[ToSang] MoonStarBux -Acc đã bị suppend - Anh em ngừng chiến Site này!

Hôm nay mới đăng nhập vào thì nhận thông báo:

Cannot log in
This account has been suspended.

Anh em ngừng chiến site này nhé. Đợt RB thứ 4 này xem như là đợt RB cuối nhé. Mình đang gửi support cho Admin, có thông tin gì sẽ thông báo sau.

Hình như Admin của Site này là người VN thì phải. Các topic của mình không liên quan tới site này nó cũng liệt kê ra hết. Đợt này chắc tiêu hết rồi!

powerfulbux
infinitybux
tviptc
foreverbux
bulletbux
buxunleased

nó vẫn pay đều, đâu có dấu hiệu gì đâu? :/
ạc ạc phải ko vậy ta, trong cái đám site này mà scam thì ko còn dép luôn!!!!!!!!!!!

Hình như Admin của Site này là người VN thì phải. Các topic của mình không liên quan tới site này nó cũng liệt kê ra hết. Đợt này chắc tiêu hết rồi!

Google có chức năng dịch toàn bộ ngôn ngữ trên thế giới mà :D
Với lại người VN thì làm sao có thể trụ 1 site PTC lâu vậy đc? =="

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:24 PM ----------

cả thằng bigeurobux, bigdollarbux, biglevelbux cũng đang có vấn đề nữa, PTC có nguy cơ lâm vào thời kỳ khủng hoảng :-SS:binhsua51::binhsua46:

nó cho ăn cam cũng chả sao :)). mình ngừng đầu tư nó roài.:binhsua101:

Google có chức năng dịch toàn bộ ngôn ngữ trên thế giới mà :D
Với lại người VN thì làm sao có thể trụ 1 site PTC lâu vậy đc? =="

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:24 PM ----------

cả thằng bigeurobux, bigdollarbux, biglevelbux cũng đang có vấn đề nữa, PTC có nguy cơ lâm vào thời kỳ khủng hoảng :-SS:binhsua51::binhsua46:
sao toàn liệt kê những site mình đang đầu tư ko vậy trời!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

powerfulbux
infinitybux
tviptc
foreverbux
bulletbux
buxunleased

nó vẫn pay đều, đâu có dấu hiệu gì đâu? :/

1 số site nữa như

moonstarbux
trophybux
bulletbux
....

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:57 PM ----------

ref từ nguồn nào thì nó sẽ hiện cả đường link ra, giấu làm sao đc

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week