Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Cứ leo mạnh đi :D. site ngon là chính. rcb coi như bù các loại fee thôi :D

Chuẩn luôn bác ơi, rcb từ từ cũng đc mà, chủ yếu là leo pack ở tầm này ngon nhất hớ hớ. :cool:

Update
8th March

Hello Dear Members,
Happy International Women's day to all.

Within 8 days of our Official Launch our Alexa Ranking is 90,497 which is a great Achievement in short span of time.
TrafficHubb is generating huge Traffic and lot of Members are utilising it by purchasing Advertisement Services.

We have made some changes in the Overview Page like Total Add Funds, Total Withdrawn and Bussiness Directory Credits. There is a glitch in Total Withdrawn option and thats the reason it is showing inaccurate data. Programmers are working on it and it will be sorted out soon.

Daily Sales are increasing at a good rate.
There will be lot of Exciting Features and Contests in the Coming Days.

Keep Promoting and Please Do Not Spam.

Traffichubb Daily Stats

Launch Date 1ST March
Total Members: 4637
Total Sold Revenue Sharing Positions: 268003
Total Paid Members: 1670
Total Payouts:$ 11148

Regards
Admin TrafficHubb

Đã nhận rcb repur từ bác Seal, thanks bác. :D

leader bên india có thằng nó bắt đầu mua pack cuối rồi kinh thật trong khi mình leo vật vã còn chưa lên được gói 4 :oops:

leader bên india có thằng nó bắt đầu mua pack cuối rồi kinh thật trong khi mình leo vật vã còn chưa lên được gói 4 :oops:

Nó max 3 gói đầu với 2k4 tiền pack thì phải khác chứ :D. Tính ra trong tuần đầu tiên 1 ngày nó nhận được 144$ thì trong 1 tuần nó max nốt cái gói thứ 4 cũng không có gì lạ. :rolleyes:. Nhất là nó có 1 đống ref nữa

Thằng này mới cũng chỉ hơn 5k$ :D

Việt Nam mình có 1 tay to vào 10k$ rồi.

Last edited:
Hôm trước nghe bác Seal nói đã chiêu mộ đc 1 tay to trong này gia nhập hội, phải chăng vị đại gia đó đến từ Thái Nguyên. :oops:

các hạ đề cao tại hạ quá :oops:
Vì các hạ là tay to duy nhất còn lại của Box Matrix Investment.

Không liên quan nhưng hôm nay tài khoản TH của mình bị 1 admin của 1 site nào đó mà mình Join trước đây đã thử login vào mấy lần nhưng không được. Nó đâu ngờ được mình chơi hẳn google authenticator và verify ip :D

Last edited:
Vì các hạ là tay to duy nhất còn lại của Box Matrix Investment.

Không liên quan nhưng hôm nay tài khoản TH của mình bị 1 admin của 1 site nào đó mà mình Join trước đây đã thử login vào mấy lần nhưng không được. Nó đâu ngờ được mình chơi hẳn google authenticator và verify ip :D

nổi quá cũng khổ thế đấy :p admin site cũ thấy nickname quen cái. Vào database kiếm thêm pass.
Tiếc là ko pass được google authen và ip verify :rolleyes:

pass của em thì ko acc nào giống acc nào toàn 16 kí tự trở lên :oops:

pass của em thì ko acc nào giống acc nào toàn 16 kí tự trở lên :oops:
ví như là locthiennguyen, nguyenthienloc, nguyenlocthien, locnguyenthien, thiennguyenloc,... hở bác..:D

ví như là locthiennguyen, nguyenthienloc, nguyenlocthien, locnguyenthien, thiennguyenloc,... hở bác..:D

đặt pass trẻ con noá cũng bít thì đặt làm rì :oops:

-SfZ9W2=VEP#vekk - t5AN-Sw%+ZMvd7q7 - CjqvFRR4-!6XgyAc v...v....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,085
Latest member
leon11011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week