• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tranh thủ mà Cheat 1$ / 1 ref thanh toán qua LR nào

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
chào các bạn mình mới kiếm đc 1 site game đang có chương trình bonus cho mỗi 1 ref là 1$ và thanh toán qua LR , ko biết có ngon ko nên post lên anh em tranh thủ mà thử xơi nhá

yêu cầu : 1 modem IP động , 1 tá Gmail hay Yahoo =))

đây là phần trích giới thiệu của nó ( đã dịch )

Tham gia chương trình liên kết giới thiệu của chúng tôi, bạn có thể kiếm được không giới hạn money.Please tham khảo các liên kết của bạn ở vị trí bất cứ nơi nào có thể, bởi vì mỗi nhấp chuột từ liên kết của bạn đăng ký trong LRbomb.com cung cấp cho bạn tối đa lên tới 1 $.

Mỗi khi bạn nạp tiền ref của bạn sẽ nhận được một số $ 0,1 và tối đa là 10 nhận được tương đương với $ 1 mỗi ref.

Nếu bạn kiếm được 100 ref thì tất nhiên bạn sẽ có $ 100, điều này chỉ phụ thuộc vào ref thời gian thanh toán.

Lưu ý: tất cả các hành vi mà chúng ta cảm thấy không có hiệu quả là ăn gian, chúng tôi sẽ thư rác người sử dụng bị cấm mà không cần thông báo.

bước 1 đăng ký ủng hộ tớ tại đây

điền đầy đủ thông tin , sau đó vào Mail kích hoạt

bước 2 tiếp theo các bạn tự lấy link rồi ref dưới link ref của các bạn nhá :D
nhớ là xóa history và reset modem cho cẩn thận

các bạn và tớ cùng là chuột bạch phát nào :D

Last edited by a moderator:
min pay bao nhiêu cậu

Lưu ý: tất cả các hành vi mà chúng ta cảm thấy không có hiệu quả là ăn gian, chúng tôi sẽ thư rác người sử dụng bị cấm mà không cần thông báo.
Thế này tức là thằng nào ăn gian nó thả bomb thư cho chít luôn à :binhsua17:

??????????????? cái kiểu này là scam mà....chuột bạch làm j nua,,,,

Withdraw
Withdraw guide The amount you want to withdraw, a minimal of $ 0.11 and a maximum amount in your account.

nghi nghi nó là Admin VN thì khổ

bác được nhiêu rồi show thử proof đi,cái nè nó ko chỉ ban suông mà còn spam thư,hic

scam chắc rồi ref dep mới đc bonus bạn ơi

ko biết đc , các bác cứ làm thử 10 Acc xem nào , nếu may mắn mai sẽ có 10 để dùng :D , dân VN mà cứ có cái gì ngon cái mà quay ra tiền thì ko sớm hay muộn cũng quang tèo thế nên chia sẻ ăn đc thì ăn ko thì thôi =)) đằng nào ai khai thác nó cũng chết

up giùm bạn .

nó scam là chắc rồi, quan trọng bao lâu thoai

điều kiện là các ref deposite 1$ vào để active và cược thì uline mới hưởng 1$ nhé...ở đó mà cheat...nhảm nhí

không site nào nhu đến mức bonus 1$ cho các cậu cheat cả....

nạp vào 1$ nhưng ko bao giờ lấy ra đc xu nào cả ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom