Trang off uy tín .Lạ mà quen

ca7mau

Newbie
Reactions
73
MR
0.000
Trang này nằm trong hàng topten uy tín về chất lượng và số lượng.Đa số a e chơi trang này chủ yếu là click,nay mình xin giới thiệu với ae chơi offer trong trang này,off nhiều như click vậy.làm mệt nghỉ.pay trong 3 ngày,withdraw bảo đảm ngày thứ 3 là có tiền.

đăng ký tại đây http://www.cashnhits.com/index.php?ref=quanga5
proof mới nhất của mình đây

chú ý: vì trang này nó đòi phải click được 150 click nó mới cho chơi off.1 ngày nó cho 30 tới 40 quảng cáo a e lo gì,ae cố gắng click tầm 4,5 ngày là chơi off được rùi.khi chơi off được rùi a e quan tâm phần off thui,ngày kiếm 1$ chuyện nhỏ.nhưng mà cũng phải click 2,3 cái quảng cáo gì đó coi như là mình có quan tâm để nó còn đưa off cho mình chơi.
Ae ủng hộ mình nha,có gì khó khăn cứ pm topic mình trả lời.
Thanks ! ai không tham gia đừng chém gió

Trang này nằm trong hàng topten uy tín về chất lượng và số lượng.Đa số a e chơi trang này chủ yếu là click,nay mình xin giới thiệu với ae chơi offer trong trang này,off nhiều như click vậy.làm mệt nghỉ.pay trong 3 ngày,withdraw bảo đảm ngày thứ 3 là có tiền.

đăng ký tại đây http://www.cashnhits.com/index.php?ref=quanga5
proof mới nhất của mình đây

chú ý: vì trang này nó đòi phải click được 150 click nó mới cho chơi off.1 ngày nó cho 30 tới 40 quảng cáo a e lo gì,ae cố gắng click tầm 4,5 ngày là chơi off được rùi.khi chơi off được rùi a e quan tâm phần off thui,ngày kiếm 1$ chuyện nhỏ.nhưng mà cũng phải click 2,3 cái quảng cáo gì đó coi như là mình có quan tâm để nó còn đưa off cho mình chơi.
Ae ủng hộ mình nha,có gì khó khăn cứ pm topic mình trả lời.
Thanks ! ai không tham gia đừng chém gió

off là gì mình không hiểu bạn ơi

Có cần fade IP ko? hay IP vietnam cũng được?

---------- Post added at 02:55 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

Nó nói "You must watch watch tutorial video ..." mới play offer. không cần xem video này có làm offer dc ko? mình ko xem video này được
ip viet nam cứ thế mà chiến.

Sao mình complete 1 số offer 3 ngày rồi mà trong phần PTSU stats vẫn chưa có gì nhỉ. coi những offer đã là được pending chỗ nào?
mem mới nó complete hơi lâu và pay đúng 3 ngày.bạn ráng kiên nhẫn.làm riết thằng admin nó wen complete nhanh và pay thì 1 ngày.nhớ mỗi ngày click vài cái nha.

---------- Post added at 12:08 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

proof mới đây

ủng hộ 1 nick, có chế độ gì cho ref ko pác?
mình chỉ giới thiệu cho mọi người site tốt thui.có lòng thì ủng hộ mình,chứ mình ko tuyển ref nên ko có chế độ gì cả:D.
có gì khó khăn ae cứ post trong topic mình bít sẽ trả lời giúp cho ae.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back