Matrix TrangEx vào nhận hàng tiếp nè

Status
Not open for further replies.
nói nghe này. muốn giải quyết hay muốn làm trò đây. Yahoo có ko pm cứ thích làm trò lập topic?? Vài chục $ chẳng là gì. Thích thì tôi giúp đền bù . Còn thích lập topic để cho mọi người vào chém gió, trù dập tôi thì đừng trách tôi ko đền.
Tôi cũng mất từ site này ko ít tiền đâu. Thu về chưa nổi 30% vốn.

Nếu chủ topic bảo mod delete topic thì ok tôi sẽ bỏ tiền túi ra đền . Còn ko thì khỏi. bực mình

Hồi trước có ng report trangex nc hổ báo thấy mọi ng vào la cạch mặt mà, thế rồi quay lại giới thiệu site mới khối ng vào khen site ngon thì chịu.

Mình thấy có rất nhiều người bên HYIP cũng post site, site scam có ai trách đâu, có ai report đâu, vậy tại sao có quá nhiều report về trangex vậy, tiên trách kỷ hậu trách nhân, có trách thì trách bản thân mình, chơi mmo mà topic nào cũng up cho site uy tín, admin uy tín, kêu gọi mọi người bỏ tiền vào đầu tư. Bạn lấy gì đảm bảo mà bạn nói như vậy, người ta report bạn là đúng rồi trangex à.

nói nghe này. muốn giải quyết hay muốn làm trò đây. Yahoo có ko pm cứ thích làm trò lập topic?? Vài chục $ chẳng là gì. Thích thì tôi giúp đền bù . Còn thích lập topic để cho mọi người vào chém gió, trù dập tôi thì đừng trách tôi ko đền.

Nếu chủ topic bảo mod delete topic thì ok tôi sẽ bỏ tiền túi ra đền . Còn ko thì khỏi. bực mình
Cứ phải là lập topic cho mọi người thấy mà tránh xa chứ ko lại bị bệnh dại, chứ pm yh thì k ai cãi lại mày đâu, mày là dân chợ búa mà ai dám cãi.

Của mình dính 100$ nhé ! trangEX :binhsua27: mới rút dc có 15$ còn 75$ nè :binhsua26:

Cứ phải là lập topic cho mọi người thấy mà tránh xa chứ ko lại bị bệnh dại, chứ pm yh thì k ai cãi lại mày đâu, mày là dân chợ búa mà ai dám cãi.
:)) kiềm chế ko được nữa rồi.
Cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng. Cái nick forum chẳng là gì. Có chăng là vì uy tín và trách nhiệm với câu nói của mình. Còn ở đây chúng mày ăn nói kiểu này. Thì ở lại mà tự sướng với nhau. Mang tiền túi ra trả để nhận được sự cảm ơn chứ không phải để cho mấy đứa đá đểu chúng mày.
Mod thích thì ban nick đi. Lập lại nick mới thấy mấy hồi.
Bực mình

Ai đã từng ref và đầu tư trang này thì vào nhận đền bù kìa !

Đền bù được cho mình thì tốt quá :binhsua15:

Cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng. Cái nick forum chẳng là gì. Có chăng là vì uy tín và trách nhiệm với câu nói của mình. Còn ở đây chúng mày ăn nói kiểu này. Thì ở lại mà tự sướng với nhau. Mang tiền túi ra trả để nhận được sự cảm ơn chứ không phải để cho mấy đứa đá đểu chúng mày.
Bực mình
Thôi đi bợn, bợn không biết nhục à, hay là bợn đứt dây thần kinh nhục rồi, mặt bạn dày còn hơn xe bọc thép nữa. Nào là nhờ mod banned nick, nào là sẽ không tham gia mmo nữa. Giờ tiền lừa newbie đợt trước bao tr*i ăn hết rồi nên mới vào kiếm lại chút chao bao tr*i ăn tiếp chứ gì. Phánh đi cho nước nó trong.

Bực mình

Đoán trúng phóc, lại giở cái trò vùng vằng hơn dỗi =)) Tốt hơn hết là tránh chơi với cái hạng đàn bà chợ búa này.

Bực mình

vừa bước chân vào mmo gặp pác nầy là thúi rồi =))

Thôi đi bợn, bợn không biết nhục à, hay là bợn đứt dây thần kinh nhục rồi, mặt bạn dày còn hơn xe bọc thép nữa. Nào là nhờ mod banned nick, nào là sẽ không tham gia mmo nữa. Giờ tiền lừa newbie đợt trước bao tr*i ăn hết rồi nên mới vào kiếm lại chút chao bao tr*i ăn tiếp chứ gì. Phánh đi cho nước nó trong.
topic lập ra để chửi bới em nó chứ ko phải để đòi tiền bảo hiểm thì phải :binhsua15:
trang à, thôi em tạo nick khác mà hoạt động, nick em nhiều tai tiếng quá thì giữ làm gì :binhsua20:
thấy em trang cũng tốt tính support nhiệt tình mà sao lắm người ghét thế nhỉ :binhsua18:

Mod vào ban mấy thằng chọc phá mem nữ đi kìa.
Thành viên nam:
(24/07/2011)

• Không được chọc phá các thành viên nữ
    • Nếu ai bị Report về vấn đề này, bạn sẽ bị BANNED ít nhất 3 ngày tùy mức độ thiệt hại do bạn gây ra.

cuộc chiến đang đến hồi gay cấn :binhsua48:

Bực mình

Văn phong thằng này chắc chắn là gay luôn, loại đĩ gay nó cũng hay có kiểu nói này

Mọi người chỉ giúp làm sao có nút thank, thank chủ thớt phát!:binhsua17:

Một mình trangex ko thể chống lại nổi :D, mod đang xem topic thì xử lý chứ để vậy thì cuộc chiến càng gay cấn hơn! :|

trangex là admin site dó hay là phó admin. Nói ko chịu nghe

cái này mà bên 4you ta ban bank xác ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke