• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Trangex ăn nói mất dạy, scam tiền của mem

Status
Not open for further replies.
Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
:)) Làm cho vui thôi, thích làm admin ko mình bảo admin cho làm luôn nè :))
forum đó ít mem quá nên nghỉ ^^

:binhsua72: :binhsua72: :binhsua72: :binhsua72: :binhsua72:

Em không dám :binhsua72:

trangEX

Banned
Reactions
158
MR
0.000
TrangEX chả biết con nầy làm gì nhưng tốt nhất hãy tránh xa

lót gạch ngồi hóng tềnh hềnh xem sao
mình cũng chả biết bạn là con gì, nhưng mình cũng xin tránh xa "con" mmnol :))

Do ăn ở cả thôi :)) ehehe
thì mình biết mà, thiếu kiềm chế nên gây hấn với nhiều người. Mặc dù mình đã xin lỗi và giảng hòa với rất nhiều người nhưng vẫn lọt lưới một số "CON" thích cắn như chủ topic. Hầu như topic nào của mình nó cũng vào phá đám, đến cả hôm qua bán PZ nó cũng định vào scam mình bị mình chửi cho ko ra gì mà ko biết nhục

=> NÓ SCAM MÌNH BÊN TOPIC NÀY NÈ
http://mmo4me.com/showthread.php?86267-ban-100pz-nguon-invest-ve-vcb-gia-17

(ai tốt với mình mình tốt lại, ai tử tế đàng hoàng thì mình cũng vậy, còn những thể loại như thằng chủ topic này thì mình có quá đáng chửi bới ko vừa tai ai thì cũng xin thông cảm, mình là người chứ ko phải thánh, nhịn 1 lần chứ ko nhịn đc 10 lần ^^)

- - - Updated - - -

vote xẻo bướm trangex \m/
ăn nói kiểu này thì ra đảo nha bạn

mmo4newbie

Senior
Reactions
302
MR
0.000
Chat with me via Skype
Trangex tai tiếng thế mà lắm người lao đầu vào.....

- - - Updated - - -

bên này bạn ấy có cả hội Anti fan nữa nè...Nổi tiếng gớm :))
http://mmo4me.com/showthread.php?81679-Hoi-nhung-nguoi-tay-chay-trangex-vi-khong-giu-uy-tin-va-an-noi-tho-tuc-vo-van-hoa

ờ cái này lao đầu từ trước khi dính tai tiếng ;))
Mà lúc ăn đc ko sao, lúc mất thì kêu . Giờ chẳng mang site về làm chi cho mang tiếng. Thích chơi thì tự tìm tự chơi, ăn đc thì ăn ko ăn đc thì cũng phải chịu.
Còn ai chơi với mình hiểu tính mình thế nào thì biết thế thôi ;))
Và nói 1 lần nữa là mình support thì nhiệt tình và chưa scam 1 xu nào tiền của ai , ok :)

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

http://mmo4me.com/showthread.php?81679-Hoi-nhung-nguoi-tay-chay-trangex-vi-khong-giu-uy-tin-va-an-noi-tho-tuc-vo-van-hoa
toàn mấy thằng vô công dỗi nghề như bạn đó mà :))
cái loại con trai add facebook ,yahoo ăn nói tán tỉnh thô tục ngu ngốc rẻ tiền... mình ko tiếp quay ra làm trò.
Đúng là rẻ tiền :binhsua159:
(mình chẳng phải chảnh nhưng chính các bạn tự hạ thấp bản thân mình)

Thôi nhường lại topic cho MOD xử lý, mất thời gian vô ích với mấy người vô công dỗi nghề
:binhsua172:

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.290
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
rút tiền gần 1 tháng ko pay, 3 cái pending. support không trả lời thì là scam chứ còn gì nữa bạn

Con này chắc mấy đời nhà nó là dân chợ búa, hỏi thử có ai được pay ko mà nói LR ko pay, ngay cả ego, pm, stp đều ko pay kể từ ngày 6/11

Theo những lời bạn này nói thì site đã SCAM. (Bạn vui lòng chỉnh sửa lại cách dùng từ )

Theo như cam kết ban đầu trước khi đầu tư , thì TrangEx phải bồi thường cho chủ topic.

Tội quấy rối phá nhiễu topic người khác thì mình chưa xét nhé.

TrangEx được quyền nói lời cuối cùng trước khi ra đảo.

Theo những lời bạn này nói thì site đã SCAM. (Bạn vui lòng chỉnh sửa lại cách dùng từ )

Theo như cam kết ban đầu trước khi đầu tư , thì TrangEx phải bồi thường cho chủ topic.

Tội quấy rối phá nhiễu topic người khác thì mình chưa xét nhé.

TrangEx được quyền nói lời cuối cùng trước khi ra đảo.
nói site scam thì chưa chắc nha bạn :) Tại vì admin đã gửi mail thông báo về việc pay chậm trễ.
Nếu trong vòng 30 ngày site không pay hoặc site down thì mình mới công nhận là site scam, còn đằng này mới có chưa đến 10 ngày. Site cũng đã pay chậm 1 lần.
Còn về chủ topic thì có là ref của mình hay không mình cũng chẳng biết nữa mà mình nghĩ là không :m021:
Còn ref của mình thì chẳng ai đòi hỏi gì cả :m021: vì ai cũng biết có chơi có chịu thôi:m021:

nói site scam thì chưa chắc nha bạn :) Tại vì admin đã gửi mail thông báo về việc pay chậm trễ.
Nếu trong vòng 30 ngày site không pay hoặc site down thì mình mới công nhận là site scam, còn đằng này mới có chưa đến 10 ngày. Site cũng đã pay chậm 1 lần.
Còn về chủ topic thì có là ref của mình hay không mình cũng chẳng biết nữa mà mình nghĩ là không :m021:
Còn ref của mình thì chẳng ai đòi hỏi gì cả :m021: vì ai cũng biết có chơi có chịu thôi:m021:

Mình sẽ đồng tình với bạn câu " Có chơi có chịu " nếu bạn nói câu này trước khi giới thiệu 1 site đầu tư hoặc bạn không cam kết như ban đầu.

Site SCAM hay chưa SCAM , mỗi người 1 nhận định riêng, mình sẽ nhờ mod bên Box đó cho ý kiến để có quyết định cuối cùng.

phamvn1988

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Nó đang chống chế đấy mod, site này hỏi mọi người chơi đã scam chưa là biết. Còn việc mình có là ref của nó không thì mình khẳng định 100% là có, mình cũng chẳng cần tiền bồi thường của nó ( mà có bồi thường thì nó cũng bồi thường ko nổi trừ khi bán nhà thì may ra, vì có người là ref của nó dep cả k$ lận, chỉ muốn nó out khỏi 4rum này nữa để dụ newbie thôi

KhucThuyDu

Banned
Reactions
283
MR
0.000

- - - Updated - - -

Các bác nên xem lại cách cư xử, tội phạm còn được cho cơ hội làm lại cuộc đời...

Huống chi vấn đề của trangEx là cư xử ko khéo nên mất lòng mọi người; nhưng bạn này cũng đã tiếp thu và cố gắng thay đổi kiềm chế trong ăn nói rồi, cũng đã có lời xin lỗi ae nữa.
Ko thân quen gì bạn nhưng mong những ai có sẵn ác cảm với trangEx đừng dồn người ta nữa. Ko nên cứ nhìn nhận một người bằng định kiến mãi. Mình nghĩ nên bao dung với tất cả những ai đã có thiện chí.
Ai cũng cần cơ hội để trưởng thành mà các bạn?

bantoi9x

Senior
Reactions
137
MR
0.022
trangEX bạn này hình như rất nổi tiềng thì phải nhớ mấy lần đọc bài nhưng chưa pao h đầu tư tại ko thick ivet lắm hihi! up cho mod giải quyết khổ mấy a cán bộ ghê ko được lương mà toàn phải giải quyết ko công! Phải lập ra chế độ đãi ngộ vs mod chứ nhỉ! :binhsua163:

paxtonp

Junior
Reactions
518
MR
0.035
Mình sẽ đồng tình với bạn câu " Có chơi có chịu " nếu bạn nói câu này trước khi giới thiệu 1 site đầu tư hoặc bạn không cam kết như ban đầu.

Site SCAM hay chưa SCAM , mỗi người 1 nhận định riêng, mình sẽ nhờ mod bên Box đó cho ý kiến để có quyết định cuối cùng.
Bác max lên mod rồi hả...ủng hộ mod giải quyết vụ này để khỏi ồn ào nũa

vanjack

Junior
Reactions
156
MR
0.000
Rất nhiều người nhận định là site đã scam, trangex bảo site chưa thông báo scam, tôi with 24/10 tính đến giờ là 20 ngày chưa được pay, không biết có được pay nữa không đây.

Tôi thật chẳng hiểu ruby, animax1991, hanhyes... hiện giờ đang có suy nghĩ như thế nào ?
và sẽ hành động như thế nào trong tương lai.

Last edited by a moderator:
@vanjack : :)) vậy xin hỏi bạn, chủ topic lập topic ra để làm gì? Để đòi tiền? Để giúp đỡ ref khác đòi tiền??? Hay là chỉ để trả thù cá nhân??
Nếu ban nick tôi mà ra tiền trả cho ref thì thoải mái đê :)) Còn ban nick tôi mà chẳng mang lại cái ích lợi gì cho bất kì ai thì nó quan trọng vậy à?
Tôi còn ở forum này là qua YAHOO là chủ yếu chứ ko phải qua cái nick forum . Đã lâu tôi ko mang bất kì site nào về forum và việc tôi làm duy nhất ở forum này là DUY TRÌ RCB các site mà REF đã theo.

NÓI CHUNG LÀ FORUM LÀ ĐỂ KIẾM TIỀN, CÒN THÍCH TRẢ THÙ CÁ NHÂN THÌ " TỰ SƯỚNG " ĐI . TÔI CHẲNG THỪA THỜI GIAN LÀM MẤY CHUYỆN VÔ BỔ.
VÀ NÓI THẲNG RA LÀ TÔI CHẲNG SCAM AI. HẾT

@vanjack : :)) vậy xin hỏi bạn, chủ topic lập topic ra để làm gì? Để đòi tiền? Để giúp đỡ ref khác đòi tiền??? Hay là chỉ để trả thù cá nhân??
Nếu ban nick tôi mà ra tiền trả cho ref thì thoải mái đê :)) Còn ban nick tôi mà chẳng mang lại cái ích lợi gì cho bất kì ai thì nó quan trọng vậy à?
Tôi còn ở forum này là qua YAHOO là chủ yếu chứ ko phải qua cái nick forum . Đã lâu tôi ko mang bất kì site nào về forum và việc tôi làm duy nhất ở forum này là DUY TRÌ RCB các site mà REF đã theo.

NÓI CHUNG LÀ FORUM LÀ ĐỂ KIẾM TIỀN, CÒN THÍCH TRẢ THÙ CÁ NHÂN THÌ " TỰ SƯỚNG " ĐI . TÔI CHẲNG THỪA THỜI GIAN LÀM MẤY CHUYỆN VÔ BỔ.
VÀ NÓI THẲNG RA LÀ TÔI CHẲNG SCAM AI. HẾT
Oài, trả thù cá nhân, nghe nực cười quá, tao với mày chẳng có thù oán gì cả, mà nếu có thì tao ko chọn trả thù bằng cách này mà sẽ tìm đến nhà mày vì nhà tao với nhà mày cũng ko xa nhau lắm đâu con do g, tao chỉ muốn mày cút khỏi 4rum này để newbie khỏi bị mắc lừa mà mất tiền oan uổng thôi con do g ạ, đúng là cái đồ không biết liêm sỉ, 5 lần 7 lượt nói ko tham gia 4rum nữa rồi đến lúc hết tiền lại mò vào dụ newbie kiếm tiền à, mày nói mày ko đem site về sao tuyển ref tùm lum thế kia

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week