[tranvi90]- Ai tham gia các Site của mình vào đây !

bạn ơi! không còn cái REF nào nữa à? Sao mình làm vxbux.com ở trang của bạn athangsieusao thì bạn kia bảo SCAM vậy?

bạn ơi! không còn cái REF nào nữa à? Sao mình làm vxbux.com ở trang của bạn athangsieusao thì bạn kia bảo SCAM vậy?

vxbux có dấu hiệu scam , tuần rồi mình pay bt nhưng hôm qua pay thì pending , với lại mình full ref site đó rồi , bạn có thể về đầu trang để xem các site khác và tham gia :)

onbux2 còn REF không vậy bạn? Trước đây mình tham gia PTU, giờ mới tham gia PTC nên chưa hiểu cái này lắm. Cảm ơn bạn đã nhiệt tình nhé!

onbux2 còn REF không vậy bạn? Trước đây mình tham gia PTU, giờ mới tham gia PTC nên chưa hiểu cái này lắm. Cảm ơn bạn đã nhiệt tình nhé!

mình mở ref onbux2 rồi , bạn đăng kí nhé !

mình mở ref onbux2 rồi , bạn đăng kí nhé !

Cảm ơn bạn! Yêu cầu là mình phải click 2 ngày hả bạn?

---------- Post added at 03:15 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

Mình REf cho bạn rồi đây
ID: quocanhviet
Nick MMO4VN: 5box
PayPal: [email protected]
Rất vui khi tham gia! :D

ngỪng click vxbux và buxsmith nhé mỌi ngƯỜi ! Có gì mình tỔng kẾt rỒi rb cho mỌi ngƯỜi sau , thanks ! :)

id:shaynewardqn
site:eek:nbux2,vxbux,xxlbux
refback đi nhé bác vĩ

Nhắc lại bạn lần nữa là onbux2 ko có tên trong danh sách nhé , xxlbank bạn click 16 phát rồi bỏ từ hôm nào rồi :| , vxbux để tý mình check lại vì ko vô đc site của nó ! ^^

Anh hỏi tí vĩ, buxsmith sao lại ngừng click thế, nó có vấn đề gì chưa, sao toàn tin dữ đến với anh thế này :(

SITE: www.vxbux.com
ID: Thienthien2012
Click yêu cầu:50
Bác cho em xin cái bonus khi đăng ký + refback nha bác.

đã sent , bác check đi nhé , site này nghỉ khỏi click nữa bác ạ , chưa biết thế nào nhưng cam là lớn lắm :) .

---------- Post added at 08:57 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

Nhắc lại bạn lần nữa là onbux2 ko có tên trong danh sách nhé , xxlbank bạn click 16 phát rồi bỏ từ hôm nào rồi :| , vxbux để tý mình check lại vì ko vô đc site của nó ! ^^

ĐÃ RB CHO BẠN site VXBUX nhé , ngừng click luôn đấy ^^!

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

Anh hỏi tí vĩ, buxsmith sao lại ngừng click thế, nó có vấn đề gì chưa, sao toàn tin dữ đến với anh thế này :(

em chịu bác ạ , pay 3$ cả PP và AP đều bị trả lại , y xì vxbux , :(( , chuyến này em lỗ nặng bác ạ :((

Người khôn của khó quá, nay ngày đen tối nhất của anh rồi :(, coinzer mắc 36$ ở đó mà 3 hôm nay ko vào đc, PP thì limits nên 180 reg vcbux vừa ra đi ( cứu vãn đc 30 em :( ).Mybux.co Scam, neo càng ngày càng giặt giẹo, mấy site reg của chú còn 1 2 ngày nữa đủ pay mà cam quýt hết thế này :(. Chao ôi là buồn :(

em cũng chết đây , cuối cùng công cốc cóc lời đc tý gì , pay RB vxbux xong khéo lỗ :-<

anh ơi rb cho em 50 click đầu
ID: riddle1115
LR: U0948517

PP của em có vấn đề nên anh rb qua LR nha thanks

anh ơi rb cho em 50 click đầu
ID: riddle1115
LR: U0948517

PP của em có vấn đề nên anh rb qua LR nha thanks
RB cho bạn xxlbank và bonus = LR rồi , còn krazer mình ko đủ LR nên bạn chịu khó chờ hoặc tạo 1 PP phụ nữa nhé :|

RB cho bạn xxlbank và bonus = LR rồi , còn krazer mình ko đủ LR nên bạn chịu khó chờ hoặc tạo 1 PP phụ nữa nhé :|

đã nhận đc rb :D

PP phụ của em là [email protected]

.cn nha :D PP đó em tạo lâu ùi mà ít xài ko ngờ h xài tới :D

Refback cho mình các site:
-vxbux: 50 click (số click là 100)
- Kapabux: 150 click ( số click là 200)
- Paidum: 50 click
ID: vubkdn88
PP: [email protected]

đã sent RB , bạn check đi nhé , nhớ ngừng click site vxbux :) .

---------- Post added at 08:46 PM ---------- Previous post was at 08:16 PM ----------

đã nhận đc rb :D

PP phụ của em là [email protected]

.cn nha :D PP đó em tạo lâu ùi mà ít xài ko ngờ h xài tới :D

đã sent cho bạn RB + bonus kraze , thanks !

Announcements

Forum statistics

Threads
420,699
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back