Verified by BQT Topic về vấn đề giờ giấc reset +$ về ví chưa dành cho pix!!!

cả nhà cho em hỏi bữa nay có nhận được sms từ wmz ko. mình xài mang viettel ko nhận được cả ngày hôm qua

Mọi người cho mình hỏi xíu...
Trong panel của pix thì payment done to [email protected] paypal, ngày 04/02/2016, nhưng đến giờ trong paypal mình chưa nhận dc tiền. Có ai bị trường hợp này chưa ah? và giải quyết sao ah?

Trong panel của pix thì payment done to [email protected] paypal, ngày 04/02/2016, nhưng đến giờ trong paypal mình chưa nhận dc tiền. Có ai bị trường hợp này chưa ah? và giải quyết sao ah?
PP sẽ về chậm nên cừ từ từ, mà sao phải nhận PP mà ko nhận WMZ hay Pm cho tiện rate cũng cao hơn nữa

PP sẽ về chậm nên cừ từ từ, mà sao phải nhận PP mà ko nhận WMZ hay Pm cho tiện rate cũng cao hơn nữa
ah mình captcha để đầu tư PTC, nên cần paypal.
vì trong web mình thấy ghi done ngày 04/02 rùi, mà đến giờ chưa nhận tiền, hơi lo...hĩhix

mấy bác cho hỏi hôm nay đã reset chưa

Vẫn chưa nhận tiền... có nên support admin ko? Vì chủ group là email [email protected], nó sẽ hỏi sao multi nữa...hixxhixx...

tình hình paypal hiện giờ tiền chưa về lun
mọi người cho mình hỏi PM thì trong bao lâu tiền về ah?
PM về trể hơn WMZ 1 chút nhưng là vẫn nhanh hơn PP.
Thường thì pix dùng WMZ và PM la` lẹ, nếu đầu tư PTC thì vẫn dùng PM đc mà

PM về trể hơn WMZ 1 chút nhưng là vẫn nhanh hơn PP.
Thường thì pix dùng WMZ và PM la` lẹ, nếu đầu tư PTC thì vẫn dùng PM đc mà
hiện giờ đang nghi mất tiền lần trc nó chưa thanh toán. mặc dù trong web nó đã reset rùi mà tiền chưa về
2 group nhỏ, 1 cái request ngày 02, 1 cái request ngày 03. mà ngày 02 thì tiền đã về (trong 48 giờ), còn cái kia, hơn 48 giờ rùi tiền chưa về :(

hiện giờ đang nghi mất tiền lần trc nó chưa thanh toán. mặc dù trong web nó đã reset rùi mà tiền chưa về
2 group nhỏ, 1 cái request ngày 02, 1 cái request ngày 03. mà ngày 02 thì tiền đã về (trong 48 giờ), còn cái kia, hơn 48 giờ rùi tiền chưa về :(
vấn đề này mình ko giúp đc ^^! vì mình chỉ đánh 1gr duy nhất thôi, nên ko có canh nhìu như vậy :). Nếu gửi support mà ko đc reply thì mình cũg thua

vấn đề này mình ko giúp đc ^^! vì mình chỉ đánh 1gr duy nhất thôi, nên ko có canh nhìu như vậy :). Nếu gửi support mà ko đc reply thì mình cũg thua
admin đã trloi "payment not instant, don't worry" và tiền đã về...:D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom