• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Trang forex Bonus 100$ mà ko cần veri

Status
Not open for further replies.
Reactions
7
MR
0.000
Bonus 100$ mà ko cần veri

Tình hình là mình vừa tìm và đăng kí được 1 sàn forex bonus 100$ mà ko cần veri
Nhưng lưu ý là cần có điện thoại, vì ko cần veri CMND và hóa đơn nên người ta veri điện thoại di động trước, quá dễ phải ko
Site này đăng kí vô cùng dễ dàng
http://assets.forex-metal.com/home/land/4/?af=36129&ct=1
mình đọc qua điều kiện rút tiền và hiểu sơ sơ là tài khoản phải trade 2 tháng và tích lũy đủ 50 điểm thưởng
điểm thưởng này có được do bạn trade trên các cặp tiền
VD : Bạn trade cặp eur/usd thì được 2 điểm,usd/jpy được 2,8 điểm
Chi tiết điểm thưởng bạn xem tại đây https://forex-metal.com/securities/bonustable
Đòn bẩy cho tài khoản bonus là 1:200
Khi rút tiền mới phải xác minh
Lúc đăng kí nhanh quá mình ko nhớ web có phần pas mail ko, nên khi đăng ki mà ko có phần pass mail thi khi đăng nhập vào web bạn chọn fogot pass để người ta gửi pass mail về mail cho bạn, vì ko nhớ nên mình cũng đã làm việc này

Last edited by a moderator:
Vào web chẳng biết đăng ký thế nào :binhsua72:

Khi bạn click vào link đăng kí http://assets.forex-metal.com/home/land/4/?af=36129&ct=1

Bạn chỉ cần điền thông tin vào 6 mục phia ben phai và bấm continue

sau đó bạn được chuyển đến phần xác minh số điện thoại bạn chỉ việc click get sms code để lấy mã xác nhận và điền vào khung veri vậy là có 100$ bonus,sau đó bạn trade 2 tháng và mỗi cặp tiền bạn trade sẽ cho bạn 1 số điểm thưởng,nói chung là bạn trade khoảng hơn 10 cặp là đủ 50 điểm thưởng
Sau 2 tháng và đủ 50 điểm bạn sẽ được phép rút tiền về, lúc rút tiền mới phải veri CM và hóa đơn
Đăng kí rất dễ ko có ji khó hiểu cả
Đặc biệt là mỗi lần vào lệnh bạn được bonus lại 20% spear
VD : trade cặp eu/us 0,01 lot, sp là 2pip bạn được bonus 0,02$
Đây là 1 hình thức giảm phí sp

Để bữa nào vào đk thử, rùi nhận đk giùm cho ai có nhu cầu nhá:m021:

Đúng là không có phần password, phải forgot pass mới lấy được pass :binhsua72:

bouns 100$ tuyển được ref được thưởng nữa đó....ai tập chơi nên đăng ký đi

CHuơng trình bonus 100$ của sàn này là scam nhé . Đừng phí công chơi nó làm gì .

CHuơng trình bonus 100$ của sàn này là scam nhé . Đừng phí công chơi nó làm gì .

Có chơi trang này chưa mà biết là scam. Nếu biết thì nói. Có bằng chứng j là scam k? Đừng nói nhảm nhí ảnh hưởng đến cơ hội của mọi người.

Đăng Ký

Có chơi trang này chưa mà biết là scam. Nếu biết thì nói. Có bằng chứng j là scam k? Đừng nói nhảm nhí ảnh hưởng đến cơ hội của mọi người.
Không biết điều kiện của nó là gì nhưng mình đăng ký xong không thấy 100$ ảo của nó???

Không biết điều kiện của nó là gì nhưng mình đăng ký xong không thấy 100$ ảo của nó???

Có veri chưa.............

Không tin thì cứ thứ . Lúc có kết quả mới biết nó scam thì cậu đã lãng phí không ít thời gian và công sức rồi .

Nhập thông tin xong bấm continues nó im re

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

à mà thưởng tận 100$ --> số $$$$ cũng lớn chứ ko nhỏ nhỉ ;))

---------- Post added at 11:19 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

hehe mới tập chơi kệ nó trade thử để vài bữa chơi thiệt vậy :D

nhìn cái điều kiện của nó cũng biết thừa là cam quýt roài,thông thường với số tiền như thế từ 100$-200$ free bonus nó yêu cầu rất cao như trong 2 tháng phải trade đủ bao nhiêu lot,và chỉ đc rút tiền lãi chứ ko đc rút tiền gốc của nó cho, mà thường thì nó yêu cầu số lot ko thấp tí nào tính ra phải 1 siêu pro mới có lãi đc vì thế nó ko bao giờ sợ mất số tiền mà nó bonus cho các bạn

Ngồi hóng xem sao .

có proof thì post nhé :binhsua39:

Nói không với bonus của FOrex đi anh em, ko dễ nuốt tiền của nó đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,045
Latest member
duytanisme02
Back
Top Bottom