[ Trafficsia ] Tuyển ref , nhận 3$->4 $ / ngày

mìn chưa very mà vẫn đặt lệnh rút tiền được ko biết sao
uhm, mình cũng vừa đặt lệnh rút lần thứ 4 , vào kiểm tra ms thấy mục veri nó ms thêm vào , mà chắc k sao đâu, cùng lắm nó đợi veri xong ms xử lý lệnh rút tiền , thằng này siết chặt vì tránh trường hợp bạn xài vps đăng kí 1 chục acc kiếm tiền từ nó , nó làm vậy chứng tỏ nó muốn dự án của nó lâu dài , k muốn ai lợi dụng , tín hiệu tốt đấy ! :D

gửi cái cmnd từ hôm kia, mà tới nay chưa thấy veri. đặt lệnh rút 2 lần r mà chưa về lần nào :(
thằng này nó làm j cũng thủ công , :3 , đợi thôi , cái proof đầu tiên của tui đợi mất 12 ngày :)) , nên chuẩn bị tư tưởng là proof đợi từ 7 đến 14 ngày cho khỏi hụt hẫng :v

nay vào được thằng này có mấy tiếng, chưa hoàn được vốn nữa :-ss

thế à :D , tui thì đang chờ rút lãi thôi, hoàn vốn lâu r , chơi site này nó xử lý hơi chậm tí, nhưng đc cái lời ngon :3 . Từ từ r quen thôi . Còn hôm nay sever hơi trục trặc tí, thi thoảng ms bị , tháng trước có bị 1 lần , tới giờ ms thấy nó bị lại :D

Hôm trước khi nó chạy lại thì ở phần last new thông báo là có bão ở chỗ server. Sét đánh trúng vào server nên nó đã cố gắng nhưng không khắc phục dc crash

Vì thế nó báo là sẽ mất vài ngày để xử lý

Còn mình có mail hỏi nó giải quyết thế nào để đền bù time cho mình thì nó nói sẽ add thêm vào phần site đã down. Mình k bị thiệt hại gì cả

Hôm trước khi nó chạy lại thì ở phần last new thông báo là có bão ở chỗ server. Sét đánh trúng vào server nên nó đã cố gắng nhưng không khắc phục dc crash

Vì thế nó báo là sẽ mất vài ngày để xử lý

Còn mình có mail hỏi nó giải quyết thế nào để đền bù time cho mình thì nó nói sẽ add thêm vào phần site đã down. Mình k bị thiệt hại gì cả
tk bác giải đáp hộ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,747
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week