Matrix TOPSHAREGLOAB - TOPSHAREGLOAB.COM - REVSHARE ROI 120% - 150%

Status
Not open for further replies.
mình chưa mua hết pack chắc chưa max lãi gói 3$ đâu nhi?
Không. Max lãi ở đây là VD c mua 1 gói 3$ thì sẽ thành 3.6$
Mua 3 gói 3$ thì sẽ thành 10.8$. Khi nó đạt lượng tiền đó thì gọi là lãi max. Chứ k phải mua full pack 3$ mới là lãi max

Không. Max lãi ở đây là VD c mua 1 gói 3$ thì sẽ thành 3.6$
Mua 3 gói 3$ thì sẽ thành 10.8$. Khi nó đạt lượng tiền đó thì gọi là lãi max. Chứ k phải mua full pack 3$ mới là lãi max
vậy thì mình chưa max rồi.

K hiểu lắm, nếu sau khi view phải chờ 24h để xem tiếp thì đâu khác j lúc trước
thế này nhé. VD: 12h trưa hôm nay c view 10 ads. như bình thường thì 12h trưa hôm sau c mới đc vào view 10 ads. Nhưng bây giờ trong khoảng từ 12h trưa hôm nay đến 12h trưa hôm sau c có thể view 10 ads bất cứ khi nào.ok. Sẽ tiện lợi cho mn k phải canh thời gian để view ads nữa. c hiểu ý mình k.:3

Có ai trong này cảm thấy adspack1 trả lãi ko chuẩn ko. ref của em gói 1 expired từ chiều qua trong khi em mua trước 1 tiếng mà tối nay mới expired. Em surf đều nhé :(

thế này nhé. VD: 12h trưa hôm nay c view 10 ads. như bình thường thì 12h trưa hôm sau c mới đc vào view 10 ads. Nhưng bây giờ trong khoảng từ 12h trưa hôm nay đến 12h trưa hôm sau c có thể view 10 ads bất cứ khi nào.ok. Sẽ tiện lợi cho mn k phải canh thời gian để view ads nữa. c hiểu ý mình k.:3

mình hiểu chứ , nên mới nói là vẫn chưa xài đc chức năng đó :v vì sau khi surf xong thì cái thanh loading vẫn màu xanh, vẫn phải chờ 24 tiếng để xem ads lại

Có ai trong này cảm thấy adspack1 trả lãi ko chuẩn ko. ref của em gói 1 expired từ chiều qua trong khi em mua trước 1 tiếng mà tối nay mới expired. Em surf đều nhé :(
mn vẫn hết đúng lúc mà.:D

Vấn đề refback: những ai ref mình thì inbox gửi mình ảnh depostit vào site. Trong tuần này mình sẽ tiến hành refback cho các bạn.:)

My Payment.:)

Sory những bạn đã inbox mình trên Facebook. Vì chưa kết bạn nên tin nhắn để trong chế độ chờ nên mình k biết. Mình đã reply hết các tn rồi nhé.:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week