• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tp HCM thu phí bảo trì đường bộ với xe máy chưa ?

Tình hình là mấy hôm nay nghe mấy thằng bạn trong trường và dân cư chỗ mình nói là đã bị CSGT hỏi thăm và phạt vì chưa đóng phí bảo trì đường bộ, nhưng mình nghe nói trên các phương tiện thông tin đại chúng là đầu tháng 4 này TP sẽ có thông báo rộng rãi về việc này khi nào có thông báo thì mới đi đóng và các hình thức xử phạt mới có hiệu lực, haaiiizzzz bác nào biết rõ thông tin gì về vụ này mách cho anh em còn biết đường với, mình cũng thuộc dạng hay đi nhiều nên phải xoắn trước

mình ở miền bắc nhưng nó thu lâu rồi :D nó sờ đến ko có là mệt. tốt nhất là đóng đi đáng nhiêu đâu

cái éo gì cũng thuế má, đi làm thì thì fee cho công ty nào kia, người dân buôn bán, thì chặt chém nhau , ôi tiền ơi

nộp rồi, cái này gửi về trực tiếp nơi mình đang cư trú để chính quyền thu hộ ^^

Thất nghiệp như mình có phải đóng không :D:p
câu hỏi của bác mình sẽ chuyển tiếp đến cho bác Thăng :D

thu cả nước rồi nha bạn, phát phiếu về xã phường mấy tháng rồi mà!!
Hiện giờ Có đầy tỉnh chưa thu nhé bạn, không phải cả nước nhé

đậu móa đường thì mưa đã hư hỏng nhiều chất lượng kém mà thu phí đường lộ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week