Matrix TOPSHAREGLOAB - TOPSHAREGLOAB.COM - REVSHARE ROI 120% - 150%

Status
Not open for further replies.
Vẫn Full pack 3$.:))

Update TSG:
================
1) You must wait at least 24 hours for each withdrawal before you raise a support ticket. From now on if you raise a support ticket before 24 hours after the withdrawal, I will process that withdrawal after a week only
2) Submit 1 support ticket for 1 problem. I am not blind. Thank you.
3) I don't mind if you post negatives or positives in TSG group. I respect your opinions or concerns. But there is no need to comment or post multiple times about the same problem. if I see the same comment multiple times you will never be able to comment again in the group :)
4) TSG business registration is almost complete. Need to sign some papers at "Al Twar" Court and that's it. (Y) I will provide you all the information you need to verify everything.

=========================================================================================================================

1) Bạn phải chờ ít nhất 24 giờ cho mỗi lần rút trước khi bạn nâng một vé hỗ trợ. Từ bây giờ, nếu bạn nâng cao một vé hỗ trợ trước 24 giờ sau khi rút, tôi sẽ xử lý mà thu hồi chỉ sau một tuần.
2) Gửi vé 1 hỗ trợ cho 1 vấn đề. Tôi không phải là mù quáng. Cảm ơn bạn.
3) Tôi không quan tâm nếu bạn gửi trong hoặc ở ngoài nhóm TSG. Tôi tôn trọng ý kiến hoặc mối quan tâm của bạn. Nhưng không có nhu cầu để bình luận hoặc đăng nhiều lần về cùng một vấn đề. nếu tôi xem bình luận nhiều cùng một lúc bạn sẽ không bao giờ có thể bình luận một lần nữa trong nhóm :)
4) đăng ký kinh doanh TSG là gần như hoàn thành. Cần đăng nhập một số giấy tờ tại "Al Twar" Tòa án và đó là nó. (Y), tôi sẽ cung cấp cho bạn tất cả các thông tin mà bạn cần phải xác minh tất cả mọi thứ.

sao m dep vào bằng 2 cổng Pm và btc thì tiền vào lại nằm ở 2 cổng mà ko nhập lại thành 1 nhỉ???
Site này phân cổng rõ ràng nên bạn dep tiền ở cổng nào thì nó sẽ ở cổng đó

Các bạn lưu ý trước khi rút tiền thì phải điền thông tin cổng thanh toán bằng cách vào mục Settings => Cashout và điền thông tin cổng thanh toán mình dùng vào, rồi sau đó tiến hành rút tiền.

Xin lỗi. Công việc chính của mình chiếm quá nhièu thời gian nên không ngâm cứu được hết.
Sư phụ náo cho mình cái nhìn tổng quát về cách đầu tư này không.
1. Cách thu lãi sau đầu tư
2. Site có thường scam như HYIP không?
Mình chưa đăng ký lạoi này. Ai hướng dẫn mình ref theo link người đó nha
Thank you very much!

Xin lỗi. Công việc chính của mình chiếm quá nhièu thời gian nên không ngâm cứu được hết.
Sư phụ náo cho mình cái nhìn tổng quát về cách đầu tư này không.
1. Cách thu lãi sau đầu tư
2. Site có thường scam như HYIP không?
Mình chưa đăng ký lạoi này. Ai hướng dẫn mình ref theo link người đó nha
Thank you very much!
1. Dep tiền vào site => mua ads pack => view ads hàng ngày để nhận lãi mỗi ngày.
2. Site nào rồi cũng scam, chỉ có sớm hay muộn mà thôi.
Link đk ở trang đầu topic này. Mọi thắc mắc, k hiểu j bạn có thể inbox trực tiếp cho mình hoặc đăng lên đây và mn sẽ giải đáp cho bạn.:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week