Topic về vụ namit anh em vào đây nào

Namit có nên tiếp tục làm tool ptc hay các tool khác hay không ?

• Nên

Votes: 37 24.5%
  • Không Nên

Votes: 39 25.8%
  • Cực kỳ nên chứ :))

Votes: 75 49.7%

• Total voters
    151
thôi, mấy tên nào mà phéc lác thì im đi cho nhờ, miệng thì cứ kêu ủng hộ mà toàn down crack về ko, tình hình là như bến dưới ấy.

Tỏ vẻ ta đây bày đặt k tool à
Thì ông đừng sài tool nữa việc gì cũng sài tay đi
Làm như pro lắm zị
Thấy mà ghét :binhsua122:

đang dùng tay mà có dùng tool đâu ;))
không tỏ vể pro nhé ,tôi tỏ vẻ đâu lại nghĩ xấu cho tôi

bàn luận đau phân biệt pro hay k?

P/S: mà tool thì tự code cũng được mà ;)),chỉ cần tay để code thôi ;))

Last edited by a moderator:
Bác namit kính mến!
Hôm trước key của em hết hạn,em thấy bản crack post lên nhưng vẫn ko thèm down về và tiếp tục đóng phí.Vì em nghĩ bác ko vì 1 kẻ ko ra gì mà lại bỏ anh em,và em vì niềm tin đó mà ủng hộ bác(chắc chắn nhiều anh em cũng thế).
Nhưng điều em nhận lại là 1 sự thất vọng quá lớn.Bác nghỉ tool,tức là chịu thua trước cái xấu xa,bẩn thỉu.Điều đó sẽ làm cho những anh em tin tưởng và ủng hộ bác cảm thấy hụt hẫng.Em đảm bảo rằng những PTC chân chính vẫn sẽ ủng hộ bác và tiếp tục theo bác ở những tool sắp tới,có 1 bản crack hay 100 bản crack thì cũng xem như ko
Vì thế,em hy vọng bác suy nghĩ lại,đừng để cho kẻ bệnh hoạn kia cười sung sướng vì đã chiến thắng bác,đạt được mục đích của mình

Bác namit kính mến!
Hôm trước key của em hết hạn,em thấy bản crack post lên nhưng vẫn ko thèm down về và tiếp tục đóng phí.Vì em nghĩ bác ko vì 1 kẻ ko ra gì mà lại bỏ anh em,và em vì niềm tin đó mà ủng hộ bác(chắc chắn nhiều anh em cũng thế).
Nhưng điều em nhận lại là 1 sự thất vọng quá lớn.Bác nghỉ tool,tức là chịu thua trước cái xấu xa,bẩn thỉu.Điều đó sẽ làm cho những anh em tin tưởng và ủng hộ bác cảm thấy hụt hẫng.Em đảm bảo rằng những PTC chân chính vẫn sẽ ủng hộ bác và tiếp tục theo bác ở những tool sắp tới,có 1 bản crack hay 100 bản crack thì cũng xem như ko
Vì thế,em hy vọng bác suy nghĩ lại,đừng để cho kẻ bệnh hoạn kia cười sung sướng vì đã chiến thắng bác,đạt được mục đích của mình

Vâng thế nhưng có 1000 lượt download tool crack và pm xin crack, bựa thế chứ

Dân việt nam thì hay dùng crack,thử hỏi được mấy người không dùng crack nhất là ptc

Nếu bác làm thì cả đôi bên cùng thiệt thôi,mmo thì càng ngày nhiều site k pay cho việt nam còn bác đã mất công code( vất vả lắm chứ để cho ra 1 sản phẩm em biết) rồi để một số người crack rồi share mọi người down thử hỏi lãi được mấy đồng,hay là làm không công

Vậy là đôi bên đâu có lợi gì?

Em chỉ nói bấy nhiêu thôi,còn nói thực đã động đến tiền mấy ai còn nghĩ đến tình cảm nữa ,bac nên suy nghĩ vấn đề này thật kĩ^ ^

MMO cũng giống ở ngoài đời thôi,động đến lợi ích liệu mấy người họ chịu mà giờ thư hỏi có mấy phần mềm không bị crack đến cả microsoft còn bị crack nữa là

Last edited by a moderator:
Vâng thế nhưng có 1000 lượt download tool crack và pm xin crack, bựa thế chứ
Khôngg có mềnh ở trong đó

Luật bất thành thơ là ko crack soft việt mà nhỉ :binhsua33:

Mọi người ơi nên dừng vấn đề chưởi mấy người crack đi , vụ tool namit chỉ là sự hiểu nhầm giữa namit với bên kia thôi .
sunflowe chỉ crack tool namit để trả thù sự hiểu nhầm thôi , chứ họ có quy đinh ko crack hàng việt nam nhé
còn tool bác easyPTC pro ji đấy là đo bên MMO đem qua nhờ họ crack nhưng họ ko crack.

Mọi người ơi nên dừng vấn đề chưởi mấy người crack đi , vụ tool namit chỉ là sự hiểu nhầm giữa namit với bên kia thôi .
sunflowe chỉ crack tool namit để trả thù sự hiểu nhầm thôi , chứ họ có quy đinh ko crack hàng việt nam nhé
còn tool bác easyPTC pro ji đấy là đo bên MMO đem qua nhờ họ crack nhưng họ ko crack.
Ko biết như thế nào cả chỉ cần biết namit quay lại support cho a e :binhsua117:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week