Help Treo máy free ngày kiếm thụ động 0,2-0,5$ mà cảm giác nản quá. Haizzz

treo hong win do

hóng tut để mong đc nản cùng thớt

Em thì thì không có time để mà làm, thuê vps thì em cũng chẳng có nhiều tiền thuê nhiều vps mà em còn phải làm nhiều việc khác. Cái này em cũng mò mẫm tìm ra thôi nó cũng giống mấy vị pro lâu năm từng làm nhưng chưa nát, tồn tại được 17 năm rồi. Bác nào muốn em nhượng lại bản quyền thì liên lạc em nhé. 50$ em nghĩ là bình thường thôi bác nào thông minh và tài chính dư em nghỉ phải hơn nhiều

Em thì thì không có time để mà làm, thuê vps thì em cũng chẳng có nhiều tiền thuê nhiều vps mà em còn phải làm nhiều việc khác. Cái này em cũng mò mẫm tìm ra thôi nó cũng giống mấy vị pro lâu năm từng làm nhưng chưa nát, tồn tại được 17 năm rồi. Bác nào muốn em nhượng lại bản quyền thì liên lạc em nhé. 50$ em nghĩ là bình thường thôi bác nào thông minh và tài chính dư em nghỉ phải hơn nhiều
Bác inbox em , cảm thấy ổn thì hợp tác, em đầu tư vps :)) profit share 2

nhượng em với bác

1 vps = 0,5$/day
100 vps=50$/day
vậy mua acc vutlr mà reg vps , 1 acc 200k , blance 50$ , reg dc 10 vps xài đc 1 tháng
, nếu ngày đc 50$ thì gỡ vốn cái rẹt

1 vps = 0,5$/day
100 vps=50$/day
nhiều tiền thì mua acc limit 100 ấy , về reg 100 con mà treo , giá tầm 500k là hết

bác nhượng e với

vậy mua acc vutlr mà reg vps , 1 acc 200k , blance 50$ , reg dc 10 vps xài đc 1 tháng
, nếu ngày đc 50$ thì gỡ vốn cái rẹt
bác cho e hỏi ngu tý là muốn reg VPS, có cần cấu hình máy ngon. hay pc như thế nào không ạ, thuê k có tiền thuê ạ

treo vps mà 1 ngày 0.5$ là quá ấm rồi. có mấy ông treo 1$ 1 ngày ko biết chém hay thật

Có người còn có cách treo kiếm vài ETH/ ngày bình thường mà. Và tất nhiên họ ko bao giờ share đâu :)

bác cho e hỏi ngu tý là muốn reg VPS, có cần cấu hình máy ngon. hay pc như thế nào không ạ, thuê k có tiền thuê ạ
mày mua accc vtulr rồi từ mò đi , có hết trên đây , ko biết hỏi thằng bán hoặc trả cho nó tí tiền nó làm hết lun cho vào treo thôi

treo vps mà 1 ngày 0.5$ là quá ấm rồi. có mấy ông treo 1$ 1 ngày ko biết chém hay thật
bọn nó treo 1 ngày từ 0.1-2$ là có thật nhưng để ăn chứ chia sẻ nát mất chi , youtube nó phá còn tan tành chứ ba cái này ăn thua j

em treo vps kiếm mấy trăm click mỗi ngày vào link aff, ra đc vài sale mỗi ngày. các bác dùng cái đầu và nghĩ rộng ra là được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom