Matrix Topic tổng hợp thiệt hại JSS retart Version 4

Status
Not open for further replies.
thà nó restart như thế rồi tiếp tục sống, còn hơn là nó scam, hy vọng sau cơn bão này nó sẽ sống mạnh mẽ như thời hoàng kim ngày xưa :D

chuẩn bi đép đợt mới thôi :m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044::m044:

Mình bị mất 41/71 pos
Trước giờ mình chưa upgrade jss bao giờ, bi giờ nó báo là "Restart Converted" mà không thấy có đền bù như mọi người nói
Như vậy là sao ạh?
Bi giờ upgrade jss lên thì các pos jss pending và Restart Converted có được chuyển sang matrix không?
Bi giờ mình có 29pos pending và 41pos restart thì có nên upgrade jss không?

Percentage of JSS-Tripler Positions Converted to JSS Positions (ACP): 75%
No. of Your JSS-Tripler Positions Converted: 42
No. of JSS Positions Given: 9

Mình bị mất 41/71 pos
Trước giờ mình chưa upgrade jss bao giờ, bi giờ nó báo là "Restart Converted" mà không thấy có đền bù như mọi người nói
Như vậy là sao ạh?
Bi giờ upgrade jss lên thì các pos jss pending và Restart Converted có được chuyển sang matrix không?
Bi giờ mình có 29pos pending và 41pos restart thì có nên upgrade jss không?
đừng up làm gì,it ps quá cũng chả dc matrix đâu,voi lai matrix bây giờ delay lâu bỏ mẹ...chưa ai ăn dc matrix mấy tháng nay :m020:

Mình bị mất 6 pos nhưng đc đền bù đến 25.8$ :X :X . Không hiểu sao :D

thiệt hại là không đếm được nó sống tiếp được không đây mong là sống thêm được tới lần reset tiếp theo ta ăn nốt chỗ lãi còn lại

Có ai sau khi reset mua thêm pos mà nó chưa cập nhật cho ko????????????????

Bị chém 57% số pos, đa số là pos mới, bố thí cho 0,3$ mỗi pos bị chém. Thank you JSS :)
P/S: lãi chậm trả 2 ngày nay ko bik JSS sẽ tính trên số pos mới hay cũ đây, sao mà thấy nghi nghi :binhsua146:

Last edited by a moderator:
xem ra nó chém mình nhẹ tay.mình 37pos nó chém 8 pó đền 17$.chắc mình mới tham gia

mình mà nói ra chắc các anh em thèm lắm , acc của mình mới reg 125xxxx ...nó lấy của mình nó 15 /55 pos trong đó có 10 pos đã ăn đủ >10$ và 5 pos ăn được >7$ và nó đền bù mình 22$ , vẫn còn hơn 40pos nữa ...
dep vào 550$ và rút ra đã 500$ rồi , giờ ngồi ung dung hưởng lãi thôi :D ăn hết lãi xong vứt đi reg acc mới chiến tiếp :))

làm sao để biết được nó reset pos nào nhỉ

4 pos được $16, chắc nó bít mình sắp nghĩ nên nó thương tình hay sao:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,928
Latest member
sodo66inet

Most viewed of week

Most discussed of week