TRANG KIẾM TIỀN VÀ TĂNG LIKE FACEBOOK CỰC NHANH NÈ

Mình có page cần tăng like, cmt, nhưng tháng nào cũng trả phí quảng cáo cho facebook cao quá. Nhưng k biết cách của bạn like tăng có phải like thật k? Có chọn được đối tượng khách handg của page để tiếp cận k nhỉ?

Mình có page cần tăng like, cmt, nhưng tháng nào cũng trả phí quảng cáo cho facebook cao quá. Nhưng k biết cách của bạn like tăng có phải like thật k? Có chọn được đối tượng khách handg của page để tiếp cận k nhỉ?
Dạng social exchange này ko có chức năng chọn đối tượng như fb ad đâu

Trước page của em cũng trao đổi like mỏi tay, like cũng nhanh mà tụt like cũng nhanh, giờ chạy thật thôi vì không có nhân sự ngồi làm :oops:

Không chọn được nhé, không biết cái của chủ top thế nào chứ trước mình trao đổi like chỉ giúp cho page đẹp hơn khi nhiều like, m làm tới tầm 5k thì ngừng, không hiệu quả vì toàn nick ở tận đâu đâu chẳng thấy ai comment mua hàng gì cả :( chuyển sang like thật chạy ads thì có khách giờ chung thành với chạy ads thôi ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,493
Latest member
salahai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom