[tranvi90]_ Alexabux_0.0125$ /ads_ Ads load 10 s , Min pay 0.5$ _ Cực hót_ Chế độ bonus test site hấ

m0ns00n

Hero
Reactions
246
MR
0.008
Site buxhost này mới ra nhưng giá click của nó rất cao ( vì được upgrade free 1 tháng) đông thời time load ads cực nhanh : 10 giây / ads .
Mọi người chiến cùng mình nhé .

site buxhost : 10~ 12ads /ngày . 0.0125$ /ads . Min pay qua PP là 0.5$ ( solo 3 ngày không cũng đủ cashout ) , min pay AP 1 $ .

Vì là site mới nên mình chưa có chế độ RB , cần tuyển 10 đến 20 bạn chiến cùng với chế độ bonus như sau . Click max 3 ngày bonus 0.05 $ . Sau đó cứ 2 ngày click max bonus 0.05$ tiếp cho đến khi mình có proof thật thì sẽ ngừng bonus và chuyển qua chế độ RB .

Link ref của mình đây : AlexaBux.com - EARN MONEY WORLD

Biết là site với giá click cao thế này rất dễ bị thay rule hoặc scam sớm , thế cho nên các bạn chiến mạnh vào nhá :) , oánh nhanh chiến nhanh :m096: Thanks :D.

thanks lên phát nhỉ , sắp đủ 1 $ pay thử qua AP dồi :x

Đã click đc 3 ngày chờ bonus. nhưng mình thấy ngày đầu có 12c, ngày thứ 2 và 3 chỉ có 5 click. Vậy trầnvi có thay đổi chế độ bonus ko?
id: orionbkno1
pp:[email protected]
Nếu bonus thì từ từ cũng đc, mai mình đủ 50 click 1 trang của bạn nữa rùi,

Last edited by a moderator:
Site scam dồi :( , ngừng nhé mọi người :-<

---------- Post added at 11:49 PM ---------- Previous post was at 11:48 PM ----------

Site scam dồi :-<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week