không bị sao @@?

thì làm y chang vậy mà, tab chính 2 trang, ẩn danh 2 trang, chạy 4 trình duyệt chrome, opera, ff, yandex, đâu có trùng đâu, vẫn bị ý chứ, bác không bị sao @@?
ko bạn .mình treo trên vps vẫn bình thường mà @@ có khi bạn treo dính giờ xui nên nó reload sever thôi chứ bình thường 1 ngày chỉ reload như vậy 1 lần .trang này mình treo trên vps cả tháng nay rồi mà

mình chưa hiểu lắm về tab ẩn danh... có phải là

Firefox - tạo 1 acc chính chạy tab 1 - rồi tạo 1 acc nữa chạy tab 2 - tab 3 thì chạy coin khác - tab 4 ẩn danh coin khác
vậy phải ko

mình chưa hiểu lắm về tab ẩn danh... có phải là

Firefox - tạo 1 acc chính chạy tab 1 - rồi tạo 1 acc nữa chạy tab 2 - tab 3 thì chạy coin khác - tab 4 ẩn danh coin khác
vậy phải ko
faucet 2 trang nên tab chính của bạn sẽ chạy 2 trang này. và bạn bấm tổ hợp ctrl+shirf+N sẽ đc thêm 1 tab nữa mà ko trùng cache nên sẽ là 4 tab tất cả

dc vậy chắc thành tỷ phú hết rồi:p
bác đọc nguyên tiêu đề thôi à :D muốn đc như tiêu đề của em thì bác phải vừa auto vừa click chay mới đc. còn treo. máy ko chỉ trung bình 3-4$ đổ về

faucet 2 trang nên tab chính của bạn sẽ chạy 2 trang này. và bạn bấm tổ hợp ctrl+shirf+N sẽ đc thêm 1 tab nữa mà ko trùng cache nên sẽ là 4 tab tất cả
bác cho hỏi 1 tab mình treo 1 coin dc k. vd 5 tab mình treo 5 tab đào ltc

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom