Waiting for Answer Trả lời @ktvgroup

Status
Not open for further replies.
chắc chắn nó nhận rồi nhé!
bên này có giao dịch và có số #batch: chuyển auto luôn lúc 11h-15p ngày 17 tháng 09 - 2015, theo giờ VND

Tao nói với mày là tao chưa nhận được tiền mày send số Z để nhờ ông a check cho nhanh, inbox cho tao số Z của mày send để ông a check, tao sẽ làm nhanh trong vòng 1h chứ ko cù nhầy như mày nữa.

Mày nói mà không bao giờ suy nghĩ hết,tay với mồm lúc nào cũng nhanh hơn não hết, tao có rảnh đâu mà đi đôi co vớ vẩn,xong send cho mày 684k để đi đòi lại trong khi tao ghi memo đầy đủ theo hướng dẫn của trên site mà mày gọi là auto ấy,xem hình xem nó có khớp với thời gian tao ex hộ không nhé thằng cù nhầy

Tao nói với mày là tao chưa nhận được tiền mày send số Z để nhờ ông a check cho nhanh, inbox cho tao số Z của mày send để ông a check, tao sẽ làm nhanh trong vòng 1h chứ ko cù nhầy như mày nữa.

Mày nói mà không bao giờ suy nghĩ hết,tay với mồm lúc nào cũng nhanh hơn não hết, tao có rảnh đâu mà đi đôi co vớ vẩn,xong send cho mày 684k để đi đòi lại trong khi tao ghi memo đầy đủ theo hướng dẫn của trên site mà mày gọi là auto ấy,xem hình xem nó có khớp với thời gian tao ex hộ không nhé thằng cù nhầy
Đã tiềm ra lý do nhờ logbank của @ChuChung
http://www.ex-wmz.com/tracking/2c053e45b9c6dd3b61f6938a3ca8f3ca

Bạn @ktvgroup Vu khống site autoEX: vì tất cả giao dịch đã hoàn thành vào lúc bạn mua! site auto trong vòng 7-10P 17-09-2015 23:15:53 Hoàn Thành
Số #bantch: 1233405379
sau đây là proof chuyển WMZ.

24178 WMZ/WebMoney 30.24 17-09-2015 23:15:53 Hoàn Thành
  • Số Tài Khoản : Z180122783366
  • Tên Tài Khoản : 162164848945
  • Số #bantch: 1233405379

Có thể con gà này dùng WMZ keeper mini! phải login ra log in lại mới thấy giao dịch nhận tiền.

Tất cả giao dịch đã được xử lý!
Support quá chuẫn: 6h-24h nếu khách hàng làm sai, chỉ cần gửi đúng innfo!
Thông cảm khách hàng mọi lúc mọi nơi: https://www.facebook.com/autoexmmo4me

Site mình hiện tại đang bị @ktvgroup vào giả vờ mua hàng vào lúc 23h10p ngày 17 tháng 09 - 2015! và bắt đầu âm mưu vu khống nhằm hạ thấy uy tín của site.
Khi mình xin thông tin để check thì: cố tình không giao logbank, cố tình không giao link để mình ko check dc!

Cố tình dấu link để ko lấy kết quả. tất cả là lỗi của nó mà 2 ngày nay anh em mmo bị nó qua mặt!

Bạn này còn cố tình vào MMO4ME lợi dụng 4rum để bôi nhọ danh dự site bằng topic, tạo nên làn sóng phản đối site auto!
https://mmo4me.com/threads/nho-a-e-phan-xu-thai-do-cach-lam-viec-cua-autoex.267761/

Thực tế: hàng bạn ấy đã nhận (mình đã có proof), chuyển sau 10p kể từ khi bạn ấy chuyển banks!

Rất cảm ơn @ChuChung đã giúp mình lấy logbank của tên này. và mọi chuyện sáng tỏ.

============
Rất mong BQT: @Shin@danhmay24h , @hungtai1900 , @legialoc vào xử lý dùm mình. chứ làm ăn mà hnay bị chơi, ngày mốt bị report kiểu này thì tan nát hết dịch vụ uy tín của mình.
Mình xin report bạn ấy tội Vu khống, xử để làm gương. cái thứ chơi nhau như thế này phải diệt trừ.

============
proof:

sau đây là proof chuyển WMZ cuả site!

Đã tiềm ra lý do nhờ logbank của @ChuChung
http://www.ex-wmz.com/tracking/2c053e45b9c6dd3b61f6938a3ca8f3ca

Bạn @ktvgroup Vu khống site autoEX: vì tất cả giao dịch đã hoàn thành vào lúc bạn mua! site auto trong vòng 7-10P 17-09-2015 23:15:53 Hoàn Thành

Có thể con gà này dùng WMZ keeper mini! phải login ra log in lại mới thấy giao dịch nhận tiền.

Tao nói với mày là tao chưa nhận được tiền mày send số Z để nhờ ông a check cho nhanh, inbox cho tao số Z của mày send để ông a check, tao sẽ làm nhanh trong vòng 1h chứ ko cù nhầy như mày nữa., mày có chịu send số Z để check hay cứ post rác forum mãi thế,mày con người mà sao nói chả chịu nghe chỉ thích nói thế, để tao xem cái site cái site của mày còn load nổi không rồi tiếp tục mà pr nhé. @ChuChung, @danhmay24h, @hungtai1900,@legialoc,@Shin Mấy bạn có thẩm quyền vào xem đi giải quyết xem nào, bây giờ mình chỉ cần số Z của nó để check rồi bào lại là được ,không cần thằng ko não này check choác gì nữa cả,nó giải quyết mà cả 4 ngày cứ post rác lên 4rum hoài mà ko ai chịu xử lý,còn gây war kích động mem thế còn ra cái thể thống gì nữa đây

hóng hóng , nếu số Z đúng thì ông ktvgroup phải chịu kỉ luật của bqt vì mang tội vu khống hạ thấp uy tín của ông autoex

nếu số Z sai thì ông autoex mang tội vu khống chửi ông ktvgroup ngu và mang luôn tội scam vì cố tình hold tiền của ông ktvgroup , cố tình chối bỏ sự việc

coi bộ sắp xong rồi đây

hóng hóng , nếu số Z đúng thì ông ktvgroup phải chịu kỉ luật của bqt vì mang tội vu khống hạ thấp uy tín của ông autoex

nếu số Z sai thì ông autoex mang tội vu khống chửi ông ktvgroup ngu và mang luôn tội scam vì cố tình hold tiền của ông ktvgroup , cố tình chối bỏ sự việc

coi bộ sắp xong rồi đây
like! chờ admin chụp log WMZ cho nó hết chối cải!;)

coi bộ sắp xong rồi đây

Đọc cho hết cái bày https://mmo4me.com/threads/nho-a-e-...m-viec-cua-autoex.267761/page-15#post-5009967 rồi vào hẵng hóng nhé,ko biết chuyện đừng hóng rồi post bừa bãi nữa bị ăn point đó, mình chỉ nhờ nó check vì ông a ko nhận được Z mà nó làm khó dễ mãi còn nói cái giọng mất dạy vô cùng,nên mới nhờ phân xử cái thái độ của nó,chứ tôi ko rảnh để đi làm mấy chuyện vớ vẩn nhé

Đọc cho hết cái bày https://mmo4me.com/threads/nho-a-e-...m-viec-cua-autoex.267761/page-15#post-5009967 rồi vào hẵng hóng nhé,ko biết chuyện đừng hóng rồi post bừa bãi nữa bị ăn point đó, mình chỉ nhờ nó check vì ông a ko nhận được Z mà nó làm khó dễ mãi còn nói cái giọng mất dạy vô cùng,nên mới nhờ phân xử cái thái độ của nó,chứ tôi ko rảnh để đi làm mấy chuyện vớ vẩn nhé

Sao ông autoex không lo giải quyết mà post lảm nhẩm support facebook gì lên 4rum hoài vậy...

ừ nhỉ , nhìn lại thì ông ko hề có ý định vu khống , sorry :D

Tóm lại là mod vào check history của cả bên buy vs sell đi. Thế là xog. Hài có ba cái chuyện cứ dây mãi thôi

Tao nói với mày là tao chưa nhận được tiền mày send số Z để nhờ ông a check cho nhanh, inbox cho tao số Z của mày send để ông a check, tao sẽ làm nhanh trong vòng 1h chứ ko cù nhầy như mày nữa., mày có chịu send số Z để check hay cứ post rác forum mãi thế,mày con người mà sao nói chả chịu nghe chỉ thích nói thế, để tao xem cái site cái site của mày còn load nổi không rồi tiếp tục mà pr nhé. @ChuChung, @danhmay24h, @hungtai1900,@legialoc,@Shin Mấy bạn có thẩm quyền vào xem đi giải quyết xem nào, bây giờ mình chỉ cần số Z của nó để check rồi bào lại là được ,không cần thằng ko não này check choác gì nữa cả,nó giải quyết mà cả 4 ngày cứ post rác lên 4rum hoài mà ko ai chịu xử lý,còn gây war kích động mem thế còn ra cái thể thống gì nữa đây

coi bộ sắp xong rồi đây

thấy thớt nói chiện kiểu lặp lại sao ấy, cứ lặp đi lặp lại chừng đó nội dung ko có gì khác. giông giống... à mà thôi :D :D

Đừng có nói người ta mất dạy chứ @King . Bạn ấy thiếu dạy thôi :D

Theo dõi vụ này 2 ngày nay, thấy rằng gã AutoEx này có 2 khả năng:

1. Ngáo đá.

2. Có vấn đề về thần kinh.

Hihi, vừa đi chơi về hôm qua, vào 4room thấy xôm quá. Vẫn khỏe cậu ạ, hê hê, YTB die hết kênh rồi, sắp ốm :oops:

ừ nhỉ , nhìn lại thì ông ko hề có ý định vu khống , sorry :D

Tóm lại là mod vào check history của cả bên buy vs sell đi. Thế là xog. Hài có ba cái chuyện cứ dây mãi thôi

Ơn giời! Cậu Đây Rồi LogWMZ

sau đây là proof chuyển WMZ cuả site!

Hiện tại mình là support chính trên cả 3 site, mục đích là đính chính lại những gì @ktvgroup nói là hoàn toàn bịa đặt, bạn ấy đã nhận tiền và giả vờ quên link để ko nhận kết quả. Tai hại hơn là nó chờ 4-5 ngày mới report để cho site ko còn lưu log của nó! vô cùng thâm hiểm. nhưng mình đã tìm ra!

Xin nhắc lại là support rất chuyên nghiệp và hiệu quả bằng (FACEbook) tất cả giao dịch xử lý trong 6h-24h!
http://ex-pm.com (site auto exchange PM tự động)
Http://ex-wmz.com (site auto exchange WMZ tự động)
http://ex-btce.com (site auto exchange BTC-E code tự động)

Site mình hiện tại đang bị @ktvgroup vào giả vờ mua hàng vào lúc 23h10p ngày 17 tháng 09 - 2015! và bắt đầu âm mưu vu khống nhằm hạ thấy uy tín của site.

Khi mình xin thông tin để check thì: cố tình không giao logbank, cố tình không giao link để mình ko check dc!

Cố tình dấu link để ko lấy kết quả. tất cả là lỗi của nó mà 2 ngày nay anh em mmo bị nó qua mặt!

Bạn này còn cố tình vào MMO4ME lợi dụng 4rum để bôi nhọ danh dự site bằng topic, tạo nên làn sóng phản đối site auto!

Đã có Log là khách rất xảo trá: dám report khi đã nhận tiền

Cho mod coi lịch sử giao dịch là okie rồi, còn chụp hình thì cũng ko chắc 100% vì cái hình này ai làm cũng được.

Cho mod coi lịch sử giao dịch là okie rồi, còn chụp hình thì cũng ko chắc 100% vì cái hình này ai làm cũng được.
có số batch mà lo gì! tới lượt bạn bị report đưa acc check nhé
nếu ko nhận dc mình đền gấp đôi :D

Lạy luôn, thêm topic nữa bê y nguyên bài văn qua mà không ai giải quyết..Mod tính sao chứ em càng ngày càng thấy có một sự pr ko hề nhẹ ở đây

gã này copy đi copy lại đoạn pr đó để làm gì vậy?

Đã edit. Ktgroup trc cx gd trên site auto nay r thì pải

Khách hàng là thượng đế, nhưng khách hàng nhận tiền 5 ngày rồi mà còn report. rất xảo trá. Gian hồ nham hiểm quá Autoex ơi! mày phải tự bảo vệ bản thân thôi!
Ko lẽ trong 5 ngày mà ko check account WMZ, vô lý

Ơn giời cậu đây rồi - Log WMZ

Thôi k post thêm nữa. Mod vào team 2 bên cho xog. Nản vs ong auto này wa. Cứ post chi mà nhiều quá. Để mod lm việc thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week