New Trao đổi link với em nhé !

Mình nghĩ bạn nên mua một domain cho đàng hoàng thì hơn đấy.Visitor thích tên domain mà dễ nhớ,dễ gây ấn tượng(ngay cả mình cũng thế thôi).Một điều nho nhỏ nữa là blogpsot khó phát triển hơn wordpess nếu post một mình như bạn(giao diện cũng ko thể đẹp =).Nhưng thôi lỡ rồi thì cứ làm đi hehe.Good luck.

Mình nghĩ bạn nên mua một domain cho đàng hoàng thì hơn đấy.Visitor thích tên domain mà dễ nhớ,dễ gây ấn tượng(ngay cả mình cũng thế thôi).Một điều nho nhỏ nữa là blogpsot khó phát triển hơn wordpess nếu post một mình như bạn(giao diện cũng ko thể đẹp =).Nhưng thôi lỡ rồi thì cứ làm đi hehe.Good luck.
.

có domain có host thì import wa cái 1 mà :D

site lởm vãi=)), ko mua nổi 1 cái domain=))

bạn chủ thớt nên bỏ ít nhất 20$ ra mua cái domain đàng hoàng tí xíu . . .

:D Domain mua thì dễ thôi. Nhưng chót SEO cái tên này rồi. Giờ làm lại từ đầu ngại lắm :D Mà cái blogspot này nó xóa lúc nào ko hay nên cũng ko muốn đầu tư :D.

Chơi cái blog này cho vui thôi:D. Thế mà ăn đc vài cái filesonic life time rùi đó :D

Bác nào muốn post bài hợp tác thì PM nick yahoo mình: khosachnoi

À bác nào có site DLE và forum thì trao đổi link luốn nhé, chấp nhận cả site xx:D rank nào cũng đc :D

Last edited by a moderator:
èo mịa quan trọng là site nó có ji trong đó với lại cái đầu thằng chủ thui ! hôm bữa có thằng kia nó leech 1 bài của mình vô blog nó ( 1 collection khoảng 100 clip ) ! xin nhắc lài là blog nhá ! mà hôm đó mình sale được 400$ vãi đái ! mà tiếc blog đó nó bị xóa rùi ! thấy nó lập lại blog khác mà cũg bị xóa ! hehe mà site đó toàn tiếng nhật nên đếch hiểu mẹ ji2 mà contact với nó !

Hợp tác lâu dài nhé. CHúc site bạn đông khách và ngày càng phát triển
Ông bạn ơi nhìn cái blog ngon nhi??? share tôi được không hihi
nick chat:vnpsbnet94 được thì thanks nhiều
không được thì làm bạn nhi???
hohoooooo

Ok men PM nick yahoo nhé!

---------- Post added at 08:30 PM ---------- Previous post was at 08:29 PM ----------

Ông bạn ơi nhìn cái blog ngon nhi??? share tôi được không hihi
nick chat:vnpsbnet94 được thì thanks nhiều
không được thì làm bạn nhi???
hohoooooo

Post bài cùng tớ dc ko ? hihi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85