Waiting for Answer Trả lời @ktvgroup

Status
Not open for further replies.
Bác @AutoEX nên để cho mod teamview coi lịch sử chuyển tiền của ví wmz của cậu, đúng 30$, đúng ví cần tới + đúng thời gian chuyển là okie rồi.

Còn mấy cái hình kia thì cậu là admin site thì cậu sửa sao chả được.

Chuyện người ta mà phán như đúng rồi! Tất cả giao dịch đã xong, thằng @ktvgroup sẽ bị report tội vu khống!

Đã tiềm ra lý do nhờ logbank của @ChuChung
http://www.ex-wmz.com/tracking/2c053e45b9c6dd3b61f6938a3ca8f3ca

Bạn @ktvgroup Vu khống site autoEX: vì tất cả giao dịch đã hoàn thành vào lúc bạn mua! site auto trong vòng 7-10P 17-09-2015 23:15:53 Hoàn Thành

• Số #bantch: 1233405379

sau đây là proof chuyển WMZ.

24178 WMZ/WebMoney 30.24 17-09-2015 23:15:53 Hoàn Thành

• Số Tài Khoản : Z180122783366
  • Tên Tài Khoản : 162164848945

Mày coi xem trên log là nạp tiền 23h:13 mà trên site mày send Z 23:10:43 vậy mày send Z trước cho ông a tao à,mày thích tao chơi mày đến cùng nha, mày giỡn nhầm người rồi nhé

@ktvgroup nhớ check time trên Z mới khách quan nhé. Còn cái site muốn chỉnh sửa gì chả được. Hình như chưa thấy cái hình trên Z.

Do khách nó gà và ngu: có lẻ nó xài keper mini ==> refresh ko update số dư
Hoặc nó giả ngu để vu khống hạ thấp uy tín site ẽxchange! vì nó cố tình ko cung cấp inffo ngay từ đầu!
bạn có thấy chất lượng dịch vụ chưa?!
Chất lượng dịc vụ theo mình nếu nói là tốt thì cũng chưa hẳn. Mình cũng đã gd rồi, nhiều khi thanh toán và support chậm. Nhiều khách hàng phản ánh trên site Facebook của AutoEx rồi. Nhưng nói chung là thanh toán đầy đủ dù chậm.

Bác @AutoEX nên để cho mod teamview coi lịch sử chuyển tiền của ví wmz của cậu, đúng 30$, đúng ví cần tới + đúng thời gian chuyển là okie rồi.

Có số Batch mà lo gì bạn !! hehe
nhưng mình sẽ yêu cầu admin chụp thêm proof! cho nó chắc gạo!

xem trên log là nạp tiền 23h:13 mà trên site mày send Z 23:10:43

Nhắc nhở lần cuối ai không liên quan không được comment gây WAR. Sau comment này mà còn comment gây WAR sẽ bị BAN 7 ngày!
Cảm ơn bạn!
Nếu vu khống hạ thấp uy tín thì banned mấy ngày vậy bạn?!

Cảm ơn bạn!
Nếu vu khống hạ thấp uy tín thì banned mấy ngày vậy bạn?!

Tội của mày đáng bị down site, cậu bé chăn cừu cứ từ từ mà suy nghĩ,đừng để tay và mồm nhanh hơn não vậy,4 ngày nay xem cái thái độ của mày có bị cả cộng đồng ném cho vỡ mặt chưa mà còn nói khó nghe tiếp à

mở acc Z ra team nào!
Bên này cũng xin log WMZ! nói cung là đã hoàn thành tối 17, sáng 18 tháng 9! :D

Tao đã bảo vs mày rồi mà có đọc và có nghĩ đâu,thích thì nói cho sướng mồm, trong mail tao cũng có ghi là ex hộ, và post lên 4rum tao cũng có ghi là ex hộ ông a,còn Z hay PM gì tao cũng đâu có thiếu vì tao sell trên này cả đống topic mày thích đi tìm xem nhé,giờ tao đang llên lạc ông a mà chưa thấy trả lời lại,còn tao cũng chả thiết đôi co với mày làm gì cả, tao đã có cách của tao

Theo như Log giao dịch ta thấy vào đêm 17 tháng 9 có 1 thằng khách vào làm như sau:
23:10:43 Tạo đơn hàng ==> hình 1
23:11:48 Chuyển tiền (khách chuyển tiền) (log @ChuChung cung cấp hình 2)
23:15:52 ACB báo số dư site processing. (Hình 3)
23:15:53 Hoàn thành. (hình 4)

Hình 1:

Hình 2:
%E1%BA%A2nh-ch%E1%BB%A5p-m%C3%A0n-h%C3%ACnh_2015-09-22_141811-png.61425

Hình 3:

Hình 4:

Đối với Report Vu khống trong các bài post:
BQT sẽ xử lý theo 3 trường hợp sau:

Trường hợp 1
  • Nói xéo, nói móc, vu khống có bằng chứng, rõ ràng cụ thể.
  • Bị cáo bị banned 7-30 ngày.

Trường hợp 2
  • Người tố cáo Không có proof rõ ràng, cố ý gây ảnh hưởng đến uy tín của người khác.
  • Người tố cáo bị banned 30 ngày

Trường hợp 3
  • Proof cung cấp có sự hiểu lầm giữa 2 bên. ( SCAM A B C )
  • Bị cáo phải lập topic phục hồi, đính chính uy tín cho người bị vu khống.

Trường hợp 1

Trường hợp 2
  • Người tố cáo Không có proof rõ ràng, cố ý gây ảnh hưởng đến uy tín của người khác.

Trường hợp 3

Mình thấy ở đây chả có ai nói móc nói cua gì đến bạn cả , người ta nói về bạn và thái độ phụ vụ của bạn . Như thế nào thì ai ở đâu cũng biết hết rồi , ko cần phải nói .

Trường hợp 1

Trường hợp 2

Trường hợp 3

cmt cuối với cái thằng chỉ biết dựa trên suy nghĩ của mình và cho mình là nhất, ngồi đọc lại hết cả cái bài này rồi suy ngẫm đi trước khi post thêm 1 cái gì nhéhttps://mmo4me.com/threads/nho-a-e-phan-xu-thai-do-cach-lam-viec-cua-autoex.267761/
https://mmo4me.com/threads/nho-a-e-phan-xu-thai-do-cach-lam-viec-cua-autoex.267761/

Còn tao nói sẽ xử lý mày sau thì rồi tao sẽ làm với mày đấy,lần sau gặp ai hiền lành tử tế thì nc cho tử tế vào,chứ đừng tưởng ng ta lịch sự với mày rồi mày được lướt muốn làm gì thì làm nhé.

vậy cho hỏi câu cuối cái nè :D

trả lời rõ ràng mạch lạc cho mọi người quan tâm đều biết cái

- ông ktvgroup chuyển tiền cho ông autoex có đúng memo của site đưa ra ko ? vì bên topic kia mình thấy ông autoex chửi ông ktvgroup là ngu vì chuyển tiền ghi sai memo

- và cuối cùng ông autoex đã giải quyết xong câu chuyện này chưa ? đã refund bank hay là send Z hay chưa

tóm tắt lại để mọi người còn biết

vậy cho hỏi câu cuối cái nè :D

trả lời rõ ràng mạch lạc cho mọi người quan tâm đều biết cái

- ông ktvgroup chuyển tiền cho ông autoex có đúng memo của site đưa ra ko ? vì bên topic kia mình thấy ông autoex chửi ông ktvgroup là ngu vì chuyển tiền ghi sai memo

- và cuối cùng ông autoex đã giải quyết xong câu chuyện này chưa ? đã refund bank hay là send Z hay chưa

tóm tắt lại để mọi người còn biết
Đã hoàn thành lúc mua mua auto luôn nhé bạn! thánh này cố tình vu khống và đang bị report!
https://mmo4me.com/threads/site-aut...vgroup-vao-tra-loi.268085/page-3#post-5010842

Xin nhắc lại là support rất chuyên nghiệp và hiệu quả bằng (FACEbook) tất cả giao dịch xử lý trong 6h-24h!
http://ex-pm.com (site auto exchange PM tự động)
Http://ex-wmz.com (site auto exchange WMZ tự động)
http://ex-btce.com (site auto exchange BTC-E code tự động)

Site mình hiện tại đang bị @ktvgroup vào giả vờ mua hàng vào lúc 23h10p ngày 17 tháng 09 - 2015! và bắt đầu âm mưu vu khống nhằm hạ thấy uy tín của site.

Khi mình xin thông tin để check thì: cố tình không giao logbank, cố tình không giao link để mình ko check dc!

Cố tình dấu link để ko lấy kết quả. tất cả là lỗi của nó mà 2 ngày nay anh em mmo bị nó qua mặt!

Bạn này còn cố tình vào MMO4ME lợi dụng 4rum để bôi nhọ danh dự site bằng topic, tạo nên làn sóng phản đối site auto!
https://mmo4me.com/threads/nho-a-e-phan-xu-thai-do-cach-lam-viec-cua-autoex.267761/

Thực tế: hàng bạn ấy đã nhận (mình đã có proof), chuyển sau 10p kể từ khi bạn ấy chuyển banks!

Rất cảm ơn @ChuChung đã giúp mình lấy logbank của tên này. và mọi chuyện sáng tỏ.

============
Rất mong BQT: @Shin@danhmay24h , @hungtai1900 , @legialoc vào xử lý dùm mình. chứ làm ăn mà hnay bị chơi, ngày mốt bị report kiểu này thì tan nát hết dịch vụ uy tín của mình.
Mình xin report bạn ấy tội Vu khống, xử để làm gương. cái thứ chơi nhau như thế này phải diệt trừ.

============
proof:

Số #bantch: 1233405379
sau đây là proof chuyển WMZ cuả site!

24178 WMZ/WebMoney 30.24 17-09-2015 23:15:53 Hoàn Thành
  • Số Tài Khoản : Z180122783366
  • Tên Tài Khoản : 162164848945

Theo như Log giao dịch ta thấy vào đêm 17 tháng 9 có 1 thằng khách vào làm như sau:
23:10:43 Tạo đơn hàng ==> hình 1
23:11:48 Chuyển tiền (khách chuyển tiền) (log @ChuChung cung cấp hình 2)
23:15:52 ACB báo số dư site processing. (Hình 3)
23:15:53 Hoàn thành. (hình 4)

Hình 1:

Hình 2:
%E1%BA%A2nh-ch%E1%BB%A5p-m%C3%A0n-h%C3%ACnh_2015-09-22_141811-png.61425

Hình 3:

Hình 4:

Tất cả giao dịch đã được xử lý!
Support quá chuẫn: 6h-24h nếu khách hàng làm sai, chỉ cần gửi đúng innfo!
Thông cảm khách hàng mọi lúc mọi nơi: https://www.facebook.com/autoexmmo4me

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week