Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
có thím nào giống em ko bật cái confirm mail khi log khác IP mà ko nhận đc mail confirm >>> ko vào đc acc :oops:

có thím nào giống em ko bật cái confirm mail khi log khác IP mà ko nhận đc mail confirm >>> ko vào đc acc :oops:

Hôm trước anh khuyến cáo rồi mà, nếu không cần thiết thì tắt.

Giờ chỉ còn 1 cách là em từng vào ở thiết bị nào thì thử vào lại ở các thiết bị đó rồi tạm tắt để vào lại ở thiết bị kia,

Ví dụ anh không vào được ở Laptop vì bị tương tự em. Anh vào 3g ở đt thì ko sao. Vào rồi tắt cái IP Static đi.

Hôm trước anh khuyến cáo rồi mà, nếu không cần thiết thì tắt.

Giờ chỉ còn 1 cách là em từng vào ở thiết bị nào thì thử vào lại ở các thiết bị đó rồi tạm tắt để vào lại ở thiết bị kia,

Ví dụ anh không vào được ở Laptop vì bị tương tự em. Anh vào 3g ở đt thì ko sao. Vào rồi tắt cái IP Static đi.

quên :oops: h sao h anh ko lẽ bỏ acc :oops:

Chú login kiểm tra lại nhé, ;)

what the Hợi limit trong 1 nốt cmn nhạc :oops:

Chắc em nó cố hết tháng. Vì quan sát thấy 1 lượng new members Ấn giờ mới vào.

Sống hết tháng cho a e trong này còn có $ mua rau muống ăn... :oops:

cái này đầu tư = payza ah bác , đầu tư sao bác chỉ mình đc ko , lãi như thế nào bác

h mà vào thì xác định cá mập nó hốt xác :rolleyes:

Limit h 500$,có 1 thằng rút 200 là phân nửa cmnr còn gì nữa đâu,lại phải lòng vòng rửa tiền chán thật :(

Giờ vào thì xác định banh xác. Thôi thì cứ đợi đi, ai đã có lãi thì cứ tái full ngày cuối tuần. Ngày thường thì rút.

Limit h 500$,có 1 thằng rút 200 là phân nửa cmnr còn gì nữa đâu,lại phải lòng vòng rửa tiền chán thật :(

500$ thì khác gì scam trá hình. :eek:. Mấy bác mà giờ mới nhảy vào mà dep PM thì coi như đi luôn :oops:

Con đường phía trước đã tối nay lại còn tối hơn............ :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week