Request Trade coin, đâu là đáy, đâu là đỉnh?

myanh220

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
La liếm các topic, diễn đàn lớn nhỏ, vẫn mông lung về cái mình tìm được, cao nhân đi qua thông não cho anh em newbie như em mong kiếm đường sống qua ngày.:rolleyes:

Mua ở đáy và bán ở đỉnh,điều nay rất khó,trước khi chơi hãy xác định bao nhiêu thì chốt lời,bao nhiêu cắt lỗ,điều qtrong hơn là kiến thức phải vững + 1 chút may mắn

Upvote 0
trade coin như forex hay trade như chứng khoán, forex thì nếu mình chọn đúng thị trường giảm vẫn có lãi mà,
- còn trade kiểu chứng khoán e nghĩ khó lắm, tại phải đúng khi thị trường lên mình mới có lãi, bác nhìn chữ kí e là hiểu :p

Upvote 0
hóng có gi hot @@

Upvote 0
trade coin như forex hay trade như chứng khoán, forex thì nếu mình chọn đúng thị trường giảm vẫn có lãi mà,
- còn trade kiểu chứng khoán e nghĩ khó lắm, tại phải đúng khi thị trường lên mình mới có lãi, bác nhìn chữ kí e là hiểu :p
Khi trade coin mà xuống thì cũng lời dc nhé. vào sàn polo chơi margin.

Câu hỏi của thớt có đáp án như sau.
Xác định đáy với đỉnh dc chỉ khi nào coin đó là coin tốt. còn coin dởm thì ko có đỉnh. vì khi nó lên đỉnh xong nó xuông luôn đáy, ko ngóc lên nổi nữa. Nếu ko lên nữa thì ko thể trade lướt sóng dc. Trade coin phải cần có đấy và đỉnh liên tục mới tạo sóng.

Khi coin ngon mà mua ở đỉnh xong nó lại xuống 10% đáy thì :
Một là nằm im đợi nó lên ngang đỉnh ban đầu thì huề vốn. Nếu lên 10% thì lời 10%
Hai là bỏ bằng số vốn lúc đầu mua. Khi nó lên ngang đỉnh ban đầu thì lời 10%. Nếu lên 10% nữa là lời 20%.

Upvote 0
Trade Coin khó hơn forex với ck nhiều, vì coin toàn gd theo tin đồn, bản chất nội tại của coin cũng không có gtrị.
Em thấy newbie mà trade coin toàn chết sặc.

Upvote 0
Trade Coin khó hơn forex với ck nhiều, vì coin toàn gd theo tin đồn, bản chất nội tại của coin cũng không có gtrị.
Em thấy newbie mà trade coin toàn chết sặc.
Bác xem chart trên MT4 của coin lẫn USD index để biết khi nào nó tăng nhé :)

Upvote 0
theo phân tích kỹ thuật theo trend thì có thể bắt được đỉnh và đáy nhưng tới mùa bão thì đáy cũng có khi là đỉnh, đỉnh có khi là đáy :D

Upvote 0
La liếm các topic, diễn đàn lớn nhỏ, vẫn mông lung về cái mình tìm được, cao nhân đi qua thông não cho anh em newbie như em mong kiếm đường sống qua ngày.:rolleyes:
Câu hỏi triệu đô : )))
Nói chứ, cá nhân mình cũng ko dám bắt đáy đỉnh. Nhìn theo sóng rồi đu, đặt trước targer, không ham là okei á bạn :)

Upvote 0
Upvote 0
cao thủ còn chưa biết đc đáy đc đỉnh. biết đc thì ai là người thua cuộc trong trader

Upvote 0
Chẳng ai biết đâu là đấy đâu là đỉnh cả.

Upvote 0
Khi nào thấy đủ lời rồi thì chốt thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,462
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week