New Treo để kiếm btc dễ dàng

Status
Not open for further replies.

Monney

Junior
Reactions
10
MR
0.000
close

Attachments

719.1 KB · Views: 205
Last edited:
proof đâu bạn. Cái này đựa trên cơ chế nào thế ????? Lại còn có ref nữa cơ ak, lạ nhỉ

min 0.5 mà thớt :(
cần lắm 1 cái proof

thuê mẹ vài chục cái VPS ref cho nhau đã ăn đủ chứ chưa nói đến đào, :(

20 phút là được 0.001 thì khác *** gì ăn cắp :oops:. Sợ nhất phần mềm lại khuyễn mãi thêm vài con trojan ăn cắp dữ liệu ấy chứ

chơi free thì lo gì, 0.005 minpay, t cũng là người ref ng khác. chứ ko scam hay gì hết á. mất phí mà scam thì mới đáng lo ngại. các ông ko chơi cũng ko sao t chơi có proof t sẽ up

có proof không bác ơi..

vãi các bác, e có phải thằng lập site đó đâu mà trojan hay keylog gì ở đây @@

chơi free thì lo gì, 0.005 minpay, t cũng là người ref ng khác. chứ ko scam hay gì hết á. mất phí mà scam thì mới đáng lo ngại. các ông ko chơi cũng ko sao t chơi có proof t sẽ up

Free cái gì. Cái này là đào BTC bằng CPU nhé. Treo tổ nặng lag máy chứ được cái gì. Giờ dàn máy đào siêu mạnh còn chả ăn thua,vì độ khó thuật toán ngày càng tăng, đào bằng CPU máy mình thì chả mấy mà hỏng máy.

nhìn cái giao diện phần mềm thấy lởm lởm nghi nghi . Bác thớt cho cái proof xem nào

vãi các bác, e có phải thằng lập site đó đâu mà trojan hay keylog gì ở đây @@

Thím có thể ko phải thằng lập site nhưng nhỡ đâu thằng admin nó cài vào vì lãi cao ko tưởng như thế

e là thằng mới chơi , khi đủ minpay e sẽ up proof. các bác cứ đợi rồi tải sau cũng đc

Có Proof thì chơi. Tiện cho em hỏi đăng kí ví hay tài khoản Bitcoin ở đâu. E new bác nào biết thì chỉ vs ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom