SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Coi lịch sử rút tiền ở đâu vậy bác ?

đề nghị bác bỏ cấm đt đề mình chơi :D
Ý mình là do hệ thống điện thoại ip nhiều khi là không xác định nên dẫn tới hệ thống check ip ko biết bạn là tự việt nam nên để bảo mật nó khóa tài khoản của bạn lại.

Bác gold mở hộ acc xikhoi với, đang đi chơi ngứa tay vào ngó = đt lại bị khóa rồi :confused:
Mình gỡ rồi nhé. :)

Tất cả payment đã được sent mọi người nhé.

Mình làm cái offer post proof vẫn pending 3 ngày nay.. Mà có mấy ads bắt chờ tận 50s oải muốn chết :confused:, tầm 30s là hợp lý rồi.
Mình đã approve nó nhé.

Ý mình là do hệ thống điện thoại ip nhiều khi là không xác định nên dẫn tới hệ thống check ip ko biết bạn là tự việt nam nên để bảo mật nó khóa tài khoản của bạn lại.
sau khi block thì đổi ip có hết hay là phải contact admin hả bác, nếu contact admin để gỡ thì hơi rắc rối mất time?

sau khi block thì đổi ip có hết hay là phải contact admin hả bác, nếu contact admin để gỡ thì hơi rắc rối mất time?
Phải contact mình gỡ. Đây là bảo mật của site mà.
Bạn nghiên cứu kỹ các gói xem mình thấy cũng đáng để đầu tư. Bên xracepro giờ hấp dẫn hơn bên trangpt đó bạn.

Phải contact mình gỡ. Đây là bảo mật của site mà.
Bạn nghiên cứu kỹ các gói xem mình thấy cũng đáng để đầu tư. Bên xracepro giờ hấp dẫn hơn bên trangpt đó bạn.

máu quá mà dùng dt chưa có máy

Các bạn mà dùng điện thoại nếu bị khóa tài khoản thì bảo mình mình gỡ cho.

Thank admin :D

Thế thì mất 1 ngày click, vì contact có phải gặp đc bác ngay đâu
Nhìn chung hôm nào bận mà mất 1 ngày cũng ko đáng bao nhiêu vì gói là 1 năm mà lãi cũng khá.

chưa thấy bác nào tuyển ref site của bác nhỉ . để ref theo ăn tí % upgrade
Cậu đầu tư bên xrace là có cả % ref upgrade ngoài ra bên đó ads cho member đã upgrade to và nhiều hơn nên % cũng thơm hơn hihi

NEW PROOF

25.04.17 11:46 Receive Received Payment 2.43 USD from account U4628392 to account U4827XXX. Batch: 173928020.

Tự nhiên thấy hơi hối hận, lẽ ra lúc đầu dep thẳng gói 199$ luôn cho rồi.

NEW PROOF

25.04.17 11:46 Receive Received Payment 2.43 USD from account U4628392 to account U4827XXX. Batch: 173928020.

Tự nhiên thấy hơi hối hận, lẽ ra lúc đầu dep thẳng gói 199$ luôn cho rồi.
Bạn thử bên site xracepro.net xem. Bên đó gói upgrade team mình sửa lại khá hấp dẫn.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back