Waiting for Answer Trả Lời Chu Văn Chung

Status
Not open for further replies.

pumpitup

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Mình là chủ nick Ngoknu1991 sau đây là những lời nói muốn gửi tới những người cần...

Chào a chu văn chung và mọi người trên mmo, tôi gọi a là a vì tôi biết rõ a lớn tuổi hơn tôi...đáng lẽ sẽ k có cái topic này nhưng vì tôi đc biết a đã có 1 cái topic báo tôi scam...Sau đây tôi sẽ giải đáp mọi thắc mắc của a và mọi người trên đây:
Thứ 1 : Dù đã có topic báo scam nhưng tôi k vào trả lời hay giải thích đơn giản chỉ vì tôi chưa điều trị xong.nick mmo của tôi do a trần đình hoà sử dụng chúng tôi cùng làm chủ 2 group captcha cái này member của tôi sẽ vào xác nhận...Mem đã làm việc lâu và rất hay liện hệ với chúng tôi.
Thứ 2: a nói tôi k muốn ai biết nhưng lại oang oang trên gruop...tôi công nhận group của a rất tốt và cả a khi tôi vào thật sự đã có quá nhiều thiên vị..theo quy định của group 2 tuần k có báo cáo sẽ bị đuổi ra khỏi group, cho nên tôi lên group thông báo mình sắp phải đi trị bệnh và nó chỉ là 1 tiểu phẩu nhỏ ( cái này tôi sợ a lại bị mem nói là thiên vị tôi) và lý do nữa trong gruop có những người tôi rất quý nhưng dù sao các a chỉ là trên mạng tình người chỉ qua lời nói nên tôi chẳng sợ việc các a tới thăm...đối với những ngượi bị như tôi thì sợ nhất ánh mắt người ta nhìn mình thương hại,chuyện tôi đi trị bệnh bạn bè tôi thực sự k hề biết...đi cùng tôi là gia đình của tôi thôi
Thứ 3: Nick skyper và yahoo của tôi đc để ở chế độ lưu đăng nhập khi ai mở máy tính của tôi lên thì nó sẽ online, trước khi ra đi tôi dặn em mình
có xài máy tính chị thì cái gì của chị cứ để yên đó...Những ngày qua em họ của tôi đến trông nhà giúp gia đình tôi đã sử dụng máy tính của tôi nó mới lớp mười lại đang nghỉ hè nên thường xuyên thức đêm chơi game...vì skyper chát nhóm của mọi người nên nó tò mò vào nói chuyện...a nói rằng cách nói chuyện y chũ củ,củng đúng thôi chị em tụi tui thân nhau mà...nhưng tôi thấy nó lễ phép hơn tôi đấy.
Thứ 4: a nói tôi lừa tình..tôi xin hỏi a tôi đã từng nói yêu thương a gì k...a nói tôi lừa tiền thế tôi xin hỏi tôi có yêu cầu mọi người giúp đỡ k hay có bất kỳ câu nói nào có ý như zậy k...với lại chuyện tình cảm của tôi yêu như thế nào chia tay ra sao chẳng lẽ tôi phải khai hết khi vào group sao..
Thứ 5: cách đây gần 1 tuần vì bị group khủng bố vào điện thoại dữ quá nên tôi đành nói chuyện này cho mẹ tôi biết và nhờ mẹ gọi điện xác nhận với a rằng tôi đang điều trị xin a dừng những khủng bố đó lại và chờ tôi ra giải quyết...thế nhưng a k coi lời xác nhận của mẹ tôi ra gì...
Thứ 6: a nói tôi vay tiền a gần 1 triệu...vậy thì tôi nói luôn nhé...lần gửi lương đầu tiên của tôi a chỉ tính 2 tuần thực chất khi đó tôi làm việc 3 tuần tổng đc 40$ nhưng a chỉ tính 34$ cho 2 tuần gmail báo cáo tổng kết vẫn còn nhé..tiếp sau đó a mới tôi lên nhà a chơi nhưng túi tôi cạn tiền tuần đó tôi làm đc 17$ nhưng a cho ứng 500k vậy tôi thiếu a 8$ tiếp theo sau đó tôi làm đc 14$ nhưng ứng lương 250K vậy là chỉ thiếu a 6.5$ sau đó tôi vay a 300k nhưng làm lẻ tẻ củng đc 1 hay 2$..tổng số tiền thiếu a là 300K thôi nhé..và đã yêu cầu đc trả số tiền này trước khi đi nhưng a k đồng ý và nói quà tăng tôi...tôi nghĩ khỏi cần chụp log chát lên nhỉ.thế mà a vu cho tôi là lừa tiền để vay a thì tôi củng hết cái để nói nữa rồi.
Thứ 7: đây là hình ảnh chụp giấy chuyển viện của tôi...tôi vốn dĩ mắc bệnh bạch cầu nên thể trạng k đc tốt..dù cao 1m59 nhưng chỉ nặng có 32kg điều này thì chính a củng thấy tôi ốm yếu cỡ nào..k chỉ a mà mem của tôi củng biết tôi mắc bệnh lâu nay...nhưng chờ đợi mãi đến năm nay tôi mới có cơ hội điều trị.
a>

Đây là số điện thoại của tôi : 01659030970 và đây là số mẹ tôi 01655819863 nếu a sợ tôi giả danh hay gì thứ cứ gọi 2 số cùng lúc nhé cả tôi và mẹ tôi sẽ nói chuyện...khi tôi post số điện thoại của mẹ lên nhưng xin mọi người có muốn xác nhận thì gọi 1 hay 2 người thôi mẹ tôi bị tim nên chẳng thể chịu nổi người ta đã kích và gọi con mình là lừa đảo đâu...thời gian qua tôi đã khốn đốn lắm rồi nên bây giờ để cho ba mẹ tôi đc chút bình yên khi chuyện này qua đi...tiền của mấy a tôi sẽ trả lại đầy đủ k thiếu 1 xu và sẽ up proof lên.
Đồng tiền làm ra rất cực khổ tôi vốn là dân cạp nên càng yêu quý đồng tiền hơn nhưng k vì thế mà để ai khinh thường mình nhé...

Attachments

767.8 KB · Views: 252
Last edited:
hộ cái ảnh

chưa rõ sự tình thế nào nhưng nếu đúng là như vậy thì có lẽ không cần nói nhiều nữa :) mình cũng nghĩ có sự hiểu nhầm ở đây thôi. chúc thớt khỏe mạnh để quay lại mmo kiếm nhiều tiền hơn nhé

close dc chưa :D

Thấy chủ top nói cũng thấy thương nhưng xuống dưới post #10 thì đúng ảnh fake thật. Giờ chả biết nên thương hay trách nữa. :(

Cái chỗ Năm sinh 1991 hình như có vấn đề : Giống photoshop o_O

Chụp nhiều góc khác nhau nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week