[tranvi90]- Ai tham gia các Site của mình vào đây !

Rb lần đầu

ID: riddle1115
Site:
onbux2: 50 click
vxbux: 50 click

PP: [email protected]
LR: U0948517

id virusfifa01
nói một lần nữa co chịu bonus và reb site onbux2 cho tớ không vậy, các làm ăn gì mà mất uy tín vậy

id virusfifa01
nói một lần nữa co chịu bonus và reb site onbux2 cho tớ không vậy, các làm ăn gì mà mất uy tín vậy

Yêu cầu thì phải bình tĩnh chứ bạn, mọi người đều có công việc chứ có phải 1 ngày ngồi 24/24 đâu. Bạn nghĩ thử xem một mình bạn chơi vài site đã kêu mỏi tay thì thử hỏi người khác chơi hàng chục site, quản lý hàng trăm reg thì sao. Bạn không giúp đỡ gì nhiều thì cái tối thiểu là yêu cầu bonus và reback cũng nên post cho người ta biết dễ quản lý.Thử hỏi bạn chơi PTC, có site nào khi bạn đủ min pay nó tự pay cho bạn hay là bạn phải yêu cầu payout nó mới trả.

RB
site onbux2: 50 click
site vxbux: 50 click
pp: [email protected]

lan dau

đã RB , bạn check + ngừng click onbux2 !

---------- Post added at 05:12 PM ---------- Previous post was at 05:11 PM ----------

Yêu cầu thì phải bình tĩnh chứ bạn, mọi người đều có công việc chứ có phải 1 ngày ngồi 24/24 đâu. Bạn nghĩ thử xem một mình bạn chơi vài site đã kêu mỏi tay thì thử hỏi người khác chơi hàng chục site, quản lý hàng trăm reg thì sao. Bạn không giúp đỡ gì nhiều thì cái tối thiểu là yêu cầu bonus và reback cũng nên post cho người ta biết dễ quản lý.Thử hỏi bạn chơi PTC, có site nào khi bạn đủ min pay nó tự pay cho bạn hay là bạn phải yêu cầu payout nó mới trả.

Mình ko thích làm ăn vs mấy bác sồn sồn đâu nhé =) , đang ngồi RB từ trưa tới h ko xong đây :m019:

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

ID: riddle1115
Site:
onbux2: 50 click
vxbux: 50 click

PP: [email protected]
LR: U0948517

ĐÃ RB cho bạn , chúc vui ^^ !

---------- Post added at 05:20 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

mình Đi hỌc , tỐi vỀ sent sau , yêu cẦu tỪ tỪ và ko sỒn sỒn lên nhé ~.~

Cho mình hỏi tí, mấy ngày nay mình vào trang iibux thì chỉ có các ads $0.0005, đôi lúc vào chỉ có 1 ads mà click thì ads không chạy, còn vào trang dinobux thì không có ads để click lun, có ai bị giống mình không vậy.

Cho mình hỏi tí, mấy ngày nay mình vào trang iibux thì chỉ có các ads $0.0005, đôi lúc vào chỉ có 1 ads mà click thì ads không chạy, còn vào trang dinobux thì không có ads để click lun, có ai bị giống mình không vậy.

2 site đó đang nằm danh sách scam rồi bạn à , chưa biết thế nào , tốt nhất là ngưng click thôi ^^

ngoan ngoan ( Vĩ ) chú ý về màu sắc sử dụng khi post bài, điều 4: không sử dụng các màu nổi như: đỏ, vàng..., em edit lại đi nhé !

đã theo ý bác ;)

- ID trên forum mmo4vn : joker
- ID của site tham gia : vozer (site VXbux)
- ID PayPal : [email protected]

đã sent , bạn check mail nhé :) !

---------- Post added at 12:34 AM ---------- Previous post was at 12:33 AM ----------

RB vxbux:100 nhé
ID:vinhgv
PP:[email protected]

lần sau bạn reques nhớ báo cần RB bao nhiêu click nhé :) , bạn RB sang lần 2 là 50 click , mình sent rồi đấy , check mail đi nha :)

Đã nhận RB lần 2.Thanks

tran vi sent you $0.23 USD
Transaction ID: 3TR29235H2985310D
Dear tung nuyen,

tran vi sent you a payment of $0.23 USD.

Note from tran vi:

RB cho bạn 50 click vxbux lần 2 nhé ! chúc vui ! ^^

Get the details
Once you've received the payment, you can:
Spend the money online at thousands of stores that accept PayPal.
Withdraw or transfer it to your bank account (takes 2-3 days).
Don't see the money in your account?

Don’t worry - sometimes it just takes a few minutes for it to show up.

Thanks,
PayPal

Help Centre |

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week