Topic về vụ namit anh em vào đây nào

Namit có nên tiếp tục làm tool ptc hay các tool khác hay không ?

• Nên

Votes: 37 24.5%
  • Không Nên

Votes: 39 25.8%
  • Cực kỳ nên chứ :))

Votes: 75 49.7%

• Total voters
    151
Mẹ cha tụi nó ! Bác namit phí thu 1 tháng còn rẻ hơn phiếu giữ xe ! Người việt chơi người việt hèn gì VN toàn lẹt đẹt không lên nổi ! Tụi Trung Quốc điểu còn biết đoàn kết kiếm tiền :binhsua72:

tốt nhất là bạn namit làm 1 bản free và 1 bản tính phí anh em vẫn ủng hộ bác, còn 1 số newbie mới thì cho họ xài free như thế khỏi lo crack mà anh em cũng vẫn xài bản tính phí chỉ có 1 số mem ko ở trong forum ko biết mmo như mem captcha của mình thì cho họ xài free :p (tính phí nhiều chức năng tốt hơn free , hoặc click ads nhanh hơn) ý kiến của mình đừng ai chọi gạch u đầu mình nha :(

Bạn đang dùng Microsoft Office Starter hay Professional vậy :m131:
Win7 sao mọi người ko dùng bản Home mà lại cài Ultimate rồi crack :m131:
Visual Studio sao không dùng Express cho free cứ thik Serial Ultimate :m131:

Bản chất thì không thể thay đổi bạn àh :m020:

Bạn đang dùng Microsoft Office Starter hay Professional vậy :m131:
Win7 sao mọi người ko dùng bản Home mà lại cài Ultimate rồi crack :m131:
Visual Studio sao không dùng Express cho free cứ thik Serial Ultimate :m131:

Bản chất thì không thể thay đổi bạn àh :m020:
Anh cứ làm típ đi sẽ có người ủng hộ mà :)

mình vote ko làm, bất nhân vs ai ko biết nhưng ko phải bất nhân vs mít. nó có lòng làm tool, thu phí là tất nhiên. mình luôn xài bản crack và mãi sẽ xài crack nên mình ko muốn mít nó sẽ gặp người như mình. rồi mệt mỏi, chán nản. kệ đứa nào thik xài, thik crack thì tự đi mà viết, mít ko có nghĩa vụ phải vì mọi người và nó có quyền đổ nồi canh vì vài con sâu.

Thôi A/E cho namit nghỉ ngơi đi nhỉ. có vẻ namit mệt mỏi rồi

theo tỉ lệ này thì bác namit sẽ không code tool nữa đâu , chỉ tội cho dân PTC thôi . hix còn mình thì tội cái vụ seosprint bác ấy cũng nghĩ luôn

topic này là do mem tự lập, chẳng lquan gì mít cả. mít ko nói nhiều ng muốn sẽ làm. mà có khi bọn crack vào vote muốn để có cái crack ý chứ

topic này là do mem tự lập, chẳng lquan gì mít cả. mít ko nói nhiều ng muốn sẽ làm. mà có khi bọn crack vào vote muốn để có cái crack ý chứ

Theo lời của của kuku ( ban quản trị của diễn đàn crack ) thì lý do Smod sunflower crack tool của namit là do namit thách thức.Và kuku nói bên mmo nếu không thách thức bên crack thì họ không xâm phạm mmo và sẽ xữ lý mấy tên đem phần mêm việt nam qua nhờ crack

Theo lời của của kuku ( ban quản trị của diễn đàn crack ) thì lý do Smod sunflower crack tool của namit là do namit thách thức.Và kuku nói bên mmo nếu không thách thức bên crack thì họ không xâm phạm mmo và sẽ xữ lý mấy tên đem phần mêm việt nam qua nhờ crack

Proof đâu hay chỉ là ngụy biện :m131:
Mình chỉ thấy topic đó đề cập việc mình nói ông ấy ngu khi dùng .NET 4.0
Đây là Topic duy nhất mình bàn luận về .NET 4.0: http://mmo4me.com/showthread.php?42211-Bygsunflower-Forum-Poster-FULL

Có thể là đùa nhau thôi mà nếu ông đó muốn thì có thể đã tìm cách lấy code của bác rồi! hihi Đây cũng là điều tốt vì có thể bọn nước ngoài cũng crack được, bên kia họ làm vậy mình biết được điểm yếu của mình để sửa cho tool ngày càng tốt hơn giúp anh em thôi bác ah!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back