Topic về vụ namit anh em vào đây nào

Namit có nên tiếp tục làm tool ptc hay các tool khác hay không ?

• Nên

Votes: 37 24.5%
  • Không Nên

Votes: 39 25.8%
  • Cực kỳ nên chứ :))

Votes: 75 49.7%

• Total voters
    151
nghỉ cho khỏe ông ơi bán được bao nhiêu đâu,mât thời gian code thu nhập chả được bao nhiêu

ai muốn nhiều tiền thì tự đi mà code ;))

ủa vậy giờ sao, cuối cùng thì các tool của bác namit vẫn sẽ live hay die ?

ông mà ra cái nữa hôm nào tôi thuê mấy thằng bạn nghiên cứu code của ông để crack lấy key bán cho mọi người đó ;))

ông mà ra cái nữa hôm nào tôi thuê mấy thằng bạn nghiên cứu code của ông để crack lấy key bán cho mọi người đó ;))
Mấy người mất lịch sự k sài để người ta sài vài đồng cũng crack k bik nhục là gì

K hĩu sao có nhìu người k nghĩ cho lợi ích chung gì cả :(

Thks chủ thớt phát:binhsua119:

Vote namit tiếp tục phát triển tool cho anh em, đừng vì mấy thằng trời ơi mà bỏ cả công trình bao nhiêu tool hữu ích như thế

K hĩu sao có nhìu người k nghĩ cho lợi ích chung gì cả :(

Lợi ích chung nhưng có crack thì thích hơn =))

Originally Posted by lehongphongvt Sp lo cái build tool đi! Phần chống crack để dt lo :m131: 100% bảo đám các baby cracker sẽ phải noob hết :m146:

ông ni cũng có chân bên 4r crack kia mà =))

Không phát triển tool làm gì, bọn cracker nó đi crack cái tool chỉ có 0,1$ - 0,25$ chứng tỏ mấy tên đó muốn phá! Phát triển làm gì? Phát triển để rồi lại bị phá tiếp hay sao?
Nói như bác thì chắc hẳn ko ai tiếp tục phát triển windows cho bác xài rồi
Bạn đang dùng Microsoft Office Starter hay Professional vậy :m131:
Win7 sao mọi người ko dùng bản Home mà lại cài Ultimate rồi crack :m131:
Visual Studio sao không dùng Express cho free cứ thik Serial Ultimate :m131:

Bản chất thì không thể thay đổi bạn àh :m020:

Free và mất phí bạn chọn cái nào ===>>99.99% chọn free

Theo lời của của kuku ( ban quản trị của diễn đàn crack ) thì lý do Smod sunflower crack tool của namit là do namit thách thức.Và kuku nói bên mmo nếu không thách thức bên crack thì họ không xâm phạm mmo và sẽ xữ lý mấy tên đem phần mêm việt nam qua nhờ crack
Cũng tại mấy bác nhà ta thách thức thôi

Proof đâu hay chỉ là ngụy biện :m131:
Mình chỉ thấy topic đó đề cập việc mình nói ông ấy ngu khi dùng .NET 4.0
Đây là Topic duy nhất mình bàn luận về .NET 4.0: http://mmo4me.com/showthread.php?42211-Bygsunflower-Forum-Poster-FULL

:binhsua30:Lợi ích chung mọi người muốn xài free , bằng chứng tải trên 1000 lượt . Miệng thì cứ chửi tay thì vẫn donwload / để khi namit mở lại sever thì xài

Dân việt nam thích free mà

Nói như bác thì chắc hẳn ko ai tiếp tục phát triển windows cho bác xài rồi

Free và mất phí bạn chọn cái nào ===>>99.99% chọn free

Cũng tại mấy bác nhà ta thách thức thôi

Dân việt nam thích free mà
Free mà ai chả thick nhưng bác namit bán như cho 1 tháng ~ 10 k vnđ thui chẳng nhẻ bỏ ra 10 ngàn 1 tháng cũng k dc mà đi sài đồ crack à người vn phải tôn trọng nhau chứ

Ông mà làm thêm tool nữa thì mmo việt nam sập tiệm,nên nghĩ cho lợi ích chung ông ah,dù là 0.1$ nhưng ảnh hưởng đến người khac thì họ vẫn crack như thường lại mất công ông ra mà chả bên nào được lợi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week