Trang làm offer cực kỳ uy tín 100% ,pay trong 1 ngày, LR, PP ,AP, no min

up proof mới

Nếu định làm offer kiếm tiền trước tiên nên biết một chút về Fake IP rồi mới làm offer được! web thì nhiều để mình làm offer lắm nhưng mà khio làm nhiều thì mới biết loanh quanh cung chỉ mấy cái onbux và neobux... thuê làm offer! làm không cẩn thận lại bị log acc như chơi

Nếu định làm offer kiếm tiền trước tiên nên biết một chút về Fake IP rồi mới làm offer được! web thì nhiều để mình làm offer lắm nhưng mà khio làm nhiều thì mới biết loanh quanh cung chỉ mấy cái onbux và neobux... thuê làm offer! làm không cẩn thận lại bị log acc như chơi
chính xác. a e nào gặp khó khăn với trang này cứ pm topic mình sẽ giúp đỡ hết mình

Phải fake ip mới được ạ?Tức là mỗi trang offer chỉ có ngần đó offer,làm hết rồi thì thôi ạ???Hay mỗi ngày lại có offer khác nhau ạ?

Phải fake ip mới được ạ?Tức là mỗi trang offer chỉ có ngần đó offer,làm hết rồi thì thôi ạ???Hay mỗi ngày lại có offer khác nhau ạ?
reset modem, clean cookie mà chiến thui

---------- Post added at 07:15 AM ---------- Previous post was at 07:12 AM ----------

proof mới nữa đây

reset với clean xong có thể chiến luôn ạ.Có cần phải chơ không?

chính xác.với cách này chỉ có thể chiến ờ nhà thui.còn ngoài tiệm net thì không được nha bạn.

---------- Post added at 08:03 AM ---------- Previous post was at 08:00 AM ----------

Scam chưa nhỉ? ai hd với
lảm gì có chuyện sam.trang này uy tín từ năm 2006 rùi. tuy credit hơi lâu nhưng còn phần pay thì good chỉ trong 1 ngày.mình đã ăn thằng này mấy chục $ rùi.cứ tầm 2, 3 ngày là pay 1 lần.

proof mới nữa đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,421
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week