Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Giờ này ai cũng lo vá thuyền để ra biển lớn hay sao mà topic đìu hiu vại. :oops:

Klq : https://help-credit.cz/ << mấy thím thấy có quen quen hơm. :D:D (bọn Nga ngố này tham thật :rolleyes:)

Vẫn đang bơi mạnh nhé, giờ ai cũng ngầm ngầm mà chiến thôi, nhìn cái link trông virus quá cái gì vậy bác :oops:

Tầm bậy tầm bạ, virus gì ở đây thím
. E có nghèo cũng bán ass ra kiếm tiền $ chứ k chơi thả virus, trojan các loại nhá nhá.

Vào đi rồi nhìn giao diện site sẽ thấy rất là quen.

Nốt tuần này e báo pack repur + vừa updare member nha bác Seal. :p

Hôm nay có một lệnh mình đặt từ lúc 13h30 mà bây giờ vẫn chưa về nhỉ.? Mọi lần về nhanh lắm cơ mà.

Hôm nay có một lệnh mình đặt từ lúc 13h30 mà bây giờ vẫn chưa về nhỉ.? Mọi lần về nhanh lắm cơ mà.

Mọi lần về nhanh ko có nghĩa lúc nào cũng về nhanh. Nó có phải set auto cứ lệnh nào pending đủ 1 số giờ quy định thì về đâu
Em có lần đợi đến 18h chỉ vì admin nó ko online rồi. :)

Mọi lần về nhanh ko có nghĩa lúc nào cũng về nhanh. Nó có phải set auto cứ lệnh nào pending đủ 1 số giờ quy định thì về đâu
Em có lần đợi đến 18h chỉ vì admin nó ko online rồi. :)
Mọi lần mình đặt từ 8h sáng. Trưa là về rồi mỗi lần này bị lâu

Mọi lần mình đặt từ 8h sáng. Trưa là về rồi mỗi lần này bị lâu
Đặt lệnh thấy lúc nào về nhanh thì cứ đúng giờ đấy mà đặt. Đặt khác giờ thì đừng bh đem so sánh lâu hay nhanh vì thằng admin nào cũng có các giờ cố định nó pay chứ nó ko canh 24h trên website để pay đâu.

Thứ 6 thì nên rút lúc sáng sớm chứ chiều bác mới rút thì hơi muộn, trước cũng có bác kêu vụ đó rồi mà :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week