[ Trafficsia ] Tuyển ref , nhận 3$->4 $ / ngày

nâng cấp lên thì upline k nhận đc bonus j cả, dù ref nâng hay k nâng mình cũng chỉ nhận đc 5% thì số tep bình thường chứ k phải tep đã nâng cấp :)) . Nên bạn ở gói gold cày đc 100$ tương đương 1000 000 tep thì mình cũng chỉ nhận được 5000 tep = 0.5$ :)) . Nên nói chung là chẳng thấm j đâu . Share cho vui thôi :3 ! Khi nào nó nát thì nát , a.e thương thì ref :v . Lợi nhuận 9 của mình k phải ở site này :v

nâng cấp lên thì upline k nhận đc bonus j cả, dù ref nâng hay k nâng mình cũng chỉ nhận đc 5% thì số tep bình thường chứ k phải tep đã nâng cấp :)) . Nên bạn ở gói gold cày đc 100$ tương đương 1000 000 tep thì mình cũng chỉ nhận được 5000 tep = 0.5$ :)) . Nên nói chung là chẳng thấm j đâu . Share cho vui thôi :3 ! Khi nào nó nát thì nát , a.e thương thì ref :v . Lợi nhuận 9 của mình k phải ở site này :v

hướng dẫnm ình nâng cấp với, ko thấy chỗ nào để nâng cấp GOLD

Các bước thực hiện việc nâng cấp và dùng chức năng auto trên site ( auto của riêng nó , nâng cấp nó ms cho xài , k dùng auto lậu nhé ) :

1. Nâng cấp gói : Sau khi login , vào Store -> Membership -> ở mục Gold Membership chọn Buy Now . Điền địa chỉ mail paypal của bạn vào rồi các bước xác nhận chuyển tiền tiếp theo nhé .

2. Treo exchange traffic : từ trang chủ , vào Traffic Exchange -> Setting -> Automated surf system chọn ON -> Update . Xong vào tab Traffic kế bên tab setting -> bấm vào quả cầu hình trái đất Surf (x1 TEP) . Thế là nó tự động treo .

hướng dẫnm ình nâng cấp với, ko thấy chỗ nào để nâng cấp GOLD
Các bước thực hiện việc nâng cấp và dùng chức năng auto trên site ( auto của riêng nó , nâng cấp nó ms cho xài , k dùng auto lậu nhé ) :

1. Nâng cấp gói : Sau khi login , vào Store -> Membership -> ở mục Gold Membership chọn Buy Now . Điền địa chỉ mail paypal của bạn vào rồi các bước xác nhận chuyển tiền tiếp theo nhé .

2. Treo exchange traffic : từ trang chủ , vào Traffic Exchange -> Setting -> Automated surf system chọn ON -> Update . Xong vào tab Traffic kế bên tab setting -> bấm vào quả cầu hình trái đất Surf (x1 TEP) . Thế là nó tự động treo .

okCams ơn bác! Site này chiến ngon, mà không thấy proof nhỉ??? Thấy ít người show thì phải, sợ nát???

proof ở trang 1 đấy :)), đọc kĩ đầu bài của mình nhé :v , lúc đầu cũng sợ nát nếu 1 thằng cắm mấy chục vps , nhưng về sau thấy vps k ổn lắm , nên mới tự tin share :)) . Khi nào có 1 mem nào dám cắm vài chục vps, mỗi con nâng cấp gold hết , mà vẫn có proof thì la lên nhé, chứ mình thì k xài vps :v

nh1302, post: 444ục 21, memủar: 87ạy1"]thứ 3 tuần sau mới rút từ gb về :v , vs lại cũng có kế hoạch chiến site mới r :3 , chắc k bán :D[/QUOTE]
Bac xe e k thây muc proof cua no vay

Đã có proof số 3 , chính thức hoà vốn , thu về 30$ r nhé :)))) .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,747
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week