Tutorial Treo giải 5$ cho a/e chỉ giáo chút về cách vượt qua lỗi Supereward Enror !

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Tình hình là dạo này supereward khó tính quá ! Có vài trường hợp máy tính vẫn làm bt ! Nhưng có 1 số trường hợp win7 máy cứ mở off lên là Supereward enror ! Cứ như thằng sr nó phát hiện được ra máy, hay trình duyệt mình sài nhiều ip ấy ! Thử đủ cách , dùng sanboxi, proxifer .... nhưng vẫn không qua nổi ! A/e trên mmo có ai cao nhân giúp mình phát nhé ! Xin cảm ơn và hậu ta 50$ cho ai chỉ dẫn chuẩn nhất cách vượt qua lỗi này !Mình biết là sd máy ảo thì qua được rồi ! Nhưng vẫn bị lại khi làm con thứ 2 !Nên không chú trọng cách này ! A/e nào có cách mới không sử dụng máy ảo thì càng tốt nhé ! :p:p Thank !:rolleyes::rolleyes:
yahoo : chienkute_dhv
skyper : dacuoidhv - ChungBLVD

Last edited:
$50 sẽ có người làm, :)

Tình hình là dạo này supereward khó tính quá ! Có vài trường hợp máy tính vẫn làm bt ! Nhưng có 1 số trường hợp win7 máy cứ mở off lên là Supereward enror ! Cứ như thằng sr nó phát hiện được ra máy, hay trình duyệt mình sài nhiều ip ấy ! Thử đủ cách , dùng sanboxi, proxifer .... nhưng vẫn không qua nổi ! A/e trên mmo có ai cao nhân giúp mình phát nhé ! Xin cảm ơn và hậu ta 5$ cho ai chỉ dẫn chuẩn nhất cách vượt qua lỗi này !Mình biết là sd máy ảo thì qua được rồi ! Nhưng vẫn bị lại khi làm con thứ 2 !Nên không chú trọng cách này ! A/e nào có cách mới không sử dụng máy ảo thì càng tốt nhé ! :p:p Thank !:rolleyes::rolleyes:
yahoo : chienkute_dhv
skyper : dacuoidhv - ChungBLVD
nhà giàu mà kẹt vãi. dùng 5$ đó uống trà đá mà nghiên cứu đi bạn ạ

No Fraud Hash

The following hash value can be appended to your offerwall URL to bypass our fraud detection systems. It is valid for one hour from the current time, and should be used for testing purposes only. Do not share this hash value with any users, as it may be used to commit fraudulent activity. To get a new value, simply revisit this page later.
&nfh=e57298253e9ddf5f283d01b74ccd5e29&ts=1407292896

mình đã áp dụng và thành công. trong vòng 1h nhé. hết thì lấy link khác add vô :D

No Fraud Hash

The following hash value can be appended to your offerwall URL to bypass our fraud detection systems. It is valid for one hour from the current time, and should be used for testing purposes only. Do not share this hash value with any users, as it may be used to commit fraudulent activity. To get a new value, simply revisit this page later.
&nfh=e57298253e9ddf5f283d01b74ccd5e29&ts=1407292896

mình đã áp dụng và thành công. trong vòng 1h nhé. hết thì lấy link khác add vô :D
là làm sao b nhỉ ?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week