Help Trao đổi về Tool Buff Traffic

Thông báo với mọi người là khi test với HMA thì view nó lại lên.....
cái chính nó qua 301 ko.mình hiện đang có rất nhiều tool và jhma chỉ có 1 số qua 301 nhưng nó rât slâu mình cần qu 301 nhanh sau đó dung tôl khác bot view lên,rất nhanh 15k vỉw chỉ 2 3 tiêng co thể chạy nhiu video,cái chinh là làm sao qua 301 trong 1 -2

ái chính nó qua 301 ko.mình hiện đang có rất nhiều tool và jhma chỉ có 1 số qua 301 nhưng nó rât slâu mình cần qu 301 nhanh sau đó dung tôl khác bot view lên,rất nhanh 15k vỉw chỉ 2 3 tiêng co thể chạy nhiu video,cái chinh là làm sao qua 301 trong 1 -2
Cậu chạy 15k view trong 2 3h, câu dùng SSH với bao nhiêu trình duyệt cùng chạy?

@trungmang : Đừng dùng firefox engine bạn :)
nên dùng eo webcontrol hoặc ansomium ko cần flash rắc rối như firefox engine...việc còn lại đơn giản!

@unknow123 hiện tại sau khi check đi check lại thì với HMA thì view có thể tăng, còn với SSH thì tuyệt nhiện k tăng, mấy a chị em có ai chơi SSH mà buff đc view k ợ

chủ yếu do tôl thoi chứ SSH vẫn tăng phà phà

Hix, nếu là tool thì tại sao HMA thì nó lại tăng còn SSH k tăng mọi người, mà cơ chế của e nói có sai gì k ạ

cái chính nó qua 301 ko.mình hiện đang có rất nhiều tool và jhma chỉ có 1 số qua 301 nhưng nó rât slâu mình cần qu 301 nhanh sau đó dung tôl khác bot view lên,rất nhanh 15k vỉw chỉ 2 3 tiêng co thể chạy nhiu video,cái chinh là làm sao qua 301 trong 1 -2
chịu khó spam fb mình spam vài tiếng là pass 301, tuỳ chủ đề chọn group phù hợp,spam trăm group mỏi tay thấy bà
nhân tiện cho mình hỏi có bác nào có tool hay web gì hay cái gì đó auto post group fb k cho mình xin với

Viết macro thôi

Cậu coi thử browser của cậu nó có chạy qua socks chưa, coi chừng nó không chạy qua socks dẫn tới việc view không lên. Còn HMA thì mặc định nó fake toàn máy nên nếu không chỉnh gì linh tinh thì browser nó chạy qua proxy hma nên view lên, mình chạy ssh vẫn lên view ầm ầm mà.

chịu khó spam fb mình spam vài tiếng là pass 301, tuỳ chủ đề chọn group phù hợp,spam trăm group mỏi tay thấy bà
nhân tiện cho mình hỏi có bác nào có tool hay web gì hay cái gì đó auto post group fb k cho mình xin với

Có tôol đang chơi đây , nhưng dễ bị khóa nick , post 1 ngày cũng dc 1-2k view để vào net

dùng tôols thì phải biết cách dùng mới được...khoảng cách mỗi lần post phải từ 30-120s/lần post. Nội dung phải có sự khác biệt giữa những cái đã post...thế mới tránh được đánh giá spam...

Có tôol đang chơi đây , nhưng dễ bị khóa nick , post 1 ngày cũng dc 1-2k view để vào net

dùng tôols thì phải biết cách dùng mới được...khoảng cách mỗi lần post phải từ 30-120s/lần post. Nội dung phải có sự khác biệt giữa những cái đã post...thế mới tránh được đánh giá spam...
đã làm rồi bác hên xui thôi ớ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week