• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Topic vi phạm rule forum

Status
Not open for further replies.

hoangvuptc

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Sell TUT Auto Offer 50$/Day/PC

Trước tiên, mình xin kể 1 câu chuyện: Có 1 lão Admin nọ, đi tuyển 1 đám đệ tử, đứa nào cũng hứa hẹn là siêng năng, chăm chỉ và làm đúng Rule, đến lúc vào làm thì thằng chạy mất, thằng làm ngày được 1 chút... tệ hơn nữa vào 1 ngày đẹp trời, có 1 thằng cheat thế là đi tong cái net, mà vì uy tín nên vẫn phải trả 1 ít tiền cho tụi khác, khóc không ra nước mắt... :mad::mad::mad:

Các bạn thử tưởng tượng, các bạn có 1 đống member, mỗi mem đều làm việc 24/24h, không bao giờ làm sai Rule và không cần phải Support gì cả thì sẽ thế nào???:eek::eek::eek:

Không nói nhiều nữa, với TUT này các bạn có thể treo máy 24/24, đi chơi với gấu, thậm chí đi ỉa cũng có $ chảy vào túi. Trung bình 1h thường trên 2$ là ít. Mình tối nào cũng treo máy đi ngủ, sáng dậy đã có tầm 15$, đó chỉ là 1 cái máy chính chưa tính máy ảo, chả phải làm quái gì, chỉ tội cái máy thôi :confused::confused::confused:

TUT mình sử dụng SSH, còn Sock mình chưa thử nhưng học TUT xong thì bạn có thể tự nghiên cứu ra thêm.

TUT này mà tràn lan thì Offer nát bét, và chẳng còn ai đi tuyển Mem làm Off nữa... nên mình chỉ Sell có giới hạn. Học xong chắc sẽ có thánh thuê nguyên dàn máy quán net hoặc 1 đống máy ảo và VPS để cày quá. 1 PC ngày 50$, 10 cái là 500$ rồi :eek::eek::eek:

Cái gì cũng có giá trị của nó, công sức mày mò của mình
GIÁ: 1000$
Giao dịch trung gian hoặc chuyển tiền trước hướng dẫn sau
Giá trị nhận được:
Auto làm offer, tốc độ 1 con tầm 3-4' nếu mạng nhanh, làm hết lại làm lại, lỗi cũng làm lại... Chỉ những lỗi bất ngờ của win hoặc tool Offer hiện lên thì mới bị lỗi, mà rất ít khi xảy ra, chỉnh 1 xíu lại chạy lại bình thường.

Nếu phương pháp làm offer của bạn chuẩn không bị net đá, thì 1 năm 50k$ là chuyện bình thường. Giá trị bạn nhận được rất là cao so với số tiền bạn bỏ ra. Chúc các bạn kiếm được thêm nhiều $ cho đất nước.

P/s: Mình làm off chưa lâu, tư tưởng lúc nào cũng sợ net die, nên nhân tiện đây tìm 1 pro nhiều kinh nghiệm hướng dẫn, học phí là TUT luôn :p
Gạch đá tha em dùm...

YH!: believe_in_prodigy
FB: https://www.facebook.com/concocxinh

Đá Đểu trung pê tê à :D

Sao cậu ko lấy cái tiền đó sắm nguyên dàn máy là có 50k$ thặm chí 500k$ rồi :p

Bán chi có 1k$ vậy :D

Có sai chỗ nào thì bảo mình sửa đừng del post nhé :eek:

P/s: Mình làm off chưa lâu, tư tưởng lúc nào cũng sợ net die, nên nhân tiện đây tìm 1 pro nhiều kinh nghiệm hướng dẫn, học phí là TUT luôn :p
Gạch đá tha em dùm...

ghê =))

Mình có ghi P/s mà, mới tập chơi không lâu, mới được net paid có hơn 100$, mà cứ lo lo, vì chèn cái app vào blog thấy nó cứ sợ sợ thế nào ý, nên sell tut lấy $ đi học

À, Tool free hết, quan trọng là cái TUT thôi, tool trên mạng đầy :D

Chuẩn , 1 ngày 1 pc 50$ thì 2 3 ngày sau mua thêm 1 cái pc nữa về mà cắm bán chi 1k$ tiếc thế @@!

tut giới hạn để có $ đi học pro mấy bác ạ, chứ cứ sợ die thế này thì không ổn :D

À, Tool free hết, quan trọng là cái TUT thôi, tool trên mạng đầy :D
Vui lòng đọc rules trước khi mở topic.
  1. Forum nghiêm cấm mua bán TÚT dưới mọi hình thức. BQT sẽ ko xử lý các topic Scam liên quan đến mua bán TUT tại Forum.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom